Mchungaji: Polisi mkiwapiga risasi na Mabomu hawa wengine watazaliwa!!

Mchungaji: Polisi mkiwapiga risasi na Mabomu hawa wengine watazaliwa!!

Ukweli nimeumia sana hasira na chuki kwa ccm na hasa nikiona jinsi roho zilizoangamia na wanaCCM Wanaongea kwa dhihaka kwa wana CDM inachukuliwa kana kwamba wale waliofariki si raia wa tanzania na hawakua na haki ya kuishi!! kisema ukweli nina chuki sana hasa kwa Nape na kundi lake na wote wanaopindisha ukweli!! eti CDM wamejirushia BOMU kweli inakuingia akilini? CCM wanatafuta kuisambaratisha Chadema kwa njia yoyote ile!! Walitengeneza video ilikuufanya Umma uone Chadema ni chama cha ugaidi lkn kwakua kuna wanasheria makini hilo limeonekana ni uzushi tu!!CCMwamehusika kwenye hili la BOMU na huu ni mpango wa Mwigulu na Nape hawa ni washenzi ndio wanaleta huu mtifuano wote nawachukia kutoka moyoni kabisa! Naipenda nchi yau yangu Tanganyika ardhi ya babu yangu siridhiki na jinsi CCM wanavogeuka madalali kwa maliasiri zetu kwa faida ya matumbo yao!!Hkumbukeni hamta ukwepa ukweli iwe hapa duniani au kesho kiama!! CCM mlimuua Nyerere ilimpate uwanja wakuikoloni Tanzania baada ya raia kuwakataa sasa mnaanza kurusha mabomu ninawaapia hamtatumaliza wote ipo siku mtakufa na tutatapikia makaburi yenu!!
 
Well thought speech. Hapo ndio unaona utofauti wa kauli ya binadamu mwenye akili na yule anayeamkia kwa mganga wa jadi wakizungumza.

mwambie ajitokeze tu hadharani kama alivyofanya mchungaji msigwa kuliko kuwa ndumilakuwili
 
Ukweli nimeumia sana hasira na chuki kwa ccm na hasa nikiona jinsi roho zilizoangamia na wanaCCM Wanaongea kwa dhihaka kwa wana CDM inachukuliwa kana kwamba wale waliofariki si raia wa tanzania na hawakua na haki ya kuishi!! kisema ukweli nina chuki sana hasa kwa Nape na kundi lake na wote wanaopindisha ukweli!! eti CDM wamejirushia BOMU kweli inakuingia akilini? CCM wanatafuta kuisambaratisha Chadema kwa njia yoyote ile!! Walitengeneza video ilikuufanya Umma uone Chadema ni chama cha ugaidi lkn kwakua kuna wanasheria makini hilo limeonekana ni uzushi tu!!CCMwamehusika kwenye hili la BOMU na huu ni mpango wa Mwigulu na Nape hawa ni washenzi ndio wanaleta huu mtifuano wote nawachukia kutoka moyoni kabisa! Naipenda nchi yau yangu Tanganyika ardhi ya babu yangu siridhiki na jinsi CCM wanavogeuka madalali kwa maliasiri zetu kwa faida ya matumbo yao!!Hkumbukeni hamta ukwepa ukweli iwe hapa duniani au kesho kiama!! CCM mlimuua Nyerere ilimpate uwanja wakuikoloni Tanzania baada ya raia kuwakataa sasa mnaanza kurusha mabomu ninawaapia hamtatumaliza wote ipo siku mtakufa na tutatapikia makaburi yenu!!

utaumia sana mpaka utapata vidonda vyA tumbo
 
mwambie ajitokeze tu hadharani kama alivyofanya mchungaji msigwa kuliko kuwa ndumilakuwili

Mbona alizungumza hadharani, hii mbona ilikuwa kwenye ibada. Mbona usimshauri yule jamaa yenu aliyerusha bomu aje hadharani nayeye.
 
Kumbe CDM ni yawachungaji!

ndio ulikuwa haujui?cdm ni ya wachungaji ,ni ya waislamu,wakristo,na wasio na dini,ni ya wazee,vijana,wanawake,wanaume,n.k Ukumbuke bomu mfano bomu la arusha limeua watoto kwa wakubwa,waislamu na wakristo,wanaume na wanawake. Ivo kila palipo wawili au watatu,chadema ina mtu apo. Hata kikikaa kikao cha mawaziri 3 au zaidi,mmoja ni chadema.
 
