Mechi ya Simba vs Yanga kupigwa Mei 10, 2025

Mechi ya Simba vs Yanga kupigwa Mei 10, 2025

Status
Not open for further replies.
Usisambaze wala kupost taarifa ambayo hujaithibitisha. Hao wahusika wote ulowataja hapo juu Bodi ya Ligi, Simba na Yanga wote wana official sites, websites au hata social network accounts ambako ndo ulitakiwa kuanzia huko kuthibitisha then ndo uje kupost. Haraka ya nini?! Lengo ni kuonekana wa kwanza kupost afu umepost uongo na upotoshaji?!
 
Sasa hivi Yanga wanacheza nataka sitaki huku wanatamani wacheze na Simba kabla ya fainali ya CAFCC ili ama wavunje wachezaji muhimu au wakamie ili wavuruge saikolojia na mipango ya Simba kuchukua hilo kombe la CAF.

Hii taarifa wameitengeneza wao kuset agenda na kuleta mtafaruku. Utaanza kusikia wote wanasema wanataka kucheza na Simba muda wowote ili mashabiki wa Simba wakionekana kukataa ionekane wanaikimbia UTO. Wanajua Simba ikija kucheza na wao baada ya CAFCC, wachezaji wa Simba watakuwa na ari kubwa sana.

Mechi ya kwanza ya fainali ya CAFCC ni 17/05 na derby haiwezi kuchezwa 10/05 maana kuanzia 27/04 hadi siku ya mechi ya kwanza ya fainali tayari ratiba ya Simba imebana na kuna mechi itabidi ziahirishwe ikiwemo ya nusu fainali ya CRDB Cup dhidi ya Singida.
 
Tarehe nane simba wana mechi na pamba, na tarehe kumi na moja simba wana mechi na kmc, kwa mujibu wa ratiba ya sasa nbcpl sasa sijui hapo itakuwaje tena
27/04 - Stellenbosch vs Simba
02/05 - Simba vs Mashujaa
05/05 - JKT vs Simba
08/05 - Simba vs Pamba
11/05 - KMC vs Simba
16-18/05 - Simba vs Singida (CRDB Cup) ??????
17/05 - CAFCC Final (Game 1)

Hapo kuna mechi lazima ziahirishwe.
 
27/04 - Stellenbosch vs Simba
02/05 - Simba vs Mashujaa
05/05 - JKT vs Simba
08/05 - Simba vs Pamba
11/05 - KMC vs Simba
16-18/05 - Simba vs Singida (CRDB Cup) ??????
17/05 - CAFCC Final (Game 1)

Hapo kuna mechi lazima ziahirishwe.
Ndio nafahamu hilo mkuu, tena umesahau na tarehe kumi na nne pia tuna mechi ya ligi na singida, nawaza tukifuzu fainali hivyo viporo sijui kama tutatoboa vyote na sijui tutavimaliza lini
 
Ndio nafahamu hilo mkuu, tena umesahau na tarehe kumi na nne pia tuna mechi ya ligi na singida, nawaza tukifuzu fainali hivyo viporo sijui kama tutatoboa vyote na sijui tutavimaliza lini
Hapo Simba icheze mechi za Mashujaa, JKT na Pamba. Zingine zote zisubiri.

Tumalizane kwanza na CAFCC, hizo zitachezwa tu siku zipo.
 
Hapo Simba icheze mechi za Mashujaa, JKT na Pamba. Zingine zote zisubiri.

Tumalizane kwanza na CAFCC, hizo zitachezwa tu siku zipo.
Tungecheza tu na hiyo ya kmc kabisa maana tarehe 11 na 17 bado kuna kamuda na hapo bado mechi na utopolo nayo inahitaji maandalizi makubwa, japo kwa ratiba hiyo nawaza kama wachezaji bado watakuwa na energy ile ile au watakuwa washachoka sababu ya kucheza mfululizo, kocha angebadili kikosi kwenye zile mechi anazoona nyepesi maana hapo mechi ngumu zilizobaki ni za jkt, singida, na yanga tu hizo ndio za kupanga kikosi cha kwanza
 
Ndugu mbumbumbu kwasasa si Tff wala Bodi ya ligi yenye uwezo wa kupanga tarehe ya mechi kwakua kesi ya mechi iyo ipo CAS.
Tff, Bodi ya ligi na Simba ndio wanao shtakiwa kwa kushirikiana kupanga njama za kususia mchezo kwaiyo maelekezo ya mchezo uo yatategemea maamuzi ya CAS.
 
Tungecheza tu na hiyo ya kmc kabisa maana tarehe 11 na 17 bado kuna kamuda na hapo bado mechi na utopolo nayo inahitaji maandalizi makubwa, japo kwa ratiba hiyo nawaza kama wachezaji bado watakuwa na energy ile ile au watakuwa washachoka sababu ya kucheza mfululizo, kocha angebadili kikosi kwenye zile mechi anazoona nyepesi maana hapo mechi ngumu zilizobaki ni za jkt, singida, na yanga tu hizo ndio za kupanga kikosi cha kwanza
I doubt sana kama hiyo ya KMC kama itachezwa maana kama Simba itaingia fainali nadhani itataka iwahi kidogo kwenda Morocco. Hakuna haja ya kuzikimbiza sana hizo mechi za ligi.

Simba ikichelewa kucheza mechi zake ni faida sana maana timu nyingi tayari zitakuwa zinajua nafasi zao kwenye ligi kwa hiyo labda wawe kauzu au vibaraka, wengi hawatakaza kihiiivyo.

Halafu hautaki kuingia kwenye risk ya kutoka sare au kufungwa na hatimaye kupoteza kabisa nafasi ya kuwa bingwa wa NBC kabla ya kwenda Morocco.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom