Mfumuko wa bei za bidhaa nchini UK wapanda maradufu

Mfumuko wa bei za bidhaa nchini UK wapanda maradufu

Sasa mkuu huoni kama bado unawafaidisha kwa kununua bidhaa zao na kuwapa sababu ya kukutawala zaidi ama?

Waliojaribu kukataa utumwa wa fikra za magharibi wameamua kufanya yao kama China japo bado hawajaweza kumkwepa magharibi completely.

Wewe umefanya nin kumkomesha magharibi ili aache ukandamizaji tofauti na kumletea chuki zisizo na athari yoyote kwake?
Hivi kwann unalinganisha kukosoa kama ni kitu sawa na chuki? Mtazamo wako mbovu Emmanuel... anayekuchukia hawezi kupoteza muda kukukosoa. Ukiona watu wengi wanafatilia, kuongelea au kukosoa US au jchi za magharibi ni kwa sababu wanajua zina athari kweny maisha yao pia. Dunia imeunganika sana zama hizi ndio maana wanawawekea vikwazo kuwaua morali na wao pia wanaathirika sana tu.

Kukosoa UK haimaanishi tuache kushirikiana nao. Tulianza na mtazamo wa utumwa kifikra sasz naona kuna shida ya uhuru wa maoni pia... ukikososa ni chuki! Unaweza kuendelea ndani ya system na kuwa independent, kujitenga sio suluhisho bora zaidi.


Fikra zilivyo ni kama viumbe, vinazaliwa na kurekebishwa kwa njia kama hizi usizopenda za kukosoa. Kuwa huru kukosoa hata kama unamtegemea mtu bila hvyo unakuwa zombie kukubali vitu... unapokea tuuuu....
 
Hoja yako mbovu mno. Unataka kumaanisha kisa natumia Samsung nisikosoe wakorea!

Hizo kampuni za kimarekani zinafanya kazi duniani kibiashara sio misaada. Hakuna jipya hapo, ni mwendo wa kusaka faida. Kukosolewa lazima, iwe US au nchi yeyote ile. Sio chuki.

Kataa utumwa wa kifikra. Kutumia huduma zao za kibiashara sio kigezo cha wao ni bora kiasi cha kutokosolewa.
Ukisema zinafanya kazi kibiashara zingegoma kuondoka Russia sababu kuondoka kwao wanapoteza ela, hizi kampuni ukiachilia biashara pia ziko kisiasa zaidi au android asingejitoa kwenye simu ya Huawei ambayo inatumiwa na wachina wengi
 
Hivi kwann unalinganisha kukosoa kama ni kitu sawa na chuki? Mtazamo wako mbovu Emmanuel... anayekuchukia hawezi kupoteza muda kukukosoa. Ukiona watu wengi wanafatilia, kuongelea au kukosoa US au jchi za magharibi ni kwa sababu wanajua zina athari kweny maisha yao pia. Dunia imeunganika sana zama hizi ndio maana wanawawekea vikwazo kuwaua morali na wao pia wanaathirika sana tu.

Kukosoa UK haimaanishi tuache kushirikiana nao. Tulianza na mtazamo wa utumwa kifikra sasz naona kuna shida ya uhuru wa maoni pia... ukikososa ni chuki! Unaweza kuendelea ndani ya system na kuwa independent, kujitenga sio suluhisho bora zaidi.


Fikra zilivyo ni kama viumbe, vinazaliwa na kurekebishwa kwa njia kama hizi usizopenda za kukosoa. Kuwa huru kukosoa hata kama unamtegemea mtu bila hvyo unakuwa zombie kukubali vitu... unapokea tuuuu....
Kuna mtu ameiita marekani mashetani akaambiwa mbona anatumia vitu vya mashetani ndo mjadala ulipoanzia hapo

Kutokana na marekani ni mashetani Kuna haja gani ya waafrika kuendelea kutumia vitu vya shetani ikiwemo technologies, n.k

Na kuwaita marekani mashetani hiyo huwezi sema ni kukosoa Bali ni chuki, suluhusho nchi za afrika wamuwekee shetani (marekani) vikwazo
 
Sasa mkuu huoni kama bado unawafaidisha kwa kununua bidhaa zao na kuwapa sababu ya kukutawala zaidi ama?

Waliojaribu kukataa utumwa wa fikra za magharibi wameamua kufanya yao kama China japo bado hawajaweza kumkwepa magharibi completely.

Wewe umefanya nin kumkomesha magharibi ili aache ukandamizaji tofauti na kumletea chuki zisizo na athari yoyote kwake?
Mtu mmoja huwezi kubadili soko la dunia. Ndio maana tunajadili hapa.

Vita ya kutaa huo utumwa inaanzia US. Ukamdamizaji unaanzia nyumbani. Vita ya utumwa wa fikra na mali ipo siku zote kati ya wenye nacho na wasio nacho... kila sehemu ukiangalia vizuri pande hizo mbili zinavutia sera za nchi kwao... wenye nacho wana lobby sera kila siku na wananchi nao wanalalama kila siku na sehemu kulilia wasikike.

