Meli ya wachina yawahitaji wasio wagonjwa!

Meli ya wachina yawahitaji wasio wagonjwa!

Kwa jinsi ninavyowajua wachina, kwao hii ni katika kuproject Softpower, ili kuwin hearts and minds za watu wa nchi masikini hususan Afrika ( Ni kama wamisionari walivyoingia afrika) ili kuwaanda kisaikolojia kuwakubali ktk scramble yao ya kiuchumi

Kitu kingine, wachina wanatumia mission za aina hii kama mbinu ya Propaganda kwao, yaani chama cha kikomunisti kiwaambie raia wao kuwa ni chama cha utu, ubinadamu na ndo maana kimetuma madaktari kuja kusaidia waafrika "masikini, Si ajabu sasa hivi Wachina kwenye Domestic TV channels huko kwao sasa hivi watarusha kwa kurudiarudia sana umma wa watanzania ulivyojipanga foleni kwenda kupata msaada wa "waokozi'.

Kwa kweli athari ya picha na video kama zile za wananchi wakiwa kwenye foleni kubwa kwenda kupata " msaada" wa wachina ni kuproject udhaifu na unyonge mbele ya watu wa mataifa.

Hili zoezi lilipaswa lifanywe in dignified manner, ambapo idadi ya watu wanaoweza kuhudimiwa ingezingatiwa, na utaratibu ungeandaliwa hao watu wakafika huko kuchekiwa badala ya kuuaminisha umma kuwa wote Watakaokwenda watauhudumiwa.
 
Mbona nasikia watu ni wengi, wekeni picha tulioko mbali tuone hali halisi
 
Leo nilipita pale centrol police nimekuta watu wamejana kiasi kwamba hawajui nini wafanya kuna watu wamekesha lakini na bado uwezekano wa kupata huduma haupo kama ulijua unatibu watu 3000 kwa nn umeita watu 1'000'000 ulishindwa nn kuandaa watu kabla hao wachina hawajaja kuliko kuwaleta wagonjwa pale wanaungua na jua
 
  • Thanks
Reactions: bht
Pole kwa usumbufu wakati mwingine tutaboresha zaidi. Tungechagua watu wachache mngesema tumefanya upendeleo. Tuvumiliane
 
MI NIMEAMBIWA NIWE NAKUNYWA MAJI MOTO; UNAANZIA KWA MBONGO KUFIKIA MCHINA INAHITAJI MOYO; NARUDI NYUMBANI . ILA MELI NZURI
 
Mrejesho upo hivi:-
Watu wamelala pale kuwahi foleni na wengi wao ni wagonjwa kwelikweli. Idadi inayochukuliwa ni watu 100 kila awamu.
Kimbembe kinakuja ukishafika ndani wakati wa kuchukuliwa maelezo wagonjwa wanarudishwa au niseme kwa lugha yake kuwa wanatolewa nje ya meli bila huduma na wanaelekezwa kwenda kuendelea na waliokuwa wanawatibu!
Foleni inapita central police na kuna wagonjwa wenye halo mbaya.
Kuna mtu kasema hao ni wamisionari wa kichina na wanagnya hivi kuwazuga watu wao na wa mataifa mengine. Hofu yangu inaendelea, kama wana facilities zote za kutibia na kufanyia upasuaji ni kwanini wasiwahudumie hao wagonjwa walio wazi mbele yao na badala yake wanataka kuwadiagnosis wasiumwa lolote? Usikute wanataka kupandikiza vimbegu vya magonjwa sugu ili kuvitafutia viwanda vyao vya madawa na hosptali zao wateja!?
 
