Mh. Kangi hii style ya kukusanya mapato sio kabisa

Mh. Kangi hii style ya kukusanya mapato sio kabisa

Hapa solution ni sanduku la kura 2020 over, kwani hizo kesi unazosikia watu wanashitakiwa wanakosa?

Mkuu umenena. He who laughs best laughs last.

Sasa hivi waache wacheke sana tu tena wadhanie tunawashangilia.
 
Habari wakuu,
Leo nimekutana na site hii www.tms.tpf.go.tz/ ambapo mtu anatakiwa kujaza detail either licence number au plate number ya gari kucheki kama anadaiwa kutokana na makosa mbalimbali ya barabarani. Cha ajabu gari nimepaki home na ufunguo nimefungia ndani na mimi huo muda sikua home ila nimekuta nadaiwa 60,000 kwamba gari yangu ina tairi mbovu, sehemu wanapotaja kwamba gari ilikamatwa ndio napasikia kwa mara ya kwanza, leseni ya mtu aliyeshikwa na gari sio yangu na mimi huwa sina kawaida ya kuazimisha gari. Hii sio sawa kabisa.View attachment 878392
Kwani awajapewa malengo kwa siku kila MTU waingize bei gani,kama ni hivo je hawawezi kujiongeza kubuni no yeyeto ili hesabu itimie.
 
Hapo muhimu ni kutafuta tu faini uliandikiwa wapi? Traffic gani aliyeandika then watoe ushahidi hapo. Pole mkuu
Zama za Mpinga labda akafanyiwa Figisu kumuhamisha,yeye alipinga visivokuwa sawa.
 
Fine ni chanzo cha mapato ya taifa hili.

Tuwe wazalendo tuunge mkono jitihada kwa kutoa fine kwa wakati ili tuagize ndege zingine tofauti na zile 7 tulizolipa cash.
 
Lengo lao kuu lipi kupunguza ajali au kuongeza mapato
 
Habari wakuu,
Leo nimekutana na site hii www.tms.tpf.go.tz/ ambapo mtu anatakiwa kujaza detail either licence number au plate number ya gari kucheki kama anadaiwa kutokana na makosa mbalimbali ya barabarani. Cha ajabu gari nimepaki home na ufunguo nimefungia ndani na mimi huo muda sikua home ila nimekuta nadaiwa 60,000 kwamba gari yangu ina tairi mbovu, sehemu wanapotaja kwamba gari ilikamatwa ndio napasikia kwa mara ya kwanza, leseni ya mtu aliyeshikwa na gari sio yangu na mimi huwa sina kawaida ya kuazimisha gari. Hii sio sawa kabisa.View attachment 878392
Kama gari ulinunua kwa mtu hapo lazima kuna faini zitakuhusu
 
ulichoandika ni kama utani lakini nahisi ndio uhalisia wenyewe
Sio utani huo mimi nijikuta nalipa 60 elfu gari lilikuwa gereji hamna namba ya leseni wala mahali lilikamatwa kosa failing to stop. Wala haijulikani wapi. Ila jasho la mtu haliliwi. Dawa yao inachemka jikoni kama kile mwenye mashine ya kulipa amepewa goli bora wakalime. Wengi mtawaona na mishipa barabarani
 
Habari wakuu,
Leo nimekutana na site hii www.tms.tpf.go.tz/ ambapo mtu anatakiwa kujaza detail either licence number au plate number ya gari kucheki kama anadaiwa kutokana na makosa mbalimbali ya barabarani. Cha ajabu gari nimepaki home na ufunguo nimefungia ndani na mimi huo muda sikua home ila nimekuta nadaiwa 60,000 kwamba gari yangu ina tairi mbovu, sehemu wanapotaja kwamba gari ilikamatwa ndio napasikia kwa mara ya kwanza, leseni ya mtu aliyeshikwa na gari sio yangu na mimi huwa sina kawaida ya kuazimisha gari. Hii sio sawa kabisa.View attachment 878392

Mkuu na mimi nimeshawishika kuangalia gari LANGU nisije kuwa nadaiwa bila kujua,.. Ila sasa hiyo website mbona haifunguki, au umekosea kuandika
 
Habari wakuu,
Leo nimekutana na site hii www.tms.tpf.go.tz/ ambapo mtu anatakiwa kujaza detail either licence number au plate number ya gari kucheki kama anadaiwa kutokana na makosa mbalimbali ya barabarani. Cha ajabu gari nimepaki home na ufunguo nimefungia ndani na mimi huo muda sikua home ila nimekuta nadaiwa 60,000 kwamba gari yangu ina tairi mbovu, sehemu wanapotaja kwamba gari ilikamatwa ndio napasikia kwa mara ya kwanza, leseni ya mtu aliyeshikwa na gari sio yangu na mimi huwa sina kawaida ya kuazimisha gari. Hii sio sawa kabisa.View attachment 878392
Maelezo yako yana ulakini
Lipa tuu deni lisipae zaidi,
 
Mkulu jiwe alikuwa nao magogoni wanapata stafutahi, inawezekana ndo mrejesho wake huo....
 
We lipa tu mana hakuna namna lazima ulipe na hapo bado hivyo vionjo vidgo vidogo mchezo wenyewe unakuja
 
Back
Top Bottom