waziri kivuli sawa ila mwambie aache kusagana na akina mama zetu. kwani haoni ............?
halima mbona kawa mzur hivi? mtoto anameremeta. mwenye namba yake ya simu anipatie tafadhali
kasagwa Tibaijuka?
Kesha kazi huyo Halima, hana mvuto wowote kwa walio mchagua, pengine achague jimbo lingine 2015Yeye ni waziri kivuli wa ardhi; si unajua mambo ya ufisadi wa kupitia sekta hiyo? Huko waziri muhusika atakosa usingizi!
Anadandia jina la Jembe letu, ksma ana ubavu apewe ruzuku ya kutosha ku wekeza kwenye eneo lake la uwakilishi.majina ni utambulisho tu mjomba .
kesho kesho moto unawaka kata ya keko kamanda halima mdee anakuja kumwaga sumu temeke juu ya ufisadi unaoendelea katika jimbo la temeke wakishilikiana na mwenyekiti wa wilaya ya temeke kamanda mwakyembe kupasua anga ya keko mwanga b (karibu na bar ya gift) kesho saa 8.00 mpaka 12.30 jioni.
by juma kitema katibu mwenezi wilaya ya temeke
0653494185
View attachment 174612
Anadandia jina la Jembe letu, ksma ana ubavu apewe ruzuku ya kutosha ku wekeza kwenye eneo lake la uwakilishi.
Nimeipenda midomo yake!!!
Subutu!!!yupi ? Huyu ambaye tunamg'oa kwenye ubunge 2015 kyela ?
Subutu!!!
Huo ubavu wa kumg'oa muupate wapi?