Mgombea ubunge wa UPDP Igunga


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Pamoja na TBC1 kushindwa kutoa muda wa kutosha kwa habari za Msajili wa Vyama vya siasa na Tume ya Uchaguzi, wametoa muda wa kutosha kwa Mgombea ubunge wa jimbo la Igunga kupitia UPDP! Huyu jamaa alikuwa anaongea kama wasanii wa Zecomedy na mbaya zaidi anaonekana kama kalewa. Kama si hivyo basi huyu jamaa ni mteja wa Mirembe Hospital!!
 
E

Entare3

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
E

Entare3

Member
Joined Aug 4, 2011
30 0 0
Great thinkers mmemuona mgombea ubunge Igunga kwa tiketi ya UPDP...jamaa ni kituko..katoa vichekesho kibao..lkn ninachokikumbuka ni pale aliposema vijana wanaota jua kama solar power...akisema atatoa ajira kibao
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,531
Likes
991
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,531 991 280
mi mwenyewe kanivunja mbavu zangu! Hivi kuna watu wengine wakiwa serious wao wanafanya joke! Angekuwa tarime asingepona
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mgombea ubunge kwa tiketi ya UPDP akijinadi kuomba kura huko Igunga,nanukuu;Mkinipa ubunge,nitaanza na vijana>>>vijana mnakaa vijiweni bila kazi>>>Vijana mna very problem>>>Mnakaa juani kama solar panels>>>mkinipa kura zenu,watoto wenu hawataenda na majembe shuleni na badala yake nitauza VX langu na kununua powertillers kwa kila shule>>>Nitanunua matrekta na ninyi vijana msio na ajira ndo mtakuwa madereva,naombeni kura zenu.Yaani sera hazina ushirikiano,english mbovu,mtu anaongea kama kalewa,daah!MUNGU kibariki CHADEMA!
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
kwa faida ya ambao hawakuona:
.....amesema vijana wanaota jua tu siku nzima kama solor power kwasababu hawana kazi
....eti kilimo kwanza, education second
.....amesema marufuku wanafunzi kwenda shule na majembe, atanunua power tiller kwa kila shule
....amesema yeye ni mbele kwa mbele tu......samaki haina reverse
.
Kimsingi gage ya alcohol ilikuwa ipo chini ya Full kidooogo!!!

mimi nimempenda huyu jamaa..........kwenye swala la vijana kuota jua tuuu, kazi hakuna.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
duh....mimi nilimuona nikashindwa kujua lengo lake hasa ni nini....tena mimi nilibahatika kumuona akicheza ndombolo huku yupo chicha.......tutaona mengi jamani....khaa
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
485
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
485 23 35
kama ndo aina za wanasiasa tulionoa basi kazi tunayo,
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
kwa faida ya ambao hawakuona:
.....amesema vijana wanaota jua tu siku nzima kama solor power kwasababu hawana kazi
....eti kilimo kwanza, education second
.....amesema marufuku wanafunzi kwenda shule na majembe, atanunua power tiller kwa kila shule
....amesema yeye ni mbele kwa mbele tu......samaki haina reverse
.
Kimsingi gage ya alcohol ilikuwa ipo chini ya Full kidooogo!!!

mimi nimempenda huyu jamaa..........kwenye swala la vijana kuota jua tuuu, kazi hakuna.
Hapo hukumsoma vizuri mkuu, kasema ardhi kwanza kilimo baada.
Atauza VX anunue power tila.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mgombea ubunge kwa tiketi ya UPDP akijinadi kuomba kura huko Igunga,nanukuu;Mkinipa ubunge,nitaanza na vijana>>>vijana mnakaa vijiweni bila kazi>>>Vijana mna very problem>>>Mnakaa juani kama solar panels>>>mkinipa kura zenu,watoto wenu hawataenda na majembe shuleni na badala yake nitauza VX langu na kununua powertillers kwa kila shule>>>Nitanunua matrekta na ninyi vijana msio na ajira ndo mtakuwa madereva,naombeni kura zenu.Yaani sera hazina ushirikiano,english mbovu,mtu anaongea kama kalewa,daah!MUNGU kibariki CHADEMA!
Mwishoni mtangazaji alisema hawa jamaa wanafaa kuwa zecomedy, yaani mgombea anaingia na swaga la sebene la Werasoni zenith kisha kuwaambia vijana kuwa suala la ajira litakwisha na hivyo kuotea jua kama solar panel bye bye!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Mgombea ubunge kwa tiketi ya UPDP akijinadi kuomba kura huko Igunga,nanukuu;Mkinipa ubunge,nitaanza na vijana>>>vijana mnakaa vijiweni bila kazi>>>Vijana mna very problem>>>Mnakaa juani kama solar panels>>>mkinipa kura zenu,watoto wenu hawataenda na majembe shuleni na badala yake nitauza VX langu na kununua powertillers kwa kila shule>>>Nitanunua matrekta na ninyi vijana msio na ajira ndo mtakuwa madereva,naombeni kura zenu.Yaani sera hazina ushirikiano,english mbovu,mtu anaongea kama kalewa,daah!MUNGU kibariki CHADEMA!
Ametokea kilabuni kwetu kuomba kura, anapiga sana mizinga ya ulabu na vocha. Halafu anatuambia risiti ntawapeni kesho
 
N

NGOWILE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
454
Likes
4
Points
0
N

NGOWILE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
454 4 0
mwaka huu tutaona mengi..siasa zimeingiliwa.
 
B

Bateko

Senior Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
107
Likes
0
Points
0
B

Bateko

Senior Member
Joined Jun 26, 2011
107 0 0
Mi mwanzoni nilijua ni intro ya kumnadi mgombea but later on nikaona ni mwakilishi wa Magamba
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
aaah go go mbunge wangu wanakuonea geree
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
mwaka huu tutaona mengi..siasa zimeingiliwa.
Siyo mwaka huu tu mkuu, kuanzia uchaguzi huu na chaguzi zote zinazofuatia tutaona mengi mno. Sasa ni siasa na vituko kwani watu wameanza kuizoea siasa na kuona ni kitu cha kawaida.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Huyu mgombea ubunge nimemkubali maana amenichekesha sana kwakweli na he knew he was a joker!

Nadhani wasingelaunch wangekosa posho...

Ahadi kama za ndio mzee ya prof J...ametoa zile ahadi za kizamaniiiii
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Huyu mgombea ubunge nimemkubali maana amenichekesha sana kwakweli na he knew he was a joker!

Nadhani wasingelaunch wangekosa posho...

Ahadi kama za ndio mzee ya prof J...ametoa zile ahadi za kizamaniiiii
Chama kamini hufuatwa na wagombeaji makini.
Inaoneka yeye ndo aliwashinda wote aliongombea nao katika chama chake.
Hebu fikiria aliyekuwa wa mwisho katika kura za maoni za chama chao, anaweza hata kuzungumza kwali?
 
D

divalicious

Senior Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
D

divalicious

Senior Member
Joined Mar 1, 2011
112 0 0
hahahahah! kwa kweli bado nacheka, it was funny, huyu mtu hayuko serious, anadai atawapa mashamba vijana, dah
 
E

EDOARDO

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
115
Likes
0
Points
33
E

EDOARDO

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
115 0 33
Nimemwona jamaa. Inaonekana ni kweli kalewa. Ila kuna watu wanaopenda jinsi alivyokuwa anaongea na mwenyekiti wake anavyosakata sebene. Ndo maana hata TBC1 nao wakavutiwa wakawapa "air time" ya kutosha. Haikuwa siasa ilikuwa sanaa. yaani burudaaaaani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320