Kujibu swali lako faida nayowapa mm mmoja ni ndogo sana kuliko nayopata. Najizuia kwa kila namna kadri ya uwezo kutoshiriki katika soko la ukandamizaji na unyonyaji. Njia ziko nyingi sana. Mfano kuchanganya chaguzi za sehemu ya matumizi kununua nchi tofauti kuna punguza utegemezi na utawala wa mmoja. Afrika inanufaika sana na soko la china, mishtuko ya bei US na UK haitakuwa na athari kama vitu vng vingekuwa vinatoka huko tu. Mambo ni mengi ila yote tisa 10 usiogope kukosoa kisa unatumia bidhaa zao, kwenye shida au kama wanakosea unataka usifu tu?
 
Kuna mtu ameiita marekani mashetani akaambiwa mbona anatumia vitu vya mashetani ndo mjadala ulipoanzia hapo

Kutokana na marekani ni mashetani Kuna haja gani ya waafrika kuendelea kutumia vitu vya shetani ikiwemo technologies, n.k

Na kuwaita marekani mashetani hiyo huwezi sema ni kukosoa Bali ni chuki, suluhusho nchi za afrika wamuwekee shetani (marekani) vikwazo
You nailed it mkuu. Kukosoa na kutukana ni vitu viwili tofauti. Sasa watu wanaonesha chuki zao wazi wazi dhidi ya jabali kama US alafu wanasema eti ni hoja.

Yaani kuonesha madhaifu ya US au China au Russia bila matusi na chuki inakupunguzia nini?
 
Ukisema zinafanya kazi kibiashara zingegoma kuondoka Russia sababu kuondoka kwao wanapoteza ela, hizi kampuni ukiachilia biashara pia ziko kisiasa zaidi au android asingejitoa kwenye simu ya Huawei ambayo inatumiwa na wachina wengi
Zimeondoka kwa sababu za kibiashara zaidi na sio hasa kwa mambo ya kisiasa. Usisahau kampuni zote dunian zinafanya biz kwa vibali vya govt na mara nying soko kubwa na tegemeo ni la nyumbani... sasa imagine compny fulani iendelee kufanya biashara Moscow hudhani kama itawekewa vikwazo kwao? Kufutiwa leseni ya biashara, kufutiwa misamaha ya kodi n.k... wateja wakizikimbia kwa kujihusisha na kitu kibaya kama govt inayoemdesha vita isiyokubalika? Kampuni pia zinategemeana, kugoma kuondoka Russia ni kujiweka katika hatari ya kupoteza kampuni shirika... Hebu tufikiri mfano klabu ya ujerumani Schalke 04 ingeendelea na udhamini wa gazprom mashabiki wake wangegoma kununua tiketi au wadhamin wengne kuvunja nayo mikataba ingekuwaje?



Mwisho wa siku ni biashara... siasa ni jukwaa tu, mziki hasa ni masuala ya faida. Siasa yenyewe ni biashara!
 
Kuna mtu ameiita marekani mashetani akaambiwa mbona anatumia vitu vya mashetani ndo mjadala ulipoanzia hapo

Kutokana na marekani ni mashetani Kuna haja gani ya waafrika kuendelea kutumia vitu vya shetani ikiwemo technologies, n.k

Na kuwaita marekani mashetani hiyo huwezi sema ni kukosoa Bali ni chuki, suluhusho nchi za afrika wamuwekee shetani (marekani) vikwazo
Mashetani tena[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ukisikiliza jamii ya wamarekani nao wimbo wao ujamaa ni ushetani! Putin naye shetan...

Hoja ya ushetani pia iko vile vile isiyo na mantiki, pumba. Nadharia ya mashetani haina mashiko!
 
You nailed it mkuu. Kukosoa na kutukana ni vitu viwili tofauti. Sasa watu wanaonesha chuki zao wazi wazi dhidi ya jabali kama US alafu wanasema eti ni hoja.

Yaani kuonesha madhaifu ya US au China au Russia bila matusi na chuki inakupunguzia nini?
Hao wenye chuki kila kukicha wanajazana ubalozini kuomba visa ya US.
 
Nikisoma habari Kama hizi namchukia Sana Putin,,,yaani anataka tuishi Maisha tuliyoyasoma kidato Cha 3 ...
 
ni tbc ya urusi , right?
Jibu langu ni ndio[emoji3]Putin kaminya vyombo vya habari hasa... na tena yuko vitani kwa sasa hata vile vichache vilivyokuwa vimebaki kapiga nyundo navyo wamebaki waserikali kama hao RT tu kwa sasa
 
Jaribu kutafuta chanzo, instead of lamenting on the outcome/consequences.
Nikisoma habari Kama hizi namchukia Sana Putin,,,yaani anataka tuishi Maisha tuliyoyasoma kidato Cha 3 ...
 
Jaribu kutafuta chanzo, instead of lamenting on the outcome/consequences.
Chanzo kiliweza kuwa solved through mediation,.Sasa hayo mateso yanayokuja baada ya Vita sipendi kuyaexpirince
 
Hizo habari za urrusi unaziaminije nawakati media zote za Russia zinamuimbia mapambio Putin

Mfano marekani unaona fox news wako tofauti na Biden in short Russia unapewa habari za upande mmoja

Media zinamapungufu lakin huwez fananisha na media za Russia mfano tucker Carson anaponda marekani mpaka viclip vyake vinatumiwa na media za russia
Tucker Carson haipondi America..., anaiponda Democrat..., Wakati Trump anamsifia Putin Carter alikuwa anapiga makofi..., Democrats ni maadui wa Fox kuliko hata Russia

Saying America is Divided its not an understatement....
 
Back
Top Bottom