Mguu unalipa? -esami arusha


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
yuko kiofisi zaidi anatafuta senti za kukolezea sherehe yake/mtu wa kumlisha keki
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
atakua nshomire huyu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
ukimuangalia haiba yake haviendani na jinsi alivyokaa
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
kaamua kutangaza wazi mwenye uwezo jinome tuu hapo ukaushike shike huo mguu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Kama wa kiume vile?...au ni macho yangu tu!
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Sio hawa wanatunukiwa stashahada za chupi!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
kaamua kutangaza wazi mwenye uwezo jinome tuu hapo ukaushike shike huo mguu

Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?

Leo nimekamatwa AshaDii mi niko salama kabisa nimekumiss tuu wewe balaa
Na siku hizi unatokea kwa manati mpaka nakumiss aise
 
Last edited by a moderator:
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
175
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 175 160
Amekaa ki rwandese kimtindo!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Leo nimekamatwa AshaDii mi niko salama kabisa nimekumiss tuu wewe balaa
Na siku hizi unatokea kwa manati mpaka nakumiss aise

hahaha! Naweza nikawa natokea kwa manati but nipo kabisa. Mie najua umenimiss hatujagongana mda mrefu... Nenda pale MMU kampoze binti anaitwa Ana, wanaume mnam boa mtoto wa watu na kuchanganya na wanawake wengine kama 6. Nina wasi wasi anataka ahame kabisa sex itakayokuwa inamvutia... hahaha. Bora wanawake atii...:becky:
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,337
Likes
261
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,337 261 180
Chuo cha kimataifa hiki, Rwanda kwao mambo ya kawaida kabisa haya
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
MBA - Married But Available...!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
hahaha! Naweza nikawa natokea kwa manati but nipo kabisa. Mie najua umenimiss hatujagongana mda mrefu... Nenda pale MMU kampoze binti anaitwa Ana, wanaume mnam boa mtoto wa watu na kuchanganya na wanawake wengine kama 6. Nina wasi wasi anataka ahame kabisa sex itakayokuwa inamvutia... hahaha. Bora wanawake atii...:becky:
Mhh nimeona AshaDii
huyo ana mambo yake bana na sio kwamba eti ametendwa na wanaume
Mbona kuna watu wanawapata na wanaendelea vyema kabisa
inategemea na alikoangukia na type ya wanaume anaowapata
 
Last edited by a moderator:
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?
Leo mchana mida ya lunch nilikuwa nazungumza na jamaa kwenye mgahawa mmoja hivi, jamaa akadai (nisiulizwe mazungumzo yalianzaje) kuna utafiti uliwahi kufanyika ambao ulionesha kuwa zaidi ya 90% ya wanaume huwa wanawaza sex 500 times a day.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Mhh nimeona AshaDii
huyo ana mambo yake bana na sio kwamba eti ametendwa na wanaume
Mbona kuna watu wanawapata na wanaendelea vyema kabisa
inategemea na alikoangukia na type ya wanaume anaowapata

hahaha! Nae hivo hivo alimpata ila sasa kamtenda... Lol. Usikubali wife akae karibu nae... Unaweza ibiwa aisee...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Leo mchana mida ya lunch nilikuwa nazungumza na jamaa kwenye mgahawa mmoja hivi, jamaa akadai (nisiulizwe mazungumzo yalianzaje) kuna utafiti uliwahi kufanyika ambao ulionesha kuwa zaidi ya 90% ya wanaume huwa wanawaza sex 500 times a day.

Wala hata sibishi Mkeshaji... Huo utafiti ni sababu tosha ya mimi kutotaka hata maelezo discussion ilitokea wapi.. Ukute waitress wa hapo ndio aliamsha discussion yote hiyo. Hahahaa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,375
Members 475,952
Posts 29,318,518