Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

Ni hatari kwani kwenye shimo la panya wataingia waliomo na wasiokuwemo.Tungeiachia polisi na serikali yake ifanye kazi yake.Kilichochema ni kuwa aliyejeruhiwa yupo hai na anaweza kumudu kuongea na kuelezea nini kilichomsibu.

Serikali haiwezi kujichunguza yenyewe! Wanajua walichokifanya mbona ya Dr. Ulimboka mpaka leo hamna majibu?
 
Kaka, acha chuki na propaganda zisizo na kichwa na wala miguu, atawashukughulikia kivipi wakati yeye si polisi wala si hakimu, kuna vyombo vya kutoa haki kama kuna watu wana makosa. Nakushauri ujitahidi kubadilisha topic, maana kama ni ngoma hiyo umeipiga sana sasa haina hata utamu tena.

Hilo swali muulize Membe, kuwa yeye sio polisi wala hakimu atawashuhulikia vipi maadui zake hao 11 aliowatambua?
 
bila kumumunya maneno wala kupepesa macho ndugu hussein bashe alimtaja wazi ndugu bernard membe kuwa amehusika kwa namna moja au nyingine katika tukio la kutekwa na kujeruhiwa kwa ndugu kibanda.punde mh.membe aliibuka na kukanusha taarifa hizo.naamini tuhuma hizi ni kubwa sana na zinafedhehesha na kusononesha mno ukizingatiia namna watanzania wanavyoguswa na unyama huu.kwa kuzingatia hilo na zaidi malengo ya mzee membe kuelekea 2015 ni wazi kuwa amedhalilishwa sana.ni vyema ili kuweka rekodi sawa sawia aende mahakamani na kumshgtaki bashe na gazeti la mtanzania hii itaosha mikono yake na kuihuisha nafsi na heshima yake inayopukutishwa kwa kasi sana na tuhuma hizi.nawasilisha.
 
Nasikia yule wa kwenu kashinda PAC sasa hivi ndo watamlegezea mpaka matairi chezea mkurugenzi wa ulinzi na usalama
 
bila kumumunya maneno wala kupepesa macho ndugu hussein bashe alimtaja wazi ndugu bernard membe kuwa amehusika kwa namna moja au nyingine katika tukio la kutekwa na kujeruhiwa kwa ndugu kibanda.punde mh.membe aliibuka na kukanusha taarifa hizo.naamini tuhuma hizi ni kubwa sana na zinafedhehesha na kusononesha mno ukizingatiia namna watanzania wanavyoguswa na unyama huu.kwa kuzingatia hilo na zaidi malengo ya mzee membe kuelekea 2015 ni wazi kuwa amedhalilishwa sana.ni vyema ili kuweka rekodi sawa sawia aende mahakamani na kumshgtaki bashe na gazeti la mtanzania hii itaosha mikono yake na kuihuisha nafsi na heshima yake inayopukutishwa kwa kasi sana na tuhuma hizi.nawasilisha.


That is the best point than ever, Kama hahusiki kabisa ungeona reaction yake lakini kawa mpole, Tanzania kwa sasa inahitaji kuongozwa na Dictator lakini huu udictator kabla ya hata hujajaza fomu za kugombea (Pre-Dictator President) ni hatari tunaogopa wenzio.
 
haya mambo yalitokea lini?

Kibanda namshauri kuwa asifanye vita na hawa watu wa system. Wanaweza kumwacha miaka 3 kisha yakamtokea ya kutokea
 
Back
Top Bottom