Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Mfanyakazi mwenzangu anataka tuchepuke ofisini

Amekutumia ujumbe kuwa leo lazima msex na ukikataa atakutangaza na kwa mumewe kuwa unamsumbua na kumtishia maisha. Hahahaha huoni kuwa huo ndo ushahidi utakaomuonyesha mumewe? Akili zingine haziwezi fanya kazi mpaka uchanganye na pettroli

Umeonaee! Ila me nna wasiwasi sana na kizazi hiki cha wanaume...
 
Habari za weekend wakuu,

Mimi ni kijana ninaefanya kazi ktk kampuni moja kwa miaka 3 sasa na nina mke na mtoto 1.Sasa kuna dada mmoja nilimkuta hapo kazini ambaye ni mzuri na amejaliwa sana sehemu za nyuma yaani ni balaa.

Sasa huyu dada alionyesha kunitaka lakini kutokana na msimamo wangu ameshindwa na bado ananisumbua sana na pia yeye ameolewa na ana mtoto 1 yaani nikikaa nae ofisini ananisumbua sana mara anikisi kwa nguvu mara anishikeshike yaani ni shida tena hasa tukiingia kazini weekend ndio balaa maana siku nyingine tunakuwa wawili tu.

Nimevummilia sana sasa naona nachoka na leo usiku amenitumia ujumbe kuwa leo tunapoenda kazini lazima tufanye mapenzi ofisini maana anasema amevumilia sana na yeye amechoka na nisipo kubali atanitangaza kazini na kwa mme wake kwamba ninamsumbua na nimemtishia maisha yake.

Naombeni ushauri wakuu juu ya hili maana nahisi kumkaribisha shetani ofisini.

Bro Santana usifute hizo message zihifadhi vizuri ndiyo kinga yako.

If you are not interested in her (ambayo ndiyo nakushauri) basi mwambie utaziforward hizo messages kwa mume wake na ofisi nzima ili waelewe nani ndiyo mkosa.

Tahadhari na ukimwi ijapokuwa sherehe za kuadhimisha siku hiyo zimefutwa
 
kula Tigo huyo...tena kula kweli kweli usiku kucha...kesho yake akiamka ana adabu na hekima tele
 
hiyo sms ndo ushahidi mwambie utamwonesha mme wake na boss wenu atakuwa mdogodogo
 
hivi weekend si imepita hakuna mrejesho kwenye hili kweli?
 
ukifanya mapenzi. jiandae kumez ARVs. watu kila siku hatahawajiunzi kbs. endekeza tamaa ya ngono tu yakikupata. usisahau kutupa mrejesho. demu wa hivyo hatari sana. usimkubalie katu, raha ya lisaa 1 isikufanye ukaishi maisha ya shida siku zote.
 
Back
Top Bottom