Mh Rais, achia pesa tunakufa njaa mitaani huku

Mh Rais, achia pesa tunakufa njaa mitaani huku

Kazana baba kazana usilegeze, usigeuke nyuma utakuwa jiwe washaanza kulia lia waliozoea za dezo ongeza speed tuko nyuma yako sisi tuliokupigia kura tunafurahishwa na jitihada zako za kubana matumizi na kutumbua waliokuwa wanafisadi nchi. Tutazidi kukuombea mola akulinde Na kila anaekusudia baya juu yako limpate mwenyewe. Usikubali mtu akucheleweshe nasisi wananchi tuliokupigia kura hatutakubali kuona mtu anakuchelewesha. Aluta continue. Tafuteni shughuli halali za kuongeza kipato
Acha Roho mbaya haitakusaidia,viwango vya Maisha ni mhimu,pesa haipatikani lakini haina thamani,sasa tuwaelewe vipi,Rais asiogope kimvuli chake,Asafiri lakini asizidishe kama mshikaji wa Bagamoyo,Aruhusu Semina na Makongamano,ila iwe kwa Manufaa ya wote.Hali ni Mbaya usijikune kwa upupu wewe Lumumba Jazz.
Hata kwenda nje kwa Wafanakazi ina umuhimu lakini iwe kwa Wastani
 
Kweli pesa hakuna mtaani nilikua kwenye Bar flani tulikua wateja watano tu...meneja wa Bar hiyo anasema wamepunguza wafanyakazi kama kumi kati ya June na August...Bring Back The Money
Hata ile Bar ya Ubungo Maji eti nayo imefulia,Magufuli hapati Taarifa sahihi,Mzee Kimei ninampenda weekendi anatembea Mtaani kwa Mguu,hii inamfanya apate picha halisi ya maisha yanavyokwenda,Ni Kimei alieipaisha Benki ya CRDB LAKINI HASAFIRI KIVIILE ila anaangaliaa nini kinaendelea Samora Avenue na kadharika,wewe Magufuli kumbuka kuongoza nchi ni mbinu na siyo kuongea kila Jambo
 
Mzunguko wa pesa haukwepeki,lakini bahati mbaya pesa ilitokana serikali kulipia huduma hewa,au ambazo hazina umuhimu.Kwa lugha nyepesi mzunguko wa pesa hasa miji mikubwa kama Dar ulitokana na serikali kuchapa usingizi.Jibu ni kujipanga upya fanya kazi halali upate ujira halali
 
Mh alitakiwa aplay very smart katika nia yake ya kujaribu kurekebisha mambo. Hii nchi naweza kuifananisha na mgonnjwa aliyekuwa na homa kali! Sasa wewe daktari badala ya kuchukua hatua za kushusha homa yake pokepole kwsnza, unakurupuka na kumpiga sindano za kwinini, kwa nini asife?
duu
 
Mzunguko wa pesa haukwepeki,lakini bahati mbaya pesa ilitokana serikali kulipia huduma hewa,au ambazo hazina umuhimu.Kwa lugha nyepesi mzunguko wa pesa hasa miji mikubwa kama Dar ulitokana na serikali
kuchapa usingizi.Jibu ni kujipanga upya fanya kazi halali upate ujira halali
Noo! The problem is that the government is not spending! That is why there is no money in the street!
 
Sababu kubwa ni kupungua kwa ajira zisizo rasim, tupambane tu tusubili ajira za kiwandani.
 
Mh alitakiwa aplay very smart katika nia yake ya kujaribu kurekebisha mambo. Hii nchi naweza kuifananisha na mgonnjwa aliyekuwa na homa kali! Sasa wewe daktari badala ya kuchukua hatua za kushusha homa yake pokepole kwsnza, unakurupuka na kumpiga sindano za kwinini, kwa nini asife?
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Kazana baba kazana usilegeze, usigeuke nyuma utakuwa jiwe washaanza kulia lia waliozoea za dezo ongeza speed tuko nyuma yako sisi tuliokupigia kura tunafurahishwa na jitihada zako za kubana matumizi na kutumbua waliokuwa wanafisadi nchi. Tutazidi kukuombea mola akulinde Na kila anaekusudia baya juu yako limpate mwenyewe. Usikubali mtu akucheleweshe nasisi wananchi tuliokupigia kura hatutakubali kuona mtu anakuchelewesha. Aluta continue. Tafuteni shughuli halali za kuongeza kipato


Siku utakapo toka kwa wazazi nakuacha kula ugali wa shikamoo. Ndo utaelewa alicho kiandika mleta mada.
 
Siku utakapo toka kwa wazazi nakuacha kula ugali wa shikamoo. Ndo utaelewa alicho kiandika mleta mada.
mkuu upo sahh mimi mtaani kwangu magenge mengi yamefungwa, wakina mama hawauzi vutafunio, ki ukweli mtaani tunaona mengi pesa hakuna
 
Braza umeandika Uzi kwa hisia kweli
 
Kazana baba kazana usilegeze, usigeuke nyuma utakuwa jiwe washaanza kulia lia waliozoea za dezo ongeza speed tuko nyuma yako sisi tuliokupigia kura tunafurahishwa na jitihada zako za kubana matumizi na kutumbua waliokuwa wanafisadi nchi. Tutazidi kukuombea mola akulinde Na kila anaekusudia baya juu yako limpate mwenyewe. Usikubali mtu akucheleweshe nasisi wananchi tuliokupigia kura hatutakubali kuona mtu anakuchelewesha. Aluta continue. Tafuteni shughuli halali za kuongeza kipato
Naunga mkono hoja.
Kaza mkanda ngosha mpaka wadanganyika wote waamke. Watu kwa miaka 40 tumekuwa kichwa chwa mwendawazimu kwa CCM na bado tunapiga usingizi tu.
Kama mlikuwa hamfahamu maana ya domo-krasia ndio mtaelewa sasa.

Nimkumbushe Mkulu tu asisahau kuwagawia meno ya kulimia wadanganyika. Mkulu toa majembe ya mkono, majembe ya kukokotwa na ng'ombe, trela na matrekta kwa vijana wakajiajiri huko vijijini. Kilimo, kilimo, kilimo.
Mkulu anzisha operation majembe na zana za kilimo kama ilivyo kwa operation madawati.

Ndani ya miaka 3, Tanzania italisha Afrika. Tanzania itakuwa mama lishe.
 
Kukaza mkanda bila umakini, utajiumiza!
Naunga mkono hoja.
Kaza mkanda ngosha mpaka wadanganyika wote waamke. Watu kwa miaka 40 tumekuwa kichwa chwa mwendawazimu kwa CCM na bado tunapiga usingizi tu.
Kama mlikuwa hamfahamu maana ya domo-krasia ndio mtaelewa sasa.

Nimkumbushe Mkulu tu asisahau kuwagawia meno ya kulimia wadanganyika. Mkulu toa majembe ya mkono, majembe ya kukokotwa na ng'ombe, trela na matrekta kwa vijana wakajiajiri huko vijijini. Kilimo, kilimo, kilimo.
Mkulu anzisha operation majembe na zana za kilimo kama ilivyo kwa operation madawati.

Ndani ya miaka 3, Tanzania italisha Afrika. Tanzania itakuwa mama lishe.
 
Kuna mwanamziki(?!) mmoja aliimba 'Magu waoneshe maujuzi, si walikuchagua wenyewe..... Vunja hata ikulu...
 
Back
Top Bottom