Mgonjwa Ebola abainika Hispania

Mgonjwa Ebola abainika Hispania

Wadau kuna tatizo kubwa la Ebola kwa nchi za Africa, mpaka sasa zaidi ya watu 3000 wamekufa. Kitu ninachofurahi ni kuona kuwa sasa Ebola imetua Spain. Mpaka sasa kuna watu 4 wamelazwa Spain. Nimefurahia kwa sababu hawa Wazungu upenda kutumia matatizo ya Africa kama fursa ya biashara ya kuuza dawa.

Mfano; mimi naamini kama Malaria na ukimwi ingekuwa ni tatizo ulaya, mpaka sasa wangekuwa wamepata chanjo zake, lakini kwa kuwa ni magonjwa yaliyo Ulaya, utaona wala hawajiangaishi, lakini utaona kuna dawa ya Malaria ya kutoka Ujerumani, dawa kutoka Italia wakati kwao huo ugonjwa haupo kabisa isipokuwa wanajitahidi kugundua dawa ili wauze Africa.

Sasa nimefurahi kuona Ebola imevuka mipaka na kutua Spain Ulaya .Ingawa naamini matatizo ya Africa yanapaswa kutatuliwa na Waafrica wenyewe.

Nimefurahi kwa kuwa imetua hadi kwa Wazungu maana hii itaongeza kasi ya kutafuta dawa
==============================




Chanzo: BBC

loh na wao wanasherekea gonjwa jipya huko uganda

inasababishwa na mapopo
 
Wameitengeneza wao, sasa imewashinda kuitibu

Una matatizo wewe! unafurahia kuenea kwa ugonjwa? Zaidi ya maneno matupu huna ushahidi kuwe ebola imetengenezwa. Na hata kama imetengenezwa basi wewe ni mbaya kuliko watengenezaji.
 
Wewe ndiye hujielewi,,
mangojwa wamayategeza wao kwenye maabara yao. wanayaleta afrika hafu wajifanya wanatoa misaada.

Vp mkuu ushamrudishia mama muuza samaki ela yake?au unapiga tu porojo hapa na umedhulumu
 
Ni maabara c mahabara kizazi Kile tuna
ambiwa hakijui kusoma na kuandika ndio kimeingia jf
 
Back
Top Bottom