Meeting for the continuing students who missed the loan from HESLB

Meeting for the continuing students who missed the loan from HESLB

Majibu ambayo yanatolewa na Heslb ni kwamba wao wanapokea majina kutoka TCU kwa wanafunzi walochaguliwa vyuo na kuwafanyia allocation ya mkopo. Kwa contineous student ndio tumeomba mkopo lakin hatuna admission kweny system na wao hawawez tambua kua wew ni contineous unaonekana ndio uliomba mkopo lakin hukupata chuo so wameshindwa kufanyia allocation kwa ajiri ya mkopo. Majibu niliopewa inabidi uende chuoni kwenu hasa kwa undergeaduate director akupe barua au awatumie barua inayoonesha wew ni contineous kama wanaweza wakupe mkopo.
 
Majibu ambayo yanatolewa na Heslb ni kwamba wao wanapokea majina kutoka TCU kwa wanafunzi walochaguliwa vyuo na kuwafanyia allocation ya mkopo. Kwa contineous student ndio tumeomba mkopo lakin hatuna admission kweny system na wao hawawez tambua kua wew ni contineous unaonekana ndio uliomba mkopo lakin hukupata chuo so wameshindwa kufanyia allocation kwa ajiri ya mkopo. Majibu niliopewa inabidi uende chuoni kwenu hasa kwa undergeaduate director akupe barua au awatumie barua inayoonesha wew ni contineous kama wanaweza wakupe mkopo.

Naweza kupinga hoja hiyo kama ifuatavyo, wakati tunaomba. Mkopo kama wanafunzi tunaondelea tuliambatanisha registration form ya chuo husika namba ya usajili ya chuo husika, tena zilizogongwa mihuri ya vyuo husika je inakuwaje heslb kutukana kuwa hatutambuliki wakati form zetu zinamaelezo tosha? Jamani hawa watu wanakisa na sisi ili tulifumbie macho watoto wa maskin usajiri hatujafanya bado tunalala njaa vyuoni cha msingi watupe mkopo haiwezekani haya mamutu Ya heslb ni majambaz tusipo angalia kifo kipo mikonon mwetu na mimi nimesema mwaka huu bora nife kuliko kuish kwa dhiki na shida kama hiz haiwezeka mwanachuo kikuu kudanganywa kwa hoja hafifu kama hiz ambazo hata mtoto wa la kwanza anaweza gunduwa kuwa ni uongo wa kupindukia.
 
ieldmashal 16:39 Today
By jose_wycrief :
Majibu ambayo yanatolewa na Heslb ni kwamba
wao wanapokea majina kutoka TCU kwa wanafunzi
walochaguliwa vyuo na kuwafanyia allocation ya
mkopo. Kwa contineous student ndio tumeomba
mkopo lakin hatuna admission kweny system na
wao hawawez tambua kua wew ni contineous
unaonekana ndio uliomba mkopo lakin hukupata
chuo so wameshindwa kufanyia allocation kwa ajiri
ya mkopo. Majibu niliopewa inabidi uende chuoni
kwenu hasa kwa undergeaduate director akupe
barua au awatumie barua inayoonesha wew ni
contineous kama wanaweza wakupe mkopo.
Naweza kupinga hoja hiyo kama ifuatavyo, wakati
tunaomba. Mkopo kama wanafunzi tunaondelea
tuliambatanisha registration form ya chuo husika
namba ya usajili ya chuo husika, tena
zilizogongwa mihuri ya vyuo husika je inakuwaje
heslb kutukana kuwa hatutambuliki wakati form
zetu zinamaelezo tosha? Jamani hawa watu
wanakisa na sisi ili tulifumbie macho watoto wa
maskin usajiri hatujafanya bado tunalala njaa
vyuoni cha msingi watupe mkopo haiwezekani
haya mamutu Ya heslb ni majambaz tusipo
angalia kifo kipo mikonon mwetu na mimi
nimesema mwaka huu bora nife kuliko kuish kwa
dhiki na shida kama hiz haiwezeka mwanachuo
kikuu kudanganywa kwa hoja hafifu kama hiz
ambazo hata mtoto wa la kwanza anaweza
gunduwa kuwa ni uongo wa kupindukia.
 
ngoja magufuli atawatumbua majipu walionayo sio mda mrefu wameshafanya ela za walpakodi kua nizao kwa kuleta kejeri na nyege za nguruwe kwa kutujibu kwa matako yao walootea ofisin kwa kula rushwa
 
Sikatai hoja yako unachokisema wewe ni sawa pia ni sahihi upande mwingine kabisa lakini majibu ndo hayo yanayotolewa na mimi ni muhanga wa tatizo hilo na niko mwaka wa pili. Shida hapa tujaribu fikiri hebu imagin mmoja kati ya uliombo mkopo akawa hayuko chuoni au akawa tu amekosa sifa za kuendelea na masomo(kadisco) kwa lugha ya kawaida afu aliomba mkopo na loan wakawa wamemdanyia allocation kwa kujua ni contineous. Hilo ndilo wanahofia ndo maana wanahitaji taarifa zako sahihi kutoka kwa ubdergraduate director ili wajue upo chuoni. Unapofika kwa undergraduate director anakuambia ufate matokeo yako kwa dean wa scul yako agonge muhuli then upeleke hapo ndipo taarifa zako zinakua sahihi na heslb wanaweza kukufanyia allocation ndo utaratibu huo niliopewa.
 
