Mgao wa pombe na Ngono


sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Mmetuletea mgao wa maji tumekubali,mgao wa umeme tumezoea,na sasa mgao wa mafuta tumekubali,lakini chonde chonde msije mkatuletea na mgao wa pombe na ngono!......hapo atutaelewana kabisa kabisa,maana hizo ndio zinatusaidia kupata usingizi na kupunguza mawazo!!!!!
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
943
Likes
478
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
943 478 80
Wengne wanajivunia pesa, wengne wanajivunia dhambi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Mmetuletea mgao wa maji tumekubali,mgao wa umeme tumezoea,na sasa mgao wa mafuta tumekubali,lakini chonde chonde msije mkatuletea na mgao wa pombe na ngono!......hapo atutaelewana kabisa kabisa,maana hizo ndio zinatusaidia kupata usingizi na kupunguza mawazo!!!!!
<br />
<br />
wewe usiyemjua mungu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
oooops eee mwenyezi Mungu wasamehe hawa viumbe kwani hawajui watendalo....................huh
 
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
945
Likes
11
Points
35
Cha Moto

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
945 11 35
duuh, sasa hii kufuru
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,163
Likes
161
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,163 161 160
Wengine mapadre, acha mambo ya
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Mmetuletea mgao wa maji tumekubali,mgao wa umeme tumezoea,na sasa mgao wa mafuta tumekubali,lakini chonde chonde msije mkatuletea na mgao wa pombe na ngono!......hapo atutaelewana kabisa kabisa,maana hizo ndio zinatusaidia kupata usingizi na kupunguza mawazo!!!!!
Kama hujawahi kuona wabongo wanaandamana basi ni siku utakapoanza huo mgawo!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,006
Likes
1,628
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,006 1,628 280
Haya wee...
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Masaburi...
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
4,158
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 4,158 280
Hao wanaojifanya kuhamaki humu ndiyo wa kwanza kushika mabango, tena bora pombe watavumilia lakini ngono...mh, ni tamu bwana
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026