Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Mdada uliyemnyoa mwenzio kwa kisu nakutafuta

Wajameni hii habari nimeiona toka jana hapa JF.

Lakini binafsi sijaiona hiyo video.

Wapi inapatikana. NAshindwa hata kutoa comments zangu kwa hili.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Ht mm cshabikii uchepukaj ila tunapaswa kujiuliza ndo njia sahihi yakumzuia mume au mke kuchepuka na idadi husika ya aliokuwa nao unaijua mbona nikujidhalilisha mm nilishashuhudia mwanamke kamfumania mume alivyomaliza vurugu zake mme akamtwanga talaka mchepuko akaolewa tubadilike dawa yk ni kuyapa macho na kumuomba mungu tu zaid kuongeza upendo mpk mtu anajistukia na kurud njia kuu.


hahah huyu mwanaume nae alikuwa korofi
 
Wajameni hii habari nimeiona toka jana hapa JF.

Lakini binafsi sijaiona hiyo video.

Wapi inapatikana. NAshindwa hata kutoa comments zangu kwa hili.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

waambie walio na whatsapp wenye namba yako wakutumie
 
Ni upumbavu uliopitiliza tunao ufanyaga sis wadada/wanawake ku deal na micheopuko ya mabwana au waune zetu. Binafsi mwanamke anayedil na mwananake mwenzie coz of man wake namwona mjinga. Ata dil na wangap? Kama kwel ana wivu na anampenda mumewe why asirud kwa mumewe akayamalize na mumewe? Akambelezele ampe sababu why anachepuka
 
Wajameni hii habari nimeiona toka jana hapa JF.

Lakini binafsi sijaiona hiyo video.

Wapi inapatikana. NAshindwa hata kutoa comments zangu kwa hili.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

hata mi sijaiona kama vipi waweke link
 
Aisee kuna warembo wanakumbwa na majanga halafu wanaonekana mala..ya, mfano demu arekodiwe na boyfriend wake wakifanya ngono, unakuta ndo boyfriend wake wa kwanza halafu video inavuja na kusambaa bongo yote unakuta jamii yote wanaanza kujaji ni mala. ya

Aisee wapo waliotulia ila wanakutana na nuksi.

Karma is a bitch
 
Katika wadada wajinga yule ni number moja.Kitendo kile kwanza ni cha kikatili sana halafu mie naona kajidhalilisha sana

Anataka kuwa kinyozi wa taifa ....mashoga wa mjini wabaya kumrekodi mwenzao na wao hawajatokea.... Enzi zake anasoma ifm alikua mpole hutomdhania ndo huyu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom