Mguu wa honey faith

Amadoli

JF-Expert Member
Sep 28, 2013
2,538
2,000
Weka picha mkuu wa huo mguu tuone kama ni mguu kweli uliokuchanganya
 

Clueless14

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,956
2,000
Aah jirani lazima niwe mkali kidogo....

Na akijifanya kuja nyumbani bila adabu ntamsakizia bobby amng'ate

Happy 2017 to you....
Hahaa jirani acha ukali dadaako mwenyewe anafurahia.

Happy New Year to You Too.
Fireworks wapi..
 

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,184
2,000
Unawezakuta mguu uko vizuri lakini sura kama anajiandaa kupiga chafya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom