Needs distributors company Ltd

Needs distributors company Ltd

deoxy

Member
Joined
Mar 24, 2025
Posts
11
Reaction score
14
Needs distributor tunauza na kusambaza Maziwa ya aina yote kampuni ya Brookside, Biskuti aina zote za kampuni ya Sunvet pamoja na Sabuni za kuogea Zuri..
Ofisi ipo dar es salaam sinza mori kwa uhitaji wa kuuza maziwa, Biskuti katika eneo lako la biashara karbu sana,
Tutumie order yako kwa namba 0611614247
 
Needs distributor tunauza na kusambaza Maziwa ya aina yote kampuni ya Brookside, Biskuti aina zote za kampuni ya Sunvet pamoja na Sabuni za kuogea Zuri..
Ofisi ipo dar es salaam sinza mori kwa uhitaji wa kuuza maziwa, Biskuti katika eneo lako la biashara karbu sana,
Tutumie order yako kwa namba 0611614247
Distributor unatakiwa uandike tangazo liloshiba mkuu, unatakiwa kuweka picha za product, picha mkiwa sokoni, picha za maduka yenye product zenu,,
Sasa njoo PM tuyajenge.
 
Distributor unatakiwa uandike tangazo liloshiba mkuu, unatakiwa kuweka picha za product, picha mkiwa sokoni, picha za maduka yenye product zenu,,
Sasa njoo PM tuyajenge. Tunashkuru kwa maoni yako, kwa uhitaji wa kujua mengi zaidi karbu whsap kwa namba hyo
 
Back
Top Bottom