Meet singapore-based tanzanian it whizz kid alvin


PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
12
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 12 135
Alvin Walter Makundi ni kijana mdogo wa Kitanzania anayeishi na wazazi wake nchini Singapore. Akiwa na umri wa miaka 14 na mwanafunzi wa kidato cha pili huko Singapore, tayari ameshatumbukiza jina lake katika orodha ya wataalamu wa application katika moja ya makampuni makubwa duniani ya kutengeneza simu za mkononi ya NOKIA, ambapo anatengeneza applications ambazo anazituma katika kampuni hiyo ambayo nayo bila hiana huitumia. Kwa idhini ya mama yake. Msikilize.

MEET SINGAPORE-BASED TANZANIAN IT WHIZZ KID ALVIN - YouTube
 

Attachments:

M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Poa Mtanzania Makundi!

Big up!
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
739
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
739 38 45
:A S kiss::heh::heh:tumepata cha kuongea angalau...
 
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
2,403
Likes
807
Points
280
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined Dec 11, 2012
2,403 807 280
Sijui kama watawala wetu wana orodha ya vichwa kama hivi vilivyo ughaibuni!
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 370 180
Ninampa hongera zake huyo kijana! Utaalamu wake autumie huko huko, vinginevyo akija hata nchini atafanyiwa mizengwe kama yule mtaalamu wa moyo ambaye ametangulia mbele ya haki hivi karibuni.
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,156
Likes
1,530
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,156 1,530 280
Big Up sana dogo!
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,501
Likes
16,442
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,501 16,442 280
hofu yangu maccm wasije wakamrubuni arudi bongo ili wamuingize ktk kitengo cha watoa kucha na macho kwa koreo.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Bado mnajipa moyo kuwa huyo ni raia wa Tanzania? Wapo wanaojua umuhimu wa ubunifu tayari watakuwa wamempa uraia wa kudumu kwenye nchi zao.

Sisi mtu akitengeneza kitu cha kisanyansi zaidi kesho anapelekwa mahabusu kwa kutishia usalama wa nchi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
duh... huyo sio wa kwetu
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
36
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 36 135
Mazingira yanasaidia sana kunoa vipaji,
Ninaamini kabisa huyu mchagga angekulia kwenye elimu ya Universal Primary Education (UPE) asingeweza kuwaza hata App inatengenezwaje.
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Likes
25
Points
45
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 25 45
Naomaba tuanzishe Tuzo kwa hili.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Big Up mchaga Mwenzangu,,,,Komaa fursa unayo... Mimi wakati nina Umri kama wako nilikua Njuka kule Iringa (Tosamaganga) Akili inawaza Ulanzi 24/7.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Sijui kama watawala wetu wana orodha ya vichwa kama hivi vilivyo ughaibuni!
Samahani Mr,,,ujue nimemsikila dogo Youtube Na application anazotengeneza ni za kawaida sana na Nokia wanazitumia for free hawamlipi chochote,Na dream ya dogo ni kuwa programmer hapo baadaye.
Mtoto yeyote mwenye akili timamu ukimchukua ukamfundisha anachofanya Walter Makundi ni rahisi sana kujifunza na kuelewa
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Big Up mchaga Mwenzangu,,,,Komaa fursa unayo... Mimi wakati nina Umri kama wako nilikua Njuka kule Iringa (Tosamaganga) Akili inawaza Ulanzi 24/7.
Umenikumbusha kijiji cha Ipamba na Idete kwenye niangusage sambi sako mwenyewe.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Mbona wapo wengi tu? unafikiri wazungu ni wajinga kuwapa zile scholarship za bure? vichwa havirusi huku vinang'ang'aniwa huko huko, wanaorudi ni wale mazumbukuku tu, waliofika huko wakaacha kusoma wakaingilia kubeba maboksi.

Na huyo mtoto hawamuachi, akija huku ni kutembea tu, sasa hivi watampa ma scholarship kibao. Mtanambia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854