Mguu unalipa? -esami arusha

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,232
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,232 1,500
kaamua kutangaza wazi mwenye uwezo jinome tuu hapo ukaushike shike huo mguu

Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?

Leo nimekamatwa AshaDii mi niko salama kabisa nimekumiss tuu wewe balaa
Na siku hizi unatokea kwa manati mpaka nakumiss aise
 
Last edited by a moderator:

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,232
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,232 1,500
Leo nimekamatwa AshaDii mi niko salama kabisa nimekumiss tuu wewe balaa
Na siku hizi unatokea kwa manati mpaka nakumiss aise

hahaha! Naweza nikawa natokea kwa manati but nipo kabisa. Mie najua umenimiss hatujagongana mda mrefu... Nenda pale MMU kampoze binti anaitwa Ana, wanaume mnam boa mtoto wa watu na kuchanganya na wanawake wengine kama 6. Nina wasi wasi anataka ahame kabisa sex itakayokuwa inamvutia... hahaha. Bora wanawake atii...:becky:
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
hahaha! Naweza nikawa natokea kwa manati but nipo kabisa. Mie najua umenimiss hatujagongana mda mrefu... Nenda pale MMU kampoze binti anaitwa Ana, wanaume mnam boa mtoto wa watu na kuchanganya na wanawake wengine kama 6. Nina wasi wasi anataka ahame kabisa sex itakayokuwa inamvutia... hahaha. Bora wanawake atii...:becky:
Mhh nimeona AshaDii
huyo ana mambo yake bana na sio kwamba eti ametendwa na wanaume
Mbona kuna watu wanawapata na wanaendelea vyema kabisa
inategemea na alikoangukia na type ya wanaume anaowapata
 
Last edited by a moderator:

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Points
0

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 0
Kweli mwanaume ni mwanaume tu.. Mie hapo naona kama anajisemesha rohoni "hivi viatu virefu balaa, kisa tu kupendeza. Afadhali sasa tumekaa, nivivue ninyoshe na mguu hasa huu wa kulia ndio huchoka haraka" Lol

Mzima R'?
Leo mchana mida ya lunch nilikuwa nazungumza na jamaa kwenye mgahawa mmoja hivi, jamaa akadai (nisiulizwe mazungumzo yalianzaje) kuna utafiti uliwahi kufanyika ambao ulionesha kuwa zaidi ya 90% ya wanaume huwa wanawaza sex 500 times a day.
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,232
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,232 1,500
Mhh nimeona AshaDii
huyo ana mambo yake bana na sio kwamba eti ametendwa na wanaume
Mbona kuna watu wanawapata na wanaendelea vyema kabisa
inategemea na alikoangukia na type ya wanaume anaowapata

hahaha! Nae hivo hivo alimpata ila sasa kamtenda... Lol. Usikubali wife akae karibu nae... Unaweza ibiwa aisee...
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,232
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,232 1,500
Leo mchana mida ya lunch nilikuwa nazungumza na jamaa kwenye mgahawa mmoja hivi, jamaa akadai (nisiulizwe mazungumzo yalianzaje) kuna utafiti uliwahi kufanyika ambao ulionesha kuwa zaidi ya 90% ya wanaume huwa wanawaza sex 500 times a day.

Wala hata sibishi Mkeshaji... Huo utafiti ni sababu tosha ya mimi kutotaka hata maelezo discussion ilitokea wapi.. Ukute waitress wa hapo ndio aliamsha discussion yote hiyo. Hahahaa!
 

Forum statistics

Threads 1,392,393
Members 528,604
Posts 34,107,832
Top