Jambo lolote linaloanzishwa na Bashite elewa kuna ubabaishaji.. kama huamini fuatilia matamko yake yote afu pima utekeleaji na tija yake
 
Mrejesho upo hivi:-
Watu wamelala pale kuwahi foleni na wengi wao ni wagonjwa kwelikweli. Idadi inayochukuliwa ni watu 100 kila awamu.
Kimbembe kinakuja ukishafika ndani wakati wa kuchukuliwa maelezo wagonjwa wanarudishwa au niseme kwa lugha yake kuwa wanatolewa nje ya meli bila huduma na wanaelekezwa kwenda kuendelea na waliokuwa wanawatibu!
Foleni inapita central police na kuna wagonjwa wenye halo mbaya.
Kuna mtu kasema hao ni wamisionari wa kichina na wanagnya hivi kuwazuga watu wao na wa mataifa mengine. Hofu yangu inaendelea, kama wana facilities zote za kutibia na kufanyia upasuaji ni kwanini wasiwahudumie hao wagonjwa walio wazi mbele yao na badala yake wanataka kuwadiagnosis wasiumwa lolote? Usikute wanataka kupandikiza vimbegu vya magonjwa sugu ili kuvitafutia viwanda vyao vya madawa na hosptali zao wateja!?
Kama nataka kuelewa vile
 
Naomba kuelimishwa hapa kwa hili la meli ya madaktari ya wachina au madaktari wa makonda kutoka china la kuwahitaji watu wasioumwa ndio waingie kwenye meli kufanyiwa uchunguzi na wale wagojwa wamekataliwa na kuelekezwa kuendelea na clinics zao!

Nauliza hivi kwasababu vyombo vya habari viliitangaza taarifa za ujio wa meli hiyo na magonjwa watakayodeal nayo lakini tulipofika pale walianza kuingizwa watu 100 wazima na kama ni mgojwa unatolewa nje na kuelekezwa kwenda kwa dr wako.

Swali kwa madaktari, ni kwanini wanatakiwa watu wazima tu na sio wale wanaoumwa tayari? Nimejawa hofu kwelikweli isijekuwa wanataka kutugeuza wateja wa madawa na hosptali zao kwa kutuambukiza chochote!
acha propaganda chafu,ulikwenda na maradhi yako ukarudishwa?
wamejuaje kama unaumwa bila ya kukupima?
 
Hao sio wachina wa makonda bali hiyo meli huwa inakuja kila baada ya miaka 2 na kwasababu maitaji na madawa hakuna hospital ndio maana unaona wagonjwa wengi.hiyo sio meli ya bashite ebo.



Swissme
thanks to jk aliarange hii kwa akili za hawa wenye viwanda unadhani wanaweza kuratibuu kitu kama hicho hahaha kuratibu sanasana labda wajifanye wasiojulikana
 
Leo nilipita pale centrol police nimekuta watu wamejana kiasi kwamba hawajui nini wafanya kuna watu wamekesha lakini na bado uwezekano wa kupata huduma haupo kama ulijua unatibu watu 3000 kwa nn umeita watu 1'000'000 ulishindwa nn kuandaa watu kabla hao wachina hawajaja kuliko kuwaleta wagonjwa pale wanaungua na jua
Kiki angepataje angefanya kimyakimya
 
acha propaganda chafu,ulikwenda na maradhi yako ukarudishwa?
wamejuaje kama unaumwa bila ya kukupima?
Soma unielewe wewe mfuasi mtukufu wa lumumba! Hawapokei wagonjwa bali wasiougua chochote na wapo interested kufanya check up! Si upo hapo lumumba? Nenda kashudie ndio uje kufanya judgement !
 
Kama Watanzania wamethibitika kupenda kutibiwa 'melini' zaidi ya Amana, si kuna ile meli yetu pendwa iliyojjidhihirisha kupenda kutia nanga zaidi ya kusafiri? Iburuzwe tu mpaka bandarini wachukuliwe Hu Ha wawili watatu juu kwa juu pale airport waje kutupa raha...!

wacha vichekesho.
by the way unazungumxia kifaa cha kijeshi ?
 
Pole kwa usumbufu wakati mwingine tutaboresha zaidi. Tungechagua watu wachache mngesema tumefanya upendeleo. Tuvumiliane

Sababu ya hivi niliitegemea. Haya hebu tuambie mbona tunasikia sio matibabu bali ni kupimwa afya? Tushike lipi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom