sikutegemea kama angeweza kujibu tuhuma nzito kama hizi krahisi na kifupi hivi. hebu aseme vizuri basi wakati anahojiana na mwandishi wa habari kwenye kipindi cha dakika 45 pale ITV,alimaanisha nini kusema kuna maadui 11 na wawili ni waandishi wa habari na atawashughulikia alikuwa anamaanisha nini? au na hilo ni la uongo kama ndo hivyo basi aanze kukanusha tokea hapo wa tz watamwelewa,lakini vinginevyo anachanganya sana. nakumbuka mwalimu wangu alishawahi kunambia kauli moja tu inaweza kuchafua na kuharibu maana ya ujumbe mzima. one word can spoil the whole story. Je anakumbuka kauli ya chenge ya VIJISENTI, kauli ya mkapa,mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe zilivyoleta tafsiri tofauti kwa watanzania?.haya tusuburi wanasheria wake wamshauri nin cha kufanya