Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

He hivi aliyetuhumiwa ni B. membe ambaye pia ni waziri wa mambo ya nje au ni Waziri wa mambo ya nje ambaye ni Benard Membe? maana katika majibu ya waraka huu chini kabisa kumeandikwa nafasi ya mheshimiwa Membe lakini pia mbona siyo headed paper yenye nembo ya serikali imekaa vyema kweli hii? all in all Kibanda kaumia Membe na serikali yako mnayajua haya maana jukumu la ulinzi na usalama ni wa serikali yenu
 
Dah yaani kama ingekuwa nchi za wenzetu, Polisi walikuwa na kazi rahisi sana ya kubaini huu unyama; Yaani hapa kwa namna ambavyo watu wanarushiana mpira unaweza ukapata clue ya kile kinachoendelea kwa siasa na waandishi wa habari wa bongo!

''mnaitia hii nchi kwenye matatizo''
 
Membe tunakuomba utaje maadui wako,hasa wale uliosema ni waandishi wa habari.!!
 
Membe Ulisema kuwa utawashughulikia maadui 11 wakiwepo waandishi. Kukanusha hili huwezi. Mhusika namba moja ni wewe tu basi.
Hata hiyo video mliyobumba haitakuondolea hatia!!

anaweza akawa yeye na pia inawezekana sio yeye. akumbuke siku zote kuwa ulimi huponza, kwa nini aliongea hivyo? kuna watu huwa wanangojea kwenye mizozo, zile kauli za shari zinazotamkwa ili wao wazitumie kukamilisha azma zao za uovu. kwa hiyo kwa jinsi hiyo hata maadui zake wamefaidika na hizo kauli. kama hajahusika hana jinsi zaidi ya kumwomba Mungu adhihirishe ukweli.
 
Watawala wa Tanzania kwa sasa wamekuwa wajeuri na wakatili zaidi ya ukatili wa mkoloni wa Kijerumani na Mreno tuliowasoma kwenye historia na kuhadidhiwa na wazee wetu.

Ni wakati muafaka wa kutumia haki yetu ya kikatiba na kuhakikisha wote tunatokea kwenye vituo vya kupiga kura 2015..
 
Na yeye aache kuongea kwa hisia kwa kila jambo linalomhusu. Alimaanisha nini aliposema ana maadui 11?
 
It is now time for the counterpart to prove beyond reasonable doubt on how he was involved! If it is not part of a dirty politics it is time to reveal the facts on allegations. The door is opened by the alleged!
 
He hivi aliyetuhumiwa ni B. membe ambaye pia ni waziri wa mambo ya nje au ni Waziri wa mambo ya nje ambaye ni Benard Membe? maana katika majibu ya waraka huu chini kabisa kumeandikwa nafasi ya mheshimiwa Membe lakini pia mbona siyo headed paper yenye nembo ya serikali imekaa vyema kweli hii? all in all Kibanda kaumia Membe na serikali yako mnayajua haya maana jukumu la ulinzi na usalama ni wa serikali yenu

Ile tuhuma ilelanga kwa membe kama mtu na siyo waziri wa serikali.
 
Naomba nitofautiane nawe Ben Saanane...hilo tamko haliko 'professional'. Membe ametuhumiwa/kutajwa kuhusika katika hilo sakata katika 'capacity' ya Membe..na sio 'Waziri wa Mambo ya Nje', yaani kiongozi wa serikali. Sasa kwa nini atoe tamko kama Waziri?

Naomba nami nitofautiane na wewe.

Membe katoa tamko kama yeye. Sasa ulitaka pale chini asitoe utambulisho wake kwamba yeye ni Mbunge lakini pia ni Waziri wa Mambo ya Nje?
 
maneno ya Membe ni ya hatari zaidi kuliko ya Lwakatare kama polisi wetu wangekuwa makini

Tatizo la polisi wetu wanatumiwa kwa mambo ya kipuuzi na ya kuvuruga amani ya nchi yetu. Mambo ya msingi hawayafuatilii. Pili na wao wamekuwa chama cha upinzani badala ya kulinda usalama wa watanzania na mali zao. Hawatumii akili zao na kufuata maadili ya kazi zao badala yake wanatimiza matakwa ya wakubwa zao.

Ukitaka kujua chukulia mfano wa mtu aliyemuua Mwangosi eti bado wanaendelea na upelelezi. Ni upelelezi upi wanaoufanya kwa kitu kinachojulikana???.
 
nani alimwagia Tindikali Kumbenea? Gazeti lake limefungiwa kwa nini? Nani alimuua Mwangosi? kwa sababu gani?

Fikiri kabla ya kuamua.
na lini ukweli utajulikana au mpaka wapanga mipango waanze kumalizana wenyewe,mwisho wa siku nchi yetu inaonekana haitokwepa machafuko siku za usoni
 
Dah yaani kama ingekuwa nchi za wenzetu, Polisi walikuwa na kazi rahisi sana ya kubaini huu unyama; Yaani hapa kwa namna ambavyo watu wanarushiana mpira unaweza ukapata clue ya kile kinachoendelea kwa siasa na waandishi wa habari wa bongo!

''mnaitia hii nchi kwenye matatizo''
na kwa hakika hawapo mbali kilipua mkuu.
 
Naomba nitofautiane nawe Ben Saanane...hilo tamko haliko 'professional'. Membe ametuhumiwa/kutajwa kuhusika katika hilo sakata katika 'capacity' ya Membe..na sio 'Waziri wa Mambo ya Nje', yaani kiongozi wa serikali. Sasa kwa nini atoe tamko kama Waziri?

ben saanane mbona huelezi paticipation yako.
 
Last edited by a moderator:
Kila unaposoma na kusikia na kusikiliza kinachoendelea, inakua vigumu asna kutenganisha haya matukio ya kutisha na CCM unaangalia hata jinsi walivyolink Lwakatare (aliyekua anamtaim mgoni wake) na Kibanda then unajua kabisa kuna lack of coordination kati yao zile clips wapanga kuzitumia mwakani lakini sasa kwa panicking wameanza kuzitoa na kama alivyosema Mchema na ndugu "SELEMANI", ZIPO NYINGI SANA MNARA WA BABELI UNAPOROMOKA
 
kazi ya cdm iliyoratibiwa kikamilifu na ALFRED LWAKATARE anaangushiwa jumna bovu MEMBE jamani..kweli siasa ni mchezo mchafu
 
Bora nagekaa kimya
ukiangalia press release yake imeandikiwa utadhani na mtoto wa kidato cha pili
Bado haijakaa kisomi na kwa mtu wa diplomaisa kama yeye alitakiwa atoe balanced report
akanushe uhusika wake, amtakie heri ya kupona haraka na angeahidi kushirikiana na vyombo vya usalaMA
bila kuhusisha maafande wa polisi ambao wanatajwa kuhusika na njama zote....afande mshoooottt na
ukiangalia video feki ya lawkatare bado kuna afande anasalimiwa wakati wanachukua picha za tukio....
na tukioanisha na habari ya Bashe kuwa wamekuwa wakifuatiliwa na gari la polisi kwa siku kadhaa
ukweli uko wazii....polisi hawawezi kufanya kazi kama hawajatumwa na kigogo serikalini....CCM MNA KESI YA KUJIBU
kitalolo, Lokissa
mimi simpendi kabisa huyo aliyetoa tamko
kwa kweli namwona wa baridi mno namfananisha tu na yule wa elimu hata matamko yake
yaone yalivyokaa kiswahili swahili, eti ndiye ajaye,
hasemi kuhusu aliyeumizwa anajitahidi kujitetea, kwani nani asiyemjua alivyo na visa na visasi.
kitalolo sipendi siasa kwa kuwa inanifanya nione uchungu kutokana na mambo yanayotendeka.

loh,
 
Membe kwa nini unaangaika kukanusha wakati wauaji tumeshawafahamu?!
 
sikutegemea kama angeweza kujibu tuhuma nzito kama hizi krahisi na kifupi hivi. hebu aseme vizuri basi wakati anahojiana na mwandishi wa habari kwenye kipindi cha dakika 45 pale ITV,alimaanisha nini kusema kuna maadui 11 na wawili ni waandishi wa habari na atawashughulikia alikuwa anamaanisha nini? au na hilo ni la uongo kama ndo hivyo basi aanze kukanusha tokea hapo wa tz watamwelewa,lakini vinginevyo anachanganya sana. nakumbuka mwalimu wangu alishawahi kunambia kauli moja tu inaweza kuchafua na kuharibu maana ya ujumbe mzima. one word can spoil the whole story. Je anakumbuka kauli ya chenge ya VIJISENTI, kauli ya mkapa,mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe zilivyoleta tafsiri tofauti kwa watanzania?.haya tusuburi wanasheria wake wamshauri nin cha kufanya

Kweli alimaanisha nn kusema ana maadui waandishi wa habari 2 aeleze hili na ukizingatia yeye na lowasa awaelewani na kibanda ni mtu wa lowasa imekuaje?
 
Anayeijua kweli hakika ni Mwenyezi Mungu tu,sisi wanadamu bado tunahitaji msaada mkubwa juu ya kweli kutoka kwa binadamu wenzetu kwa kumshirikisha Mwenyezi Mungu.

Binafsi sijui chochote kuhusu hili sakata na hivyo sina haja yoyote ya kutaka kujua chochote kuhusu hili.

Ni bora mara mia saba kwa Mh.Membe kutokuzumgumza chochote kuhusu hiki ambacho yeye hakijui kwa kuwa kukizumgumzia kunaweza;

1.Kuendeleza migogoro isiyo ya lazima na vyombo vya habari.

2.Kumshushia hadhi yake yeye kama waziri kiasi cha kumfanya kutumia title ya uwaziri kwa masuala binafsi kitu ambacho si kizuri kwa kiongozi wa umma.

Ni busara kwa mambo mazito kama haya yakatatuliwa mahakamani,kwa kuwa haiwezekani eti gazeti linaandika juu ya uhusika wa fulani kwenye kitu fulani bila ya ushaidi wa kutosha.Hapa napata shaka juu ya taaluma za watu hawa.

Labda nitoe rai kwa vyombo vya habari hususani magazeti ya kuwa wasipende kuandika habari ambazo bado ni mbichi/tetesi ama kwa kufuata hisia ya mtu/kundi fulani la watu ili eti baadae iwe kitu fulani na wao wenye vyombo hivyo waonekane wana mchango mkubwa kwa kundi fulani/mtu fulani kwa manufaa yao binafsi.

Palipo na haki pana wajibu,sote tutimize wajibu wetu kwa nafasi zetu na tusisahau ya kuwa cheo ni dhamana na wakati huohuo tusitumie cheo/vyeo vyetu kwa manufaa binafsi hakika hatutafika.

Uko na uwezo mkubwa sana wa akili ndugu umechangia vizuri sana
 
Back
Top Bottom