Mfumo Utakao Muendesha Lowassa Ni Hatari Kuliko Mfumo Utakaomuendesha Magufuli

PROPHET POLY

PROPHET POLY

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
470
Points
195
PROPHET POLY

PROPHET POLY

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
470 195
'anywhere is better than here'.....lowasa kwanza..
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,326
Points
2,000
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,326 2,000
siku hizi kuna wachangiaji wapya kibao Jf haina ladha ya zamani watu hoja hawana tena, inasikitisha sana
 
N

ngege john

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
595
Points
225
N

ngege john

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
595 225
kila wazo huwa na mantiki kwa wakati fulani then huwa ni wazo chakavu na kuja na wazo jipya kulingana na muda husika unataka nn...ndio maana hata vitabu huwa vina matoleo ya muendelezo (edition).tusiwe waoga wa kubadili chama nchi ngapi zimebadili na mambo yapo vizuri...hey guy wake up ww!!
 
M

mchaga pori

Senior Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
130
Points
0
M

mchaga pori

Senior Member
Joined Jan 8, 2015
130 0
Baki na msimamo wako nami nina wangu.nautaka huo huo mfumo hatari wa lowasa na nitampa kura yangu mapema tar 25
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Points
1,225
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 1,225
"Watanzania Wanataka Mabadiliko Wasipoyapata Wasipoyaona Ndan Ya Ccm Watayatafuta Nje Ya Ccm, Hivo Tuchagulien Rais Atakayekidhi Matakwa Ya Watanzania, Kwa Mujibu Wa Katiba Rais Anaweza Kutoka Chama Chochote Maana Ni Democrasia Ila RAIS BORA ATATOKA CCM," alisema mwl nyerere, tatizo huwa mnakata kipande tu, sasa mabadiliko ni kuhusu rushwa maendeleo na ujinga,
mfumo ulo mzunguka magufuli ni hatari ila bahat nzuri uo mfumo umejumuisha maskin wanaosaka ela kwa njia haramu ,kuna sheria inaweza kutumika kuwakemea maana uwezo wa kusimamia sheria na ni rahisi kuwadhibiti;
kuhusu mfumo ulomzunguka LOWASSA mfano karamagi, rostam azizi,mengi, sumaye, ndesambulo, ni mfumo hatari zaid sheria huwez kuitumia ukiwa huru maana ela yao imekuweka ikulu utaanzaje? mbowe, lissu, mnyika,sugu hawana ubavu wa kumzuia lowassa, weng wamempenda lowassa si chadema msijdanganye fanya uchunguz,
tunashukuru mabadiliko alosema mwalimu yalifanyika 12,7,2015. maana wangeendelea sanaa zilizomuweka kikwete madarakan yasingekuwa mabadilko
Unaongea pumba aisee; mfumo utakaomuendesha Lowassa ni katiba ya wananchi yenye maadili ya uongozi na ulinzi wa rasilimali za nchi. Mfumo utakaomungoza Magufuli umikataa katiba ya wananchi na hivyo usitumaini lolote zaidi ya kimbelembele cha kushughulikia wapinzani
orodha ya hao mapapa uliowataja haiko upinzani tafuta iliko
 
Nic..

Nic..

Senior Member
Joined
Jul 22, 2014
Messages
132
Points
225
Nic..

Nic..

Senior Member
Joined Jul 22, 2014
132 225
Tatizo tunadanganywa na wanasiasa tutapewa ajira Tunasahau "Unemployment ni janga la Dunia" Pambana ujiajiri kijana tatizo kila mtu anataka akae ofisini.. kinachotusumbua watanzania ni "Mawazo Mgando" (anayetuahidi ajira ndiye tutampa kura)....
 
apollo jr

apollo jr

Member
Joined
Sep 3, 2015
Messages
25
Points
45
apollo jr

apollo jr

Member
Joined Sep 3, 2015
25 45
tatizo sio mabadiliko, bali mabadiliko ya aina gani hasi na chanya nayo pia ni mabadiko tusijalibu kuliingiza taifa kwenye hatari ya kiuchumi kisa kufuata mikumbo chakua KIONGOZI
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,404
Points
2,000
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,404 2,000
Ujaenda deep mikataba iliyo sainiwa na WACHINA unaifahamu? na ni mtu gani ndani ya ccm aliyemzuia?

Twiga kupanda ndege?

Na majina yote ya papa wauza madawa ya kulevya

Escro

Mikataba feki

big no! Lowassa atosha hutaki lia!
 
Ayubu Massau

Ayubu Massau

Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
16
Points
75
Ayubu Massau

Ayubu Massau

Member
Joined Apr 24, 2015
16 75
"Watanzania Wanataka Mabadiliko Wasipoyapata Wasipoyaona Ndan Ya Ccm Watayatafuta Nje Ya Ccm, Hivo Tuchagulien Rais Atakayekidhi Matakwa Ya Watanzania, Kwa Mujibu Wa Katiba Rais Anaweza Kutoka Chama Chochote Maana Ni Democrasia Ila RAIS BORA ATATOKA CCM," alisema mwl nyerere, tatizo huwa mnakata kipande tu, sasa mabadiliko ni kuhusu rushwa maendeleo na ujinga,
mfumo ulo mzunguka magufuli ni hatari ila bahat nzuri uo mfumo umejumuisha maskin wanaosaka ela kwa njia haramu ,kuna sheria inaweza kutumika kuwakemea maana uwezo wa kusimamia sheria na ni rahisi kuwadhibiti;
kuhusu mfumo ulomzunguka LOWASSA mfano karamagi, rostam azizi,mengi, sumaye, ndesambulo, ni mfumo hatari zaid sheria huwez kuitumia ukiwa huru maana ela yao imekuweka ikulu utaanzaje? mbowe, lissu, mnyika,sugu hawana ubavu wa kumzuia lowassa, weng wamempenda lowassa si chadema msijdanganye fanya uchunguz,
tunashukuru mabadiliko alosema mwalimu yalifanyika 12,7,2015. maana wangeendelea sanaa zilizomuweka kikwete madarakan yasingekuwa mabadilko
well said! Magufuli ni mgombea kupitia ccm ambae , atafanya watanzania wanachotaka na sio genge la wahujumu uchumi wanavyotaka, kwa sasa ccm imeamua kujibrand upya na kurudia misingi wakati upinzani wao wakiharibu hata kabla ya kushika dola
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
Unaongea pumba aisee; mfumo utakaomuendesha Lowassa ni katiba ya wananchi yenye maadili ya uongozi na ulinzi wa rasilimali za nchi. Mfumo utakaomungoza Magufuli umikataa katiba ya wananchi na hivyo usitumaini lolote zaidi ya kimbelembele cha kushughulikia wapinzani
orodha ya hao mapapa uliowataja haiko upinzani tafuta iliko
We Unaumwa Kabisa Yan Na Mshenga Anaachwa Wap?
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Points
1,225
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 1,225
We Unaumwa Kabisa Yan Na Mshenga Anaachwa Wap?
Jibu hoja acha kuongea unyonge wa fikra zako; katiba ya wananchi na ufisadi ipi ni agenda muafaka? kwa maana mafisadi wenyewe waliiona mwiba na kuitia maji
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,617
Points
2,000
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,617 2,000
Ni mwaka wa mabadiliko hatutaki sanaa.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,914
Points
1,500
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,914 1,500
well said! Magufuli ni mgombea kupitia ccm ambae , atafanya watanzania wanachotaka na sio genge la wahujumu uchumi wanavyotaka, kwa sasa ccm imeamua kujibrand upya na kurudia misingi wakati upinzani wao wakiharibu hata kabla ya kushika dola
Kwani Yale mafisadi ya escrow yapo wapi? rudisheni Pesa zetu kwanza ndiyo muimbe hizi taarabu zenu.Katiba mpya tena bora ndiyo kipaumbele chetu ili kulileta taifa pamoja na kudhibiti mafisadi na wala rushwa.Tutajenga mfumo mpya kupitia katiba ya wananchi na sio hizo porojo zenu magamba.Lowasa atoshaaassss
 
pocha2

pocha2

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
869
Points
500
pocha2

pocha2

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
869 500
Hivi yule muhindi wa escrow yupo wapi, kamtafute ili uje utuconvice kuwa CCM inajibrand upya. Na utueleze ni kwanini mafisadi waliothibitika kama Mzee wa vijisenti, na wenzake bado wapo na wamekuwa nominated kugombea ubunge, hii branding ya kwenye mitandao ni usanii.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,015
Points
2,000
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,015 2,000
Hapa kazi tuu #### ewe kijana una kazi??
 
mweusi asili

mweusi asili

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
507
Points
250
mweusi asili

mweusi asili

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2014
507 250
Mkimteua huku, mimi nahama. Wakimteua kule naenda kumwunga mkono. Mwaka huu wengi wameacha kutafakari mambo kwa undani, wamechochewa hasira kwa manufaa ya wapiga dili. Wengi ni vijana, hata wakionywa na wazee wanaendelea kuziba masikio, wanafikiri "Majuto ni mjukuu" ni kijana mwema! CHUKUA TAHADHARI.
hatua gani unazosema tuchukue wakati hali ya maisha ni ngumu hao wanaojinasibu toka mwaka 1977 wamefanya nini
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
Mbowe Hana Ubavu Wa Kumzuia Lowassa Kufanya Atakalo Maana Hata Mazingira Yaliyotumika Kumpatia Nafas Ni Ya Kutatanisha, Kitakachofanya Mbowe Akae Kimya Ni Hiki
1. Ataogopa Slaa Asiibuke Shujaa Kuonekana Ye Alipinga Mapema Lakin Mbowe Kagundua Baadae
2. Atamwambia Ela Ya Kampen Yote Nilotoa Nilipewa Na Flan Hvo Muachien
3. Kama Aliweza Kupuuza Katiba Ya Chama Dume Ccm Na Ya Nchi Kwa Baadh Ya Mambo Sembuse Katiba Ya Chadema Ambayo Utungwaj Wake Aueleweki Eleweki
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
Ujaenda deep mikataba iliyo sainiwa na WACHINA unaifahamu? na ni mtu gani ndani ya ccm aliyemzuia?

Twiga kupanda ndege?

Na majina yote ya papa wauza madawa ya kulevya

Escro

Mikataba feki

big no! Lowassa atosha hutaki lia!
Mabadiliko Tumeyaleta Kwa Kumkata Lowassa Maana Angeendelea Kuwakumbatia Hao, Sasa Atakuwa Nao Kwa Kuficha Uko Ukawa
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top