Mfumo Utakao Muendesha Lowassa Ni Hatari Kuliko Mfumo Utakaomuendesha Magufuli

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
"Watanzania Wanataka Mabadiliko Wasipoyapata Wasipoyaona Ndan Ya Ccm Watayatafuta Nje Ya Ccm, Hivo Tuchagulien Rais Atakayekidhi Matakwa Ya Watanzania, Kwa Mujibu Wa Katiba Rais Anaweza Kutoka Chama Chochote Maana Ni Democrasia Ila RAIS BORA ATATOKA CCM," alisema mwl Nyerere, tatizo huwa mnakata kipande tu cha hotuba hiyo,

Sasa mabadiliko ni kuhusu rushwa maendeleo na ujinga,
Mfumo ulio mzunguka magufuli ni hatari ila bahat nzuri uo mfumo umejumuisha maskin wanaosaka hela kwa njia haramu ,kuna sheria inaweza kutumika kuwakemea maana uwezo wa kusimamia sheria na ni rahisi kuwadhibiti;

Kuhusu mfumo ulomzunguka LOWASSA ni marafiki ambao watampa presha kutimiza matakwa yao, na ni vigum mno kuwakemea maana hakuna sehem mfumo uo unatambulika japo kuwa upo, hauna katiba wala sheria mfumo wa urafiki,

mfano karamagi, rostam azizi,mengi, sumaye, ndesambulo, ni mfumo hatari zaid sheria huwez kuitumia ukiwa huru maana hela yao imekuweka ikulu utaanzaje?

Ukizingatia mbowe, lissu, mnyika,sugu hawana ubavu wa kumzuia lowassa, na wengi itabidi wakae kimya mambo yakienda ndivyo sivyo watashindwa hata kukosoa, wananchi wengi wamempenda lowassa si chadema msijidanganye fanya uchunguzi,

Tunashukuru mabadiliko alosema Mwalimu yalifanyika 12,7,2015. maana wangeendelea sanaa zilizomuweka kikwete madarakan yasingekuwa mabadilko,

Tafakari Magufuli ni MTU makini sana
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,570
Points
2,000
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,570 2,000
Hongera, umejidamka kupost kabla ya wote sasa wahi Lumumba Nape akifika tu upate chako.

Lakini....
umepost utumbo na hujatoa analysis yoyote hata Nape anaweza kukutosa kukupa ujira wako.
 
S

Sambegenya

Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
16
Points
0
S

Sambegenya

Member
Joined Sep 3, 2015
16 0
"Watanzania Wanataka Mabadiliko Wasipoyapata Wasipoyaona Ndan Ya Ccm Watayatafuta Nje Ya Ccm, Hivo Tuchagulien Rais Atakayekidhi Matakwa Ya Watanzania, Kwa Mujibu Wa Katiba Rais Anaweza Kutoka Chama Chochote Maana Ni Democrasia Ila RAIS BORA ATATOKA CCM," alisema mwl nyerere, tatizo huwa mnakata kipande tu, sasa mabadiliko ni kuhusu rushwa maendeleo na ujinga,
mfumo ulo mzunguka magufuli ni hatari ila bahat nzuri uo mfumo umejumuisha maskin wanaosaka ela kwa njia haramu ,kuna sheria inaweza kutumika kuwakemea maana uwezo wa kusimamia sheria na ni rahisi kuwadhibiti;
kuhusu mfumo ulomzunguka LOWASSA mfano karamagi, rostam azizi,mengi, sumaye, ndesambulo, ni mfumo hatari zaid sheria huwez kuitumia ukiwa huru maana ela yao imekuweka ikulu utaanzaje? mbowe, lissu, mnyika,sugu hawana ubavu wa kumzuia lowassa, weng wamempenda lowassa si chadema msijdanganye fanya uchunguz,
tunashukuru mabadiliko alosema mwalimu yalifanyika 12,7,2015. maana wangeendelea sanaa zilizomuweka kikwete madarakan yasingekuwa mabadilko
 
fitna

fitna

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2014
Messages
325
Points
250
fitna

fitna

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2014
325 250
Hongera, umejidamka kupost kabla ya wote sasa wahi Lumumba Nape akifika tu upate chako.

Lakini....
umepost utumbo na hujatoa analysis yoyote hata Nape anaweza kukutosa kukupa ujira wako.
ungenawa kwanza tongotongo zako labda ungeelewa kilichoandikwa, we endelea kulala tu
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,995
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,995 2,000
Rostam, karamagi, Sumaye sijui na nani vile..... Kwani hao ni Mifumo?
au ukiwaunganisha kwa pamoja wanakuwa Mfumo? Acheni kutumika
kama KARATASI YA CHOONI - Mfumo utakaomuendesha Lowasa ni
UKAWA full stop.
 
mcoritho

mcoritho

New Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
2
Points
0
mcoritho

mcoritho

New Member
Joined Sep 1, 2015
2 0
Hapa kazi tu huku mpaka sasa umelala na huna kazi, kijana mzima unapost utumbo kama vile umeshindia mihogo
 
F

food test

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
211
Points
195
F

food test

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
211 195
mtoa post wewe ni kilaza kama vilaza wengne tena unaonekana bado mtoto umeamshwa ujisaidie kwenye pot
 
Namane

Namane

Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
63
Points
95
Namane

Namane

Member
Joined Mar 7, 2014
63 95
Mkimteua huku, mimi nahama. Wakimteua kule naenda kumwunga mkono. Mwaka huu wengi wameacha kutafakari mambo kwa undani, wamechochewa hasira kwa manufaa ya wapiga dili. Wengi ni vijana, hata wakionywa na wazee wanaendelea kuziba masikio, wanafikiri "Majuto ni mjukuu" ni kijana mwema! CHUKUA TAHADHARI.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
Rostam, karamagi, Sumaye sijui na nani vile..... Kwani hao ni Mifumo?
au ukiwaunganisha kwa pamoja wanakuwa Mfumo? Acheni kutumika
kama KARATASI YA CHOONI.
Huelewi Maana Ya Mfumo? Mfumo Unajumuisha Structure Au Mpangilio Unaoendesha Suala Flan, Mbna Unakuwa Mpumbavu Nanukuu Kwa Mkapa Lakin, Mfumo Uko Hz Anayeendesha Kampen Kwa Ela Yake Ni Rostam, Anaye Mtangaza Ni Mengi Anayemuunganisha Nje Ni Karamagi, Anayemuweka Kwenye Kivuli Cha Ukawa Ndesambulo, Uo Ni Mfumo Tiyari, Usiwe Nyumbu
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
7,220
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
7,220 2,000
Watanzania kama wamerekani weusi enzi ya utumwa tunasema hivi "anywhere is better than here"
field negro: It's the 21st Century, but the house Negro is still here.
Tatizo ni kuwa hata huko unakokuita anywhere umepangiwa na hao unaotaka kuwatoa. Mikakati yao kubakia kwenye usukani iliwahi kuvuja na kuwekwa humu jukwaani, huu wa chadema kuwa na mgombea kama lowasa ulikuwa moja ya mikakati. Uchaguzi ukimalizika kila kitu kitawekwa hadharani, lakini tukubali kwa sasa tumepigwa bao na adui yetu mkuu.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
mtoa post wewe ni kilaza kama vilaza wengne tena unaonekana bado mtoto umeamshwa ujisaidie kwenye pot
Ukirejea Post Yangu Na Comment Yako Vikipelekwa Sehem Vijadiliwe Nan Kilaza? Nakuweka Kwenye Wapumbavu Alosema Mkapa
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
Tulia Lowasa anaingia madarakani na muda wa miezi michache tu ,madai ya KATIBA mpya yanazuka ili kuliweka Taifa la Tanzania katika mfumo unaokubalika ,huku kutaondoa hofu ya hayo unayoyasemea na kuweka misingi iliyo bora ambayo wananchi kutoka makundi mbalimbali waliyasemea na kuandikwa na yule Warioba na wenzake.

