Bongo.Com Member Joined May 17, 2015 Posts 52 Reaction score 20 May 18, 2015 #1 New memba...... kwa ukarimu naomba mnipokee kwakuwa mawazo yangu yatakuwa na mchango kwa hiki kizazi cha mlege na vimini
New memba...... kwa ukarimu naomba mnipokee kwakuwa mawazo yangu yatakuwa na mchango kwa hiki kizazi cha mlege na vimini
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,612 Reaction score 112,383 May 18, 2015 #2 Karibu Sana jf, Kuna raha na karaha
BansenBurner JF-Expert Member Joined Feb 16, 2015 Posts 6,809 Reaction score 5,784 May 18, 2015 #3 Karibu mkuu. Nitakifatilia nyendo zako nijue unachomaanisha ni kweli ama
Ziroseventytwo Platinum Member Joined Mar 27, 2011 Posts 9,429 Reaction score 17,902 May 18, 2015 #4 Zogooh. Karibu sana
Kimbley JF-Expert Member Joined Apr 8, 2015 Posts 3,050 Reaction score 2,107 May 18, 2015 #5 bongoooo!bongo.com karibu humu ndani,karbu sanaaaa!!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 19, 2015 #6 Karibu sana jamvini
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,108 Reaction score 110,926 May 21, 2015 #7 Karibu sana JF...
D Descartes JF-Expert Member Joined Jul 24, 2013 Posts 2,765 Reaction score 1,664 May 23, 2015 #8 Karibu sana
Bongo.Com Member Joined May 17, 2015 Posts 52 Reaction score 20 May 26, 2015 Thread starter #9 Santeni wote na mi sina budi kukaa katika hili jamvi ili kuyamwaga mawazo yaliyotukuka na yenye kuvunza
Santeni wote na mi sina budi kukaa katika hili jamvi ili kuyamwaga mawazo yaliyotukuka na yenye kuvunza