Mgeni jaman

Jul 4, 2020
5
45
Muuza nguozakike na za KIUME DODOMA anayependa umaarufu karbu Sana tujifunze wote mambo ya msingi Toka kwangu na kwenu
IMG_20201212_094015_140.jpg
Screenshot_20200212-185945.jpg
2840c7e7ed3d9234bd3b8d624fc76545.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom