Tetesi: Mgombea wa CHADEMA Jimbo la Igunga apata ajali akiwa kalewa Chakaliii

Mpekuzi Tanzania

Senior Member
Mar 11, 2018
179
250
Mpaka sasa Makada wetu Wanaendelea kufuatilia hali ya mgombea na wapambe waliopata ajali usiku wa kuamkia Leo wakitoka kupiga kilaji kwa katibu uenezi Ndugu Kamanga VICENT
IMG-20200927-WA0187.jpg
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
22,371
2,000
Yaani kwenye mikutano wanapiga michango usiku wanaenda kuzipigia sanitaiza.

Wameumbuka.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
20,903
2,000
..isije kuwa ccm wamemtengenezea hiyo ajali.

..ajali wanapata cdm tu nyinyi hampati.
 

goodluck5

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
4,341
2,000
kwa namna hii taarifa ilivyoletwa kikuda, ma ccm LAZIMA kuna namna yatakuwa yanahusika!!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom