Mchungaji: Polisi mkiwapiga risasi na Mabomu hawa wengine watazaliwa!!

Mchungaji: Polisi mkiwapiga risasi na Mabomu hawa wengine watazaliwa!!

Of of the people polisi wanatakiwa kuwa neutral kisiasa, kwani mabwana zao wanabadilika kutokana na upepo unavovuma
 
well SAID MCHUNGAJI I THINK ITS TIME NOW FOR OTHERS RELIGIOUS LEADERS TO FOLLOW YOUR FOOTSTEPS.
 
Mkuu wa