Mgonjwa anaewatafuta ndugu zake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa anaewatafuta ndugu zake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mshirazi, Sep 15, 2011.

  1. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimepita barazani kwa kaka michuzi nimekuta kuna habari kwamba kuna mgonjwa anawatafuta ndugu zake,, kwa bahati mbaya hapa kwangu nimeshindwa kuangalia picha za mgonjwa mwenyewe kama ambavyo walijaribu kuziweka pale chini, hivyo basi naomba yule ambae ameweza kuziona aziweke hapa jamvini labda kupitia hapa tunaweza kuziona na inaweza ikatoka kuna ndugu zake humu ndani.

    Naomba radhi sana kwamba hapa ni sehemu ya picha ila mimi nimekuja na hili ombi kupitia hapa ili kama kuna mwenye hiyo picha aielete hapa moja kwa moja.
     
  2. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda kwa Dina Marios kuna picha moja
     
Loading...