Mgomo wa madaktari bingwa muhimbili.....!!!?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari bingwa muhimbili.....!!!??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STK ONE, Jul 2, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau hizi taarifa nimezisikia hivi punge kupitia kituo cha radio cha CAPITAL, mwenye access ya habari hizi atujuze tafadhari.

    My take: Kama ni kweli, big up, hadi serikali DHAIFU, inayoongozwa na rais DHAIFU, wakione cha MTEMA KUNI, LIWALO NA LIWE!!!????
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mbona hujaisema taarifa yenyewe?
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo photo!!??
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Breaking News ITV</SPAN>

    Madaktari bigwa wamegoma rasmi na wamesema hawawezi kufanya kazi peke yao na wako tayari kwa lolote na wamesema liwalo na liwe. Hatuwezi kufanya kazi katika mazingira haya hatarishi na magumu

    Wamedai Rais kapotosha umma na wamehoji iweje rais asikilize hoja za upande mmoja? </SPAN>

    Kwa habari zilizopo wagonjwa hakuna na waliopo wodini wametelekezwa.Hali ni mbaya sana Muhimbili kwa sasa na inatisha</SPAN>

    Sababu kuu walizotoa ni zifuatazo

    1. wameelemewa na mzigo na pia hawawezi kufanya kazi bila madaktari registra na interns
    2. hotuba ya Rais iliyopotosha ukweli wa majadiliano na hali halisi ya utoaji huduma
    3. Rais kuonekana kutokujua hali halisi ya utoaji huduma za afya tanzania</SPAN>
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuu kazi ipo
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    huu nao ni upepo utapita tuu......
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh.....hili zito....
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    madhara ya manung'uniko ya watu walioibiwa kura zao 2010
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Angalia party two ya picha hili sijui mwisho wake utakuwaje?
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,634
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Umeshaulizwa wapi picha? Hapa tunataka taswira zaidi ya maneno
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Ili usikizwe basi sema tu ili meseji iwe senti si ajabu hata jukwaa la lugha wakakimbilia huko.
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,802
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usichokijua wewe ni kwamba wanaokiona cha MTEMA KUNI sio serikali bali ni wagonjwa wanaotaabika mahosipitalini wakiwemo ndugu zako. Hali inayoendelea sio ya kushangilia bali ni ya kuombea kwa MUNGU ili awape busara MADAKTARI na SERIKALI katika kutatua tatizo la mgomo
     
  13. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 741
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Wameendelea na kazi
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    kweli aise, kumbe na wewe umeliona eehh!.
     
Loading...