Mgomo wa Walimu Manispaa ya Kinondoni (01/05/2015) muda huu

Mgomo wa Walimu Manispaa ya Kinondoni (01/05/2015) muda huu

issa ramadhani

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2014
Posts
1,319
Reaction score
260
Habari wanaukumbuki.

Muda huu kuna mgomo unaendelea wa walimu wa Manispaa ya Kinondoni, Magomeni zilipo ofisi za Wilaya ya Kinondoni.

Chanzo cha mgomo ni kutokupewa pesa za nauli ambazo zingeweza wapeleka uwanja wa taifa kuhudhuria sherehe za Mei Mosi.
 
walimu wamegoma kwenda taifa,wapo magomen muda huu,wanarusha mawe na chupa za maji
 
Nini chanzo cha mgomo.Prof.

walimu walikuwa wanataka wapewe hela ya nauli ya kwenda taifa kuhudhuria sherehe za mei mosi,lakin viongoz wao wamesema waende kwanza taifa na sherehe ikiisha ndo watapewa nauli zao
 
walimu walikuwa wanataka wapewe hela ya nauli ya kwenda taifa kuhudhuria sherehe za mei mosi,lakin viongoz wao wamesema waende kwanza taifa na sherehe ikiisha ndo watapewa nauli zao



nikweki wakipewa hawaendi taifa waende kwanza ujanja ujanja hausaidii kitu
 
walimu walikuwa wanataka wapewe hela ya nauli ya kwenda taifa kuhudhuria sherehe za mei mosi,lakin viongoz wao wamesema waende kwanza taifa na sherehe ikiisha ndo watapewa nauli zao

CWT imetoka 5000/= kwa kila mwalimu nchi nzima iweje wagome mbona hapa kwetu tumepata waache uhuni.
 
Duuh kweli walimu wanahari ngumu wanakatwa michango kila mwezi na chama cha walimu CWT, lakini return ya pesa zao hata nauli hawapewi,na nasikia mwaka huu hata fulana mpya hawajapata watatumia za zamani
 
Duh!Walimu Kweli Wanahali Ngumu Wamediriki Kurusha Mawe Na Chupa Kisa Sh.800 Za Daladala Kwenda Uwanja Wa Taifa!
 
CWT imetoka 5000/= kwa kila mwalimu nchi nzima iweje wagome mbona hapa kwetu tumepata waache uhuni.


Dah! wewe kweli mwalimu wito, CWT wanakata 2% kila mwezi kwa walimu wote TZ leo wanawapa 5000 si utani huu, loh!! wavunje tu madirisha ya hizo ofisi kama kweli wamejitambua.
 
Tatizo ni kuwa walimu wenyewe hawajitambui
 
Pengine walishawahi kudhulumiwa ndio maana wanafanya hvy
 
Dah! wewe kweli mwalimu wito, CWT wanakata 2% kila mwezi kwa walimu wote TZ leo wanawapa 5000 si utani huu, loh!! wavunje tu madirisha ya hizo ofisi kama kweli wamejitambua.

ni bora upate hyo 5000 kuliko kukosa kabisa ndugu yangu miaka yote tumekua hatupewi ,si bora leo nitaenda nunua hta kilo ya nyama famalia yangu itafune
 
5000 inakushushia heshima na kukupotezea muda...aibu kubwa hii
 
ni bora upate hyo 5000 kuliko kukosa kabisa ndugu yangu miaka yote tumekua hatupewi ,si bora leo nitaenda nunua hta kilo ya nyama famalia yangu itafune

Mnachoniudhi walimu wa Tanzania ni tabia yakuona kama shida ni sehemu ya maisha yenu, hivi kweli 5000 ni hela yakupokea na kusaini kwamba umepokea hela ya nauli?????? kwanini mnakuwa wanyonge kiasi hicho nyie walimu wa Tanzania?????? Hivi mnajuaumuhimu wenu kwa hii jamii?????? mshawahi kuhesabu mazao yenu na kuona walipo sasa. Acheni unyonge simameni na mjiamini, mnaajiriwa kwa elimu zenu hivo simameni mjitetee, msiwe kama mmewekwa kwa huruma tu hapo.
 
Wanarusha mawe kwa 5000 hao wanafunzi wanaowafundisha wanajifunza nini kwao?
 
walimu walikuwa wanataka wapewe hela ya nauli ya kwenda taifa kuhudhuria sherehe za mei mosi,lakin viongoz wao wamesema waende kwanza taifa na sherehe ikiisha ndo watapewa nauli zao

Waende kwanza halafu wakirudi ndio wapewe nauli ya kwenda uwanja wa taifa kuhudhuria mei mosi. Heheheeeeeee....hii inatokea Tz tu
 
Back
Top Bottom