Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Utapata raha kweli kama anakulazimisha?
Nipe namba yake
 
Daah binadamu bana, kwa hiyo hapo Madai yako unataka tu ukalale naye kisa kakutishia. Hivi angekuwa ni mtu ambaye hujamtamani hata kidogo unadhani huo ujumbe wake ungekutisha? Ni hilo tako lake tu ndo linakuwazisha hapa
 
  • Thanks
Reactions: Art
Kumbuka familia yako dogo. Ukianza huo mchezo utaiangamiza familia yako. Mtoto wako na mkeo ndo kipaumbele chako, huwezi kujua huyo mfanyakazi mwenzako ana tatizo gani, kuna maradhi, lakini pia unajibebesha milaana ya watu wengine.
Cherish what you have.
 
Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.


Kale mzigo usisahau condom
 
Mrekodi kwa simu na sms zake usizifute ili uwe ushahidi. Ukishindwa yote au kama na wewe unamtaka kimya kimya, mtatulie matatizo yake muishi kwa amani.
 
Sasa shida yann? Cha umuhimu heshimuni ofisi tu, chukua mzg kapige lodge apo ofcn utapiga moja bas hutafahd mkuu

Avatar yako na ulichokiandika haviendani
 
Hii chai kabisa

akutumie sms akueleze atakachokifanya?
hiyo sms si ushahidi tosha?
 
Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.

Na wewe mpe mashariti ya kumpiga picha akiwa uchi then ugegede utuletee hizo picha kule jukwaa la wakubwa nasi tukavute stimu tucheze zetu.
 
kaka kama upo vizuri kiutendaji wa kazi hapo ofcn, na una qualification nzuri sehemu yoyote waweza pata kazi, aisee mchape tu moyo wake uridhike, na piga bakora hasa nadhani anahisi uko bora kitandani, ila mambo ya fedha mwambie ni ya familia yako, dudu is free! Nionavyo mm wanawake wengi wagumu kweli mpaka uhangaike weeee upoteze muda, fweza,...huyu kaja mwenyewe kung'uta tu. But your mind on your money and your money on your mind.
 
kahaba anakaba hadi wababa mambo yake si haba...so take care kijana
 
Naona unataka fukuzwa ww. Kwa ulivoandika post yako na tabia kauyo dada cjui kama moja ya boss hajalamba afu inaonekana hako kanatabia ya kuuza mechi. kama mkeo yuko hamna hamna haja yako kumchit fanyeni maendeleo
 
Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.

Uliposema tu ana makalio mwezio nimejuta kuvaa boxer!! Dushe limesimama kama mnara wa voda.
 
Kula mzigo kama unaogopa lala mbele .
 
Back
Top Bottom