Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

Membe atoa tamko juu ya kutekwa kwa Kibanda

attachment.php


Source: Michuzi blog

Mbona Membe hazungumzia kilichoandikwa na mwandishi. Mwandishi alifanya reference ya matamshi yake yeye Membe kuhusu maadui aliowasema japo hajatutajia majina. Atufafanulie maadui wake ni wapi hao ambao ni waandishi wawili??

Asibwabwaje tu bila kujibu hoja ya alichokiandika mwandishi. Akitaka kujisafisha atueleze hao maadui zake ni akina nani na je aliposema ata-deal nao alikuwa na maana gani ???
 
Hawa mbio zao za uraisi zinaleta fujo nchi hii saizi!!!!!!!!!

hivi nchi hii kuna vyombo vya ulinzi na usalama? Membe anajua yeye ni tiss na ni watu wao waliofanya kazi hiyo. Mungu angekuwa anaadhibu pale tu unapotaja jina lake kinafiki nafikiri kuna watu wangefuta kabisa hata mawazo ya hilo neno.
 
Ni hatari kwani kwenye shimo la panya wataingia waliomo na wasiokuwemo.Tungeiachia polisi na serikali yake ifanye kazi yake.Kilichochema ni kuwa aliyejeruhiwa yupo hai na anaweza kumudu kuongea na kuelezea nini kilichomsibu.

Tetty kumbuka hata Dk.Ulimboka aliwataja waliomteka na kumtesa but no any reaction taken.
 
Ben nimekushusha sana kama jk. Huwezi kusifia tamko la kipuuzi kama hili na yeye alisema hadharani ana maadui 11 na waandishi wa habari wakiwemo.
 
hii ilibidi iandikwe na waziri wa mambo ya ndani? sasa yeye kwanini awashwe baada ya lwakatare kukamatwa? siku ngapi zimepita yeye alikua wapi?. hii kazi ya usalama wa taifa rahisi sana!. mia
 
soln ni ndogo lifunguliwe gazeti la mwanahalisi ukweli utajulikana..........magamba bana
 
Membe - kama Membe, anaweza asiwe na mkono kwenye huu mkasa wa Kibanda.

Lakini, kama wasemavyo 'ulimi huumba'. Membe alifanya kosa kubwa sana, kusema kuwa ana maadui 11, na ifikapo 2016 watakimbilia Kenya! That was a mistake of monumental propotion na hiyo kauli itamtesa sana maana sasa wabaya wake wanaitumia kama 'capital' ya kumbomoa. Na kwa bahati mbaya (au nzuri kwa wabaya wake) hakutaja majina ya hao wabaya wake, na hii inawapa mwanya watu kujaza 'blank' spaces watakavyo.

Ukiwa kiongozi ni vema ukachunga ulimi wako.
 
Tumkumbushe Membe Tz haina usalama na raiti ingekuwepo asingeachwa yy baada ya kuwataja maadui 11 pia twiga8 wangerudi.
 
Membe na vyombo vya Ulinzi na Usalama!

1. Kwa nini imekuchukuwa muda mrefu sana kukanusha hizi tuhuma (Ulikuwa unasikilizia upepo kwanza??)

2. Membe unajichanganya! Vyombo vya Usalama unavyosema vitende haki ndivyo hivyo VINAVYOTUHUMIWA kumdhuru Kibanda!

Huu ni Utani!

Ye mwenyewe si TISS pia?
 
Madaktari wa propaganda zozote zinazuhusu uchaguzi mkuu ujao wawe makini sana na wimbi hili.

Wanahabari wawe makini na mikataba yoyote inayohusu vyombo vya habari vya watu binafsi au serikali.

Ni wakati mgumu sana kwa wanahabari wetu.

Wanahabari kuweni makini sana na watu wanaotanguliza kuwatangazia madau makubwa kwa ajili ya kazi zao katika kampuni zingine.

Ingieni kiundani kuchunguza washirika wa watu hao badala ya kujiingiza huko na kuhatarisha maisha yenu.

Taifa bado linauhitaji wa wanahabari walio makini na kazi zao, sasa hata hawa wachache tulio nao wanataka kupotezwa kwa maslahi ya watu wachache. HILI HALIKUBALIKI KABISA.
 
Hii ni taarifa isiyokamilika, it is too general and cheap.

Tulitegemea Membe ajibu shutuma zifuatazo tena kwa kuongea 'Live' na vyombo vya habari na awape waandishi nafasi ya kumuuliza maswali:

1/Alikuwa anawalenga waandishi gani kuwa maadui zake wakubwa?

2/Alikuwa anamaanisha nini aliposema kuwa maadui zake lazima wakimbie nchi ifikapo 2016?

3/Nini hasa chanzo cha kuwa na watu rasmi ambao anawatambua kama maadui zake?

4/Anauhusiano gani 'Special' na vyombo vya dola na Ikulu ya magogoni?

5/Kwanini anaandamwa sana na shutuma hizi tena kwa sasa?

6/Analizungumziaje tukio zima la kuteswa kwa Kubanda hususani kuhusishwa kwa vyombo vya dola?

7/Nini msingi na malengo ya uhusiano wake wa karibu sana na familia ya Kikwete?
 
Bernard Membe angekuwa ni mcha Mungu wa kweli na anayeheshimu Katiba ya Nchi, asingedhubutu asilani kuutangazia umma wa Watanzania kuwa ana maadui 11 ndani ya Tanzania na kuwa atawashughulikia kwa nguvu na mbaya zaidi kama sijakosea aliongeza kuwa ikifika 2016 watahama nchi ama watakimbilia nchi jirani. Angekuwa kweli mcha Mungu na kama aliona kuwa ana maadui, angetoa taarifa kwenye vyombo vya usalama badala ya kutoa vitisho tena kwa kuutangazia umma.
 
