Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Mar 14, 2013.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,979
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Get well soon Kibanda!
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! maCCM bana, wanajuana sana hawa jamaa, Bashe na EL Vs Riz na Membe. kazi kweli kweli
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 17,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Ni hatari kwani kwenye shimo la panya wataingia waliomo na wasiokuwemo.Tungeiachia polisi na serikali yake ifanye kazi yake.Kilichochema ni kuwa aliyejeruhiwa yupo hai na anaweza kumudu kuongea na kuelezea nini kilichomsibu.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,562
    Trophy Points: 280
    Very Good,Professional,short and clear......

    Kwenye ile thread iliyomhusu Membe nilishauri kwamba kuna haja ya Membe kufanya press juu ya uhusika au kutohusika kwake mapema.
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,142
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
  7. g

    gakato JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 832
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa avatar yako hiyo lazima apone...hata kama alipigwa risasi mia...HATARIIII
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hawa mbio zao za uraisi zinaleta fujo nchi hii saizi!!!!!!!!!
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,688
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Membe hana ujanja, tukio hili na Dr. Ulimboka yamefanywa na watu wao wa magogoni.
     
  10. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Atapona tu inshallah!
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,000
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    hadi 2015 ifikie tutasikia mengi ya kupikwa na ya ukweli.
    nchi yangu Tanzania nani kuiloga???
    hata shetani anatushangaa
     
  12. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na waandishi watazid kuuwawa kwa sababu ya upumbavu wao.mwanahalisi limefungiwa wanacheka cheka tu
     
  13. M

    MAKINYA Senior Member

    #13
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sikutegemea kama angeweza kujibu tuhuma nzito kama hizi krahisi na kifupi hivi. hebu aseme vizuri basi wakati anahojiana na mwandishi wa habari kwenye kipindi cha dakika 45 pale ITV,alimaanisha nini kusema kuna maadui 11 na wawili ni waandishi wa habari na atawashughulikia alikuwa anamaanisha nini? au na hilo ni la uongo kama ndo hivyo basi aanze kukanusha tokea hapo wa tz watamwelewa,lakini vinginevyo anachanganya sana. nakumbuka mwalimu wangu alishawahi kunambia kauli moja tu inaweza kuchafua na kuharibu maana ya ujumbe mzima. one word can spoil the whole story. Je anakumbuka kauli ya chenge ya VIJISENTI, kauli ya mkapa,mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe zilivyoleta tafsiri tofauti kwa watanzania?.haya tusuburi wanasheria wake wamshauri nin cha kufanya
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2013
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hahahaha... naona umeamua kuchekesha watu walionuna. hahaha...
     
  15. tetere

    tetere JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 961
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Membe na vyombo vya Ulinzi na Usalama!

    1. Kwa nini imekuchukuwa muda mrefu sana kukanusha hizi tuhuma (Ulikuwa unasikilizia upepo kwanza??)

    2. Membe unajichanganya! Vyombo vya Usalama unavyosema vitende haki ndivyo hivyo VINAVYOTUHUMIWA kumdhuru Kibanda!

    Huu ni Utani!
     
  16. g

    gakato JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 832
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu Avatar mtoto hatariii mbaya, mgonjwa anaomba KUAMKA, iangalie vizuri MWITA MARANYA...
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2013
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Naomba nitofautiane nawe Ben Saanane...hilo tamko haliko 'professional'. Membe ametuhumiwa/kutajwa kuhusika katika hilo sakata katika 'capacity' ya Membe..na sio 'Waziri wa Mambo ya Nje', yaani kiongozi wa serikali. Sasa kwa nini atoe tamko kama Waziri?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,607
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Membe ndo anahusika haswa ktk mziki wa Kibanda..
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,042
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    nani alimwagia Tindikali Kumbenea? Gazeti lake limefungiwa kwa nini? Nani alimuua Mwangosi? kwa sababu gani?

    Fikiri kabla ya kuamua.
     
  20. m

    mangikule JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2013
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,602
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Membe Ulisema kuwa utawashughulikia maadui 11 wakiwepo waandishi. Kukanusha hili huwezi. Mhusika namba moja ni wewe tu basi.
    Hata hiyo video mliyobumba haitakuondolea hatia!!
     
Loading...