Meeting with Mr. President


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Mkuu wa nchi kaitisha Press Conference na waandishi wa habari ghafla na itakuwa saa 7 unusu mchana wa le kwa mida ya Tanzania. Nini tutarajie? Ajenda bado kitendawili
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
tutarajie uteuzi wa Waziri Miundombinu
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Anatangaza replacement ya Vijisenti
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Zimbabwe issue lazima ipo, Mafisadi wake nao wamo.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
We'll stay tuned!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
ana jipya huo, ni porojo tu, utasikia atakayoyazumgumza, hayatakuwa na lolote jipya? Huyu tumemzoea na vijipress na vijihutuba vyake, yeye asubili tu muda wake unakuja naye
 
M

Mukubwa

Senior Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
129
Likes
12
Points
35
M

Mukubwa

Senior Member
Joined Aug 20, 2007
129 12 35
Kwani haja toa hutuba kwenye sherehe za muungano?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Si angesubiri tu Mei Mosi, ndio akaungurume kule kwa wafanyakazi wa taifa, sasa eti yuko busy hawezi hudhuria huko lakini sasa hivi atajimwaga majuu kujitambulisha!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Thanx invisible...
We'll keep our ears & eyes open!!!
bravo....
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
ningemshauri akae kimya tu,na amtumie yule rweyemamu kuelezea anachotaka kutuchekesha,au ndio anataka kuunda kamati ya kuchunguza vijicent
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Auambie ni kiasi gani cha pesa za walipa kodi kinatumika per day kule COMORO

maana African Union hawajatoa hata senti tano kwa ajili ya ile operesheni

Dont hold your breath, there's nothing "new" about JK and this government. Just the same old bunch of chancers and yes-men, albeit with a different 'crook' at the helm.


You can wrap a bag of rubbish up in ribbon and sprinkle it with glitter, but it's still a bag of rubbish!

Serikali haina ajenda yoyote sasa hivi zaidi ya UFISADI LEFT AND RIGHT...ile ilani yao ya uchaguzi wameitupa kapuni na wameamua kuwasahau kuwaendeleza wananchi kule vijijini

In short naweza kusema kuwa JK looks distinctly uncomfortable in his new role as Prime Minister. I have very serious reservations about his suitability for the job.Na kadri siku zinavyozidi kwenda anaonyesha jinsi gani alivyo kuwa OUT OF TOUCH na REALITY ZINAZOWAKUMBA WA tanzania ambao hawajui the point ya kuwa na serikali ambayo mawaziri wake wana account za PAUNDI MILIONI 15 huko JERSEY
 
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
1,433
Likes
12
Points
135
Pundamilia07

Pundamilia07

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2007
1,433 12 135
Ooooh! We are very good in speculation, anyway hivi ndivyo tulivyo!!!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Mkuu wa nchi kaitisha Press Conference na waandishi wa habari ghafla na itakuwa saa 7 unusu mchana wa le kwa mida ya Tanzania. Nini tutarajie? Ajenda bado kitendawili

kuelezea MAFANIKIO NA MATATIZO YA MUUNGANO,kwani hamjui leo ni MUUNGANO DAY.

kama kumteua waziri mpya wa miundombinu,i guess atakuwa ENGINEER fulani.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Usanii mtupu utakaongelewa pale ila laiti tungalikuwa na waandishi wa habari makini wangelimkunguta maswali ya maana hasa vijana wangu wa BBC,DW,CNN.
Anyway lets wait ingawa najua hakuna jipya zadi ya kututonesha kidonda cha ufisadi.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,567
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,567 280
kuelezea MAFANIKIO NA MATATIZO YA MUUNGANO,kwani hamjui leo ni MUUNGANO DAY.

kama kumteua waziri mpya wa miundombinu,i guess atakuwa ENGINEER fulani.
May be Hon. Engineer Stella Manyanya, that will be fine.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Si angesubiri tu Mei Mosi, ndio akaungurume kule kwa wafanyakazi wa taifa, sasa eti yuko busy hawezi hudhuria huko lakini sasa hivi atajimwaga majuu kujitambulisha!
Sawa na ile scenario ya Zimbabwe ati wakoloni vibaraka, sisi sio koloni etc. with a lot of crap on it ...... lakini kila uchwao wanaficha pesa zao ulaya na safari za nguvu kwenye shopping.

Kwani hizo pesa wanazoweka huko wizi wao unajulikana lakini wakianza kuulizwa ohhh vibaraka. I can gurantee you wale watemi waliouza wenzao utumwa kwa sukari hawana tofauti na hawa wezi uchwara. Alafu hebu angalia suti zao wanazovalia kifuani! LOL.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Sana sana ataongelea juu ya vijisent jingine sijui ni lipi
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Sawa na ile scenario ya Zimbabwe ati wakoloni vibaraka, sisi sio koloni etc. with a lot of crap on it ...... lakini kila uchwao wanaficha pesa zao ulaya na safari za nguvu kwenye shopping.

Kwani hizo pesa wanazoweka huko wizi wao unajulikana lakini wakianza kuulizwa ohhh vibaraka. I can gurantee you wale watemi waliouza wenzao utumwa kwa sukari hawana tofauti na hawa wezi uchwara. Alafu hebu angalia suti zao wanazovalia kifuani! LOL.
Kama ndo haya kwanini tusianze kupigania uhuru wetu tena jamani? maana sasa hizi ni kwamba Tanzania iko chini ya wakoloni pia, ila hawa wa sasa sio wazungu, bali ni watanzania wenzetu kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,236,382
Members 475,125
Posts 29,256,251