Hii ni taarifa isiyokamilika, it is too general and cheap.

Tulitegemea Membe ajibu shutuma zifuatazo tena kwa kuongea 'Live' na vyombo vya habari na awape waandishi nafasi ya kumuuliza maswali:

1/Alikuwa anawalenga waandishi gani kuwa maadui zake wakubwa?

2/Alikuwa anamaanisha nini aliposema kuwa maadui zake lazima wakimbie nchi ifikapo 2016?

3/Nini hasa chanzo cha kuwa na watu rasmi ambao anawatambua kama maadui zake?

4/Anauhusiano gani 'Special' na vyombo vya dola na Ikulu ya magogoni?

5/Kwanini anaandamwa sana na shutuma hizi tena kwa sasa?

6/Analizungumziaje tukio zima la kuteswa kwa Kubanda hususani kuhusishwa kwa vyombo vya dola?

7/Nini msingi na malengo ya uhusiano wake wa karibu sana na familia ya Kikwete?

Mbona hakuna swali lolote linalo muunganisha Membe na kutekwa kwa Kibanda?
 
Taarifa nzuri, nafikiri si wakati wa kubambikiziana chuki ma kuchafuana kusikofaa, Mtanzania kuweni waangalifu na habari mnazoandika zinaleta chuki katika jamii, kama ndg wa Kibanda wangeenda kumvamia mheshimiwa waziri ambae ni mteule wa Rais na kumdhuru?

Mwandhishi pia anatakiwa kukumbuka kuwa Membe ni mteule wa Rais, hiyvo kutuhumu ni sawa na kuituhumu serikali na vyombo vyake kuwa vinahusika. Kama ni siasa, ni vyema tukajenga hoja za msingi ili wananchi wawapime kwa hoja si kashfa za majitaka kama hizo. Bashe kuwa mkomavu, kauli zako zinaweza kuleta balaa katika jamii.
 
Ni kweli Membe lakini hizi kauli za tuache vyombo vya usalama vifanye kazi zake tumezizoea na kutuchosha kwani mwisho wa siku huwa hakuna kazi inayoonekana. Sana sana tutishia kuambiwa kichaa kapelekwa mahakamani hivyo tusiongee tena jambo lililopo mahakamani kwani itakuwa ni kuuingilia mahakama. Kumbuka maswala ya Dr. Ulimboka na Mwandishi wa habari Mwangosi wa Iringa. Lakini ni wakati wako sasa kuwaonya Nape na kundi lake wanaozunguka na ajenda ya ukabila, udini, ukanda na ujinsia kuwa madhara yake yatakuwa makubwa sana kwa CCM kuliko kwa wapinzani na ushahidi upo wazi jinsi ubaguzi wa aina hiyo ulivyoiathiri CCM kuliko wapinzani. Angalia jinsi ujinsia ulivyoivuruga CCM wakati wa uchaguzi wa spika na mambo anayoyafanya sasa hivi ambayo yanaidharaulisha CCM zaidi kulilko wapinzani. Kumbuka yaliyomkuta Salim na Bashe. Waambie kuna siku isiyo na jina watajikuta hawahitajiki CCM kwa sababu ya hayo wanayoyahubiri sasa!
 
Bernard Membe angekuwa ni mcha Mungu wa kweli na anayeheshimu Katiba ya Nchi, asingedhubutu asilani kuutangazia umma wa Watanzania kuwa ana maadui 11 ndani ya Tanzania na kuwa atawashughulikia kwa nguvu na mbaya zaidi kama sijakosea aliongeza kuwa ikifika 2016 watahama nchi ama watakimbilia nchi jirani. Angekuwa kweli mcha Mungu na kama aliona kuwa ana maadui, angetoa taarifa kwenye vyombo vya usalama badala ya kutoa vitisho tena kwa kuutangazia umma.

Kaka, acha chuki na propaganda zisizo na kichwa na wala miguu, atawashukughulikia kivipi wakati yeye si polisi wala si hakimu, kuna vyombo vya kutoa haki kama kuna watu wana makosa. Nakushauri ujitahidi kubadilisha topic, maana kama ni ngoma hiyo umeipiga sana sasa haina hata utamu tena.
 
Membe - kama Membe, anaweza asiwe na mkono kwenye huu mkasa wa Kibanda.

Lakini, kama wasemavyo 'ulimi huumba'. Membe alifanya kosa kubwa sana, kusema kuwa ana maadui 11, na ifikapo 2016 watakimbilia Kenya! That was a mistake of monumental propotion na hiyo kauli itamtesa sana maana sasa wabaya wake wanaitumia kama 'capital' ya kumbomoa. Na kwa bahati mbaya (au nzuri kwa wabaya wake) hakutaja majina ya hao wabaya wake, na hii inawapa mwanya watu kujaza 'blank' spaces watakavyo.

Ukiwa kiongozi ni vema ukachunga ulimi wako.

Maadui 11 ni:
1. Njaa
2. Maradhi
3. Ujinga
4. Kuinua uchumi wa nchi
5. Kuboresha miundombinu
6. Kuhakikisha upatikanaji wa maji safi na salama
7. upatikanaji wa umeme wa uhakika
8. Kuondoa ufisadi
9. kuondoa rushwa
10. Koboresha elimu ya juu
11. Economic empowerment
 
Ukifikiri kuwa binadamu huishi na kufa,
Na kuwa hakuna ajuaye siku yake ya mwisho,
Utashindwa kuuelewa moyo wa atakayeingia ikulu akiwa na furaha baada ya vitendo katili namna hii..
We'd rather not have politics if politics cant get better than these acts of mediocrity.
 
Back
Top Bottom