Well said, viongoz wa dini ni wakati wa kuacha unafiki waseme ukweli.na ukweli utawaweka huru!
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.
Enzi za serikali ya Makaburu pia, akina Sarafina, Mandela, Oliver Thambo, akina Sisulu n.k nao walikua wanaitwa watovu wa nidhamu, so hujatoa kitu kipya, ume copy na ku-paste tu.
 
Wauaji nao hufa 2 kama wanavyokufa wauaji na wqadhalimu ni swala la muda 2
Mkuu wa jimbo la Arusha
magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT,Mch Kisiri amesema kuwa
anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu alie waita
Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu ktk mkutano wa CDM.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa
ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza
Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua
wakitumia Risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife Moyo na wasiogope
maana Mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu
kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya Mazishi ya Marehemu Judith Moshi.
 
Ujumbe msitu na wakitia moyo. Asante mtumishi wa mung ipo siku na siku hiyo inakuja
 
Siku wananchi tukichoma watasanda hao mapolisi. Hii ndio hali halisi ila hawaamini, mara nyingi binadamu anaposhindwa haoni hadi siku ya mwisho akishindwa ndo anakubali huku tayari kaathirika.

Mimi nitakuwa shuhuda siku hii serikali ikitupwa nje. Hata sio mbali naona ni karibu sana. Hizi siku hazigandi Tunisia polisi walijua ni utani, ikaja kuwa kweli leo viongozi wako jela.
 
mkuu wa jimbo la arusha magharibi na mchungaji wa kanisa la kkkt,mch kisiri amesema kuwa anasikitika kwa kifo cha judith moshi kilichokatizwa na watu alie waita wanyama na magaidi kwa kurusha bomu ktk mkutano wa cdm.

Alisema kwamba amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma alama za nyakati huku wakiendeleza porojo na hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua wakitumia risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife moyo na wasiogope maana mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya mazishi ya marehemu judith moshi.

kwan huyo mchungaj yy canawajua cdm
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.

Unachotakiwa kuandika ni kupinga kama aliyoongea sio sahihi, Hivi kwa nini Mmeamua kubinafsisha hadi akili zenu kwa shetani? chunga sana ndugu yangu dunia ya leo maisha ni mafupi sana na haujui utakufaje na je jiulize Ukoo wako wote ni CCM? kama sio je huoni kwamba unaweza kupoteza ndugu yako yeyote kwa haya unayoyashabikia? na ikitokea utakuja na upuuzi wa kuandika haya unayoyaandika?
 
CHADOMO kulikoni?
Katibu wa chama ni mchungaji, wabunge wachungaji, bungeni kutetewa maslahi ya wakristo, hata huyu mchungaji nae anasupport fujo zinazofanywa na CHADOMO.
Badala ya kuomba vyombo vya dola kufanya uvhunguzi wa kina kuhusu nini kinaendelea TZ.
Iitoshe anahuzunika kwa mkristo pekee, wakati waliokufa wengi ni waislam.
 
Kama mchungaji kayasema haya, nampa five.

Hatutaki viongozi wa dini wanaouma na kupulizia. Nyeusi iitwe nyeusi na nyeupe iitwe nyeupe.

Kwa kauli ya pinda leo ya kuwahimiza polisi kuwapiga na kuwaua raia, natarajia viongozi wa dini (kama si wanafki) kujitokeza na kukemea matamshi hayo.
Na kama viongozi wengine wa dini, hawatufuata mfano wa kiongozi huyo na kuuvua unafiki, hiyo ndiyo itakayokuwa njia pekee ya kuliepusha Taifa hili kugeuka Rwanda ya miaka ile ya 90.

Lakini kama baadhi ya viongozi,wataendeleza unafiki wao, kwa kutotaka kukosa mabilioni ya pesa za ufisadi, yanayoletwa kwenye nyumba zao za ibaba,basi wajue,wanakaribisha mauaji ya Kimbali ndani ya nchi yetu.
 
Ajabu watanzania bado tunashabikia vitu ambavyo vya ajabu sana. Yaani pamoja na kuua raia wasio na hatia bado mtu haoni uchungu, hata kufikia kiwango cha kutukana hata wachungaji. poleni sana upo wakati nanyi bila shaka mtalia tuu ikibidi machozi ya damu kwa sababu ya kuua wasio na hatia na kufurahia. GOD KNOWS.
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.

Hebu niambie huyo mchungaji alichokisema ambacho kimekufanya umuite kuwa yeye ni mchumia tumbo? Msigwa anahusishwaje na haya aliyoyasema huyu Mchungaji wakati wa mazishi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom