Mgomo wa ngono duniani.


eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
337
Likes
198
Points
60
Age
60
eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
337 198 60
Kesho ni Cku ya Mgomo kwa Wanaume wote Duniani.. kukemea vikali Swala la kuhonga Hela Wanawake.. kwa sababu..5
=.1..NYEGE Mnazitafuta wote..
=.2...MAPENZI mnafanya wote..
=.3...VIUNO, Mnakata wote
=.4...RAHA ,Mnapata wote.
=.5...KUKOJOA mnakojoa wote. KWANINI NA PESA UMPE..?
HII SIO HAKI...!! HATA PESA YA GEST INABIDI MCHANGIE WOTE!! Ujumbe Huu 2fanikishe Mgomo We2.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,066
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,066 280
Leo ni tarehe 25.11.2016, bado mwezi mmoja kamili kufika Christmas.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,677
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,677 280
Leo ni tar 25/11/2016 bado siku 3 tu Mahakama iskilize rufaa ya Lema.
 
H

honeybae

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
203
Likes
192
Points
60
Age
28
H

honeybae

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
203 192 60
Haaa haaa haaa nimecheka sana,
Mpendwa,Ila sio lazima uhimize watu wagome anza wewe tu mwenyewe yaani usitongoze uone kama kuna mtu atakufata kwahyo moja kwa moja hautahonga sababu hutakuwa na msichana.
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,561
Likes
1,164
Points
280
Age
22
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,561 1,164 280
Leo ni tar 25/11/2016 bado siku 1 niende kula bata rock city
 
mgesa

mgesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,006
Likes
914
Points
280
mgesa

mgesa

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,006 914 280
Acha ulegevu wewe! Wanawake wakitaka haki sawa mnawapondea sa leo naona unawasapoti. Mwanaume kazi yako ni kuhudumia! Kama unahudumia mke kwanini usihudumie na mpenzi? Wote ni wanawake.
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,173
Likes
5,948
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,173 5,948 280
gomeni tu mauzo ya sabuni yawe juu..vita vya panzi..
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,459
Likes
5,080
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,459 5,080 280
mpaka nikuhonge kwani ina tv ndani?!
best of luck sihongagi mademu zangu wanajua
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,293
Likes
112,094
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,293 112,094 280
Natamani huo mgomo Ungeanza toka mwezi jana, mbona mmechelewa kuanza
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784