Membe na Kikwete ni ndugu

Status
Not open for further replies.
Dunia kuna mambo, Mtu anayeleta topic kama hizi anatufanya kuona mitandao ni kwa ajili ya wahuni maanake topic zisizokuwa na ushahidi wa kutosha zinaonekana kuandikwa wakati waandishi hao wakiwa katika vijiwe vya wenye kuvuta........... Nawaasa wana jf wenzangu tuandike mambo yenye vichwa na miguu. Maana wengine tunafaidika na mitandao hii kwa kupashana habari na kujadiliana kama waungwana. Tunashindwa kuchangia hoja kwa habari ambazo zinaonekana ni pumba tupu.
 

sawa mkuu, nimekupata.
 

Good. Hoja nzuri imetufungua macho.
 
Mkuu mbona Benard Membe amesoma Itaga Seminary?

Membe alisoma Itaga Seminari A'level wakati O'level alisoma seminari ya Namupa huko Lindi si mbali sana toka nyumani kwake pale Mtama (Ntama) karibu na Nyangao. Baada ya A'level Itaga seminary nadhani alienda Seminari Kuu Peramiho ambako alisoma hatua ya filosofia, alipotakiwa kuanza teolojia ndipo alipogeuka na kupindia upande wa walei.
 
JF ni kboko!!!! Juzi hapa mmemtuliza Nape na kumbandikia mpaka picha.
Jambo moja ni dhahiri,mtu yoyote ambaye alikuwa karibu za JK na hakubahatika kupata chochote akapige ramli lakini ukweli ni kuwa hakuwaacha MARAFIKI na swahiba zake.Hili amejitahidi bila woga!!!!
 

Asante mkuu!
 

Asante mkuu!
 

mbona habari zipo nyingi mkuu. Au umelazmishwa kuchangia kila uzi?
 

on serious issues be serious too.this is a platform for mature and learned people.we do not entertain childish contributions.if you have nothing contribute just stay aside.
 

Namjuwa, alikuwa shangazi yake dada wa tatu aliyeolewa na mdogo wake mke wa mjomba'ke ambae ndio wifi wa shemeji yake toka ntoke.
 
on serious issues be serious too.this is a platform for mature and learned people.we do not entertain childish contributions.if you have nothing contribute just stay aside.
nani kakwambia this is serious issue?...kwani mimi kuelezea uhusiano nilionae kuna ubaya gani?
 
Ndio maana kuna wakati Membe alitamba kwamba akijiuzuru hatuwezi kupata waziri mwingine kama yeye!!!
kupata binamu mkweree anaejua kidhungu ni kazi. Muacheni jk wa watu ana wakati mgumu sana.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…