Hatari kubwa sana ni kufanikiwa kwa CCM kupenya kimizengwe ili kuutwaa Uraisi hapo watatuletea kale lkajikatiba chao ambacho ni kwa ajili ya kuwalinda hao uliowasema .CCM imeshakuwa sio chama cha siasa bali ni chama cha mabepari au hilo hulijui. Kwanza tunahitaji CCM iondoke madarakani ,hilo litawafariji sana waTanzania.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,995
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,995 2,000
Huelewi Maana Ya Mfumo? Mfumo Unajumuisha Structure Au Mpangilio Unaoendesha Suala Flan, Mbna Unakuwa Mpumbavu Nanukuu Kwa Mkapa Lakin, Mfumo Uko Hz Anayeendesha Kampen Kwa Ela Yake Ni Rostam, Anaye Mtangaza Ni Mengi Anayemuunganisha Nje Ni Karamagi, Anayemuweka Kwenye Kivuli Cha Ukawa Ndesambulo, Uo Ni Mfumo Tiyari, Usiwe Nyumbu
Huu sio mfumo kwa sababu unayoongea hayana ukweli, unaropoka tu kama yule Dr.
aliyesaliti Familia, chama na hatimaye kununuliwa na CCM una ushahidi gani kuwa Rostam
katoa fedha za kampeni, Vyombo vya habari vya mengi vinatangaza habari zote bila
upendeleo tofauti na TBC ambao wako KiCCM zaidi bila kujali kuwa inaendeshwa kwa
kodi za wananchi.
 
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,284
Points
2,000
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,284 2,000
utakua hatari zaidi ya huu wa baba kuwa Raisi, baba mdogo wazir, shemeji waziri, mtoto mbunge?
 
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2009
Messages
1,285
Points
1,500
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2009
1,285 1,500
"Watanzania Wanataka Mabadiliko Wasipoyapata Wasipoyaona Ndan Ya Ccm Watayatafuta Nje Ya Ccm, Hivo Tuchagulien Rais Atakayekidhi Matakwa Ya Watanzania, Kwa Mujibu Wa Katiba Rais Anaweza Kutoka Chama Chochote Maana Ni Democrasia Ila RAIS BORA ATATOKA CCM," alisema mwl nyerere, tatizo huwa mnakata kipande tu, sasa mabadiliko ni kuhusu rushwa maendeleo na ujinga,
mfumo ulo mzunguka magufuli ni hatari ila bahat nzuri uo mfumo umejumuisha maskin wanaosaka ela kwa njia haramu ,kuna sheria inaweza kutumika kuwakemea maana uwezo wa kusimamia sheria na ni rahisi kuwadhibiti;
kuhusu mfumo ulomzunguka LOWASSA mfano karamagi, rostam azizi,mengi, sumaye, ndesambulo, ni mfumo hatari zaid sheria huwez kuitumia ukiwa huru maana ela yao imekuweka ikulu utaanzaje? mbowe, lissu, mnyika,sugu hawana ubavu wa kumzuia lowassa, weng wamempenda lowassa si chadema msijdanganye fanya uchunguz,
tunashukuru mabadiliko alosema mwalimu yalifanyika 12,7,2015. maana wangeendelea sanaa zilizomuweka kikwete madarakan yasingekuwa mabadiliko.



Mkuu, usiwe na uoga wa watanzania wenzetu kuja kuisumbua nchi.
Office ya Rais ni taasisi yenye ukamilivu.

Akiwepo Rais mpya wa UKAWA Ikulu, nje ya CCM litakuwa jambo nzr na lenye hekima kw ustawi wa Taifa letu.
CCM watakuwa 24/7 kuangalia utendaji wa Rais mpya na the same way new elected President atafanya kazi yake kw uweledi mkubwa ili kuweza kupata UKAWA kuchaguliwa tena ktk uchaguzi utaofuata.
Mwisho wa uchaguzi ndy mwanzo wa maandalizi ya uchaguzi unaofuata.

Uchaguzi wa vyama vingi hapa nchini ktk nafasi ya Rais hutegemea na bahati binafsi ya mgombea.
1995 Hon BM alibahatika kupendwa na Mwalimu, alikuwa kipenz chake. Watanzania walimpenda Mwalimu na bado wanampenda, history inajua hilo.
2005 hon JK binafsi alikuwa na bahati ya kupendwa na wananchi.
2015 hon EL binafs nae anapendwa sana na wananchi. Ktk hili ya kukubalika na wananchi halikwepeki.
Chama husika hupata advantage ktk campaigns zake.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,549
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,549 2,000
ccm iondoke kwanza... lowasa kwanza..
 

Forum statistics

Threads 1,326,432
Members 509,499
Posts 32,221,770
Top