Mfumo Utakao Muendesha Lowassa Ni Hatari Kuliko Mfumo Utakaomuendesha Magufuli

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,070
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,070 2,000
Hongera, umejidamka kupost kabla ya wote sasa wahi Lumumba Nape akifika tu upate chako.

Lakini....
umepost utumbo na hujatoa analysis yoyote hata Nape anaweza kukutosa kukupa ujira wako.
Lakini ilizaa matunda
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Points
2,000
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,000
Hakuna kichaa wa kuwapa nchi wakwepa kodi Chadema
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top