Meditation: Kufungua Chakra Ya Tano(Koo la Chakula) Rakims

Meditation: Kufungua Chakra Ya Tano(Koo la Chakula) Rakims

Alieleze jins ya kutumia throat ku awake the eye
Screenshot_2019-05-17-12-56-58.jpeg
 
Mystery of larynx's kwenyethroat but kuna mamb yaliingiliana nikaacha lakinbado nimekitunzaa na nina mpango nacho
Basi hutakiwi kuacha ukianza ukitaka kupata faida za kuendelea
 
Endelea kujifunza na rakims
Shukrani Sana mkuu[emoji120]. Nimejifunza mengi Sana kupitia wewe. Threads zako mbalimbali zimetuamsha ufahamu tulio wengi na bado binafsi naendelea kujifunza kwako.
Naomba kufahamu hili tena mkuu,
Je, nikifanya meditation ya kufungua Third Eye "Usiku" nitakua sahihi? au Third Eye huwa inafunguliwa mchana tu? (Nikiwa na maana nimesikia kuna nadharia kuwa usiku unaweza ukavamiwa na Nguvu mbaya {negative energy} kwasababu hakuna Nuru ya mwanga {Jua})

Nahitaji muongozo wako mkuu Rakims
 
Shukrani Sana mkuu[emoji120]. Nimejifunza mengi Sana kupitia wewe. Threads zako mbalimbali zimetuamsha ufahamu tulio wengi na bado binafsi naendelea kujifunza kwako.
Naomba kufahamu hili tena mkuu,
Je, nikifanya meditation ya kufungua Third Eye "Usiku" nitakua sahihi? au Third Eye huwa inafunguliwa mchana tu? (Nikiwa na maana nimesikia kuna nadharia kuwa usiku unaweza ukavamiwa na Nguvu mbaya {negative energy} kwasababu hakuna Nuru ya mwanga {Jua})

Nahitaji muongozo wako mkuu Rakims
Habari mkuu, meditation unafanya siku yoyote saa yoyote muda wowote na bila kuhofia chochote, na vile vile huna la kuogopa kwa maana negative energies zipo muda wote na popote.

Rakims
 
Yah, ni kweli maana wengine huona meditation ni stori tu za kale na wachina waliopinda zamani, lakini ni elimu pana sana yenye kumfanya mtu awe vile alivyoumbwa awe...

rakims
Habari Mkuu Rakims samahani tena Mkuu nisaidie Nina Swali tena nahitaji kujua;
"Je, mtu aliefungua Jicho la Tatu anao uwezo wa kumkomboa/ kumrudisha mtu aliyechukuliwa kama msukule kutoka (kwenye u-mateka) mikononi mwa mchawi?"
 
Habari Mkuu Rakims samahani tena Mkuu nisaidie Nina Swali tena nahitaji kujua;
"Je, mtu aliefungua Jicho la Tatu anao uwezo wa kumkomboa/ kumrudisha mtu aliyechukuliwa kama msukule kutoka (kwenye u-mateka) mikononi mwa mchawi?"
Ndio anaweza mkuu pia kuvisit kambi za wachawi kama gambush lakini jitahidi kustrength your vibration.

Rakims
 
Ndio anaweza mkuu pia kuvisit kambi za wachawi kama gambush lakini jitahidi kustrength your vibration.

Rakims
Haya mambo ya kufikirika tu. Umelala na malue lue unaamka unadai umefanya meditation🤣
 
Sawa mkuu.
Kila mtu ana uelekeo wake wa akili kama yako imekupeleka kuona hivyo upo sahihi
Hivi we Rakims ni mchawi au mganga wa kienyeji au wewe ni jini? Maana unajua mambo mengi yasiyoyakawaida
 
Hivi we Rakims ni mchawi au mganga wa kienyeji au wewe ni jini? Maana unajua mambo mengi yasiyoyakawaida
Maswali mengine majibu yake huwa na ukakasi kama swali husika hivyo ni bora nisilijibu hili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom