Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.
hii ni tamaa..acha kumtamani mkuu

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini
hii tunaita "evidence"
maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.

Kwa hiyo hata ukikataa ni win win situation. Kazi kwako kufanya maamuzi unless unamtaka pia
 
Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.

Kazi unayo we dogo. Piga mashine iyo alafu wahi kanisani fasta katubu maana hamna namna nyingine hapo.
 
Pepo hilo baada ya muda utafukuzwa kazini then ndoa yako itakuwa iko ICU then utafukuzwa kazi mwisho utakufa kwa msongo wa mawazo au ukimwi au pressure.Kabla ujaenda mwangalie mkeo machoni mwambie nakupenda,mbebe mtoto mrusherushe juu mpaka acheke sana.alafu ingia sehemu ukae peke yako mwambie Mungu unanipenda niokoe na huu mtego

umetisha mkuu. BIG UP
 
Mi naomba itokee siku mnafanya na magufuli ashtukize ofisini kwenu. Aisee itakua bonge la picha.
 
Mtego wa kitoto sana huo, eti atamwambia Mme wake, we mwambie SMS alokutumia mke wako kaiona , hivyo ndoa yako iko hatihati afu mchunie balaa lkn kama bado unaangalia alivyoumbika ohooooo
 
Tunapata taaaabu kumshauri wakati baada ya kupata ujumbe tu KASHASIMAMISHA DUSHE
 
Atakua alifuta message faster ili mkewe asione, chezea ndoa weye!sasa ndo atazushiwa case ushahidi wa kujitetea hana hihihii
Hii ni story tu, a terrible one. Huo ujumbe ndio ungekuwa kinga yake kama ingekuwa kweli.
 
Kumbuka familia yako dogo. Ukianza huo mchezo utaiangamiza familia yako. Mtoto wako na mkeo ndo kipaumbele chako, huwezi kujua huyo mfanyakazi mwenzako ana tatizo gani, kuna maradhi, lakini pia unajibebesha milaana ya watu wengine.
Cherish what you have.
the very point
mwenye mackio na ackie
 
Pepo hilo baada ya muda utafukuzwa kazini then ndoa yako itakuwa iko ICU then utafukuzwa kazi mwisho utakufa kwa msongo wa mawazo au ukimwi au pressure.Kabla ujaenda mwangalie mkeo machoni mwambie nakupenda,mbebe mtoto mrusherushe juu mpaka acheke sana.alafu ingia sehemu ukae peke yako mwambie Mungu unanipenda niokoe na huu mtego

Ushauri mzuri sana.Ubarikiwe sana
 
Amekutumia ujumbe kuwa leo lazima msex na ukikataa atakutangaza na kwa mumewe kuwa unamsumbua na kumtishia maisha. Hahahaha huoni kuwa huo ndo ushahidi utakaomuonyesha mumewe? Akili zingine haziwezi fanya kazi mpaka uchanganye na pettroli

Wanaume hawa nichangamoto
 
Back
Top Bottom