ngoja magufuli atawatumbua majipu walionayo sio mda mrefu wameshafanya ela za walpakodi kua nizao kwa kuleta kejeri na nyege za nguruwe kwa kutujibu kwa matako yao walootea ofisin kwa kula rushwa

Magufuli na yeye mimi simuelewi jambo kama hili kulifumbia macho manake nini
 
Sikatai hoja yako unachokisema wewe ni sawa pia ni sahihi upande mwingine kabisa lakini majibu ndo hayo yanayotolewa na mimi ni muhanga wa tatizo hilo na niko mwaka wa pili. Shida hapa tujaribu fikiri hebu imagin mmoja kati ya uliombo mkopo akawa hayuko chuoni au akawa tu amekosa sifa za kuendelea na masomo(kadisco) kwa lugha ya kawaida afu aliomba mkopo na loan wakawa wamemdanyia allocation kwa kujua ni contineous. Hilo ndilo wanahofia ndo maana wanahitaji taarifa zako sahihi kutoka kwa ubdergraduate director ili wajue upo chuoni. Unapofika kwa undergraduate director anakuambia ufate matokeo yako kwa dean wa scul yako agonge muhuli then upeleke hapo ndipo taarifa zako zinakua sahihi na heslb wanaweza kukufanyia allocation ndo utaratibu huo niliopewa.

hii ishu ya matokeo baadhi tumeifanya two weeks ago!! so how comes watu process baada ya budget kutumik kwa first year pia wao wakiona unavigezo vya kupewa before hawaja tuma hela hizo waombe matokeo chuo kwani wato kwaajili ya nan? m naboreka sana na utendaji wao toooo lazzzyy
 
It is better to meet here and discuss what to do with this matter remember the rich man's fate does not stink, you never know the tragedy till you have tried no one knows your safferings rather than you the victim!
HAWA BOARD KIUKWELI WANAKERAAAA SANA.. KAMA MWESHIMIWA JPM KAJIZATITI WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU wapate mikopo... Shidaaa ipooo kwaa hawa wazandiki wa heslb.... hizo pesaaa heslb sio as baba zenu bali ni jasho la Mtanzania...
 
Mwenye information kuhusu continues walioomba mkopo coz mpaka sasa kimya Sijui kama wametusahau au la, loan officer mpaka sasa hajapata majina.
HAWA BOARD KIUKWELI WANAKERAAAA SANA.. KAMA MWESHIMIWA JPM KAJIZATITI WANAFUNZI WA ELIMU YA JUU wapate mikopo... Shidaaa ipooo kwaa hawa wazandiki wa heslb.... hizo pesaaa heslb sio as baba zenu bali ni jasho la Mtanzania...
 
Hivi si Kila chuo Kina TOVUTI/website yake?Sasa kwa nini hazitumiki ipasavyo?IT staffs Wa vyuo wanalipwa kwa kazi gani basi kama kama ku update website tu tabu?
 
Sikatai hoja yako unachokisema wewe ni sawa pia ni sahihi upande mwingine kabisa lakini majibu ndo hayo yanayotolewa na mimi ni muhanga wa tatizo hilo na niko mwaka wa pili. Shida hapa tujaribu fikiri hebu imagin mmoja kati ya uliombo mkopo akawa hayuko chuoni au akawa tu amekosa sifa za kuendelea na masomo(kadisco) kwa lugha ya kawaida afu aliomba mkopo na loan wakawa wamemdanyia allocation kwa kujua ni contineous. Hilo ndilo wanahofia ndo maana wanahitaji taarifa zako sahihi kutoka kwa ubdergraduate director ili wajue upo chuoni. Unapofika kwa undergraduate director anakuambia ufate matokeo yako kwa dean wa scul yako agonge muhuli then upeleke hapo ndipo taarifa zako zinakua sahihi na heslb wanaweza kukufanyia allocation ndo utaratibu huo niliopewa.

Kwanza nakushumuru kwa pointi yako unaonesha umeiva kifikra ila unanishangaza kitu kimoja tu inawezekana hawa watu wa bodi walikuaminisha sana majibu yao hayo ambayo mimi bado nayaona niyakipumbafu zaidi na uvivu wa fikira kama hoja ni kudisco kwa nini wale wa incomlete form wanatoa majina na kuwataka wafike bodi kusahihisha taarifa zao,? Je kwanin na sisi wasitowe majina na kututaka tufike pale tukiwa na matokeo yetu kama kweli shida ni hiyo au sisi ni mbwa? Ndug yangu kama walikujibu hivo basi watakuwa walikuangalia usoni wakaona huna point za kuwa jibu,
 
Hahahah hahahaha hahahah haya bhana nazani kwa aliejaribu kunisikiliza kwa makini atakua amepata kitu hapo na kusogea japo hatua moja mbele ila kama utaendelea kujiaminisha hicho unachoamini wew pia ni sawa sikatai siko hap kubishan ila nikujaribu kuonesha taswira ya nini kinaendelea hat kwa mwingine asiejua lolote atakua kapata kitu
 
Back
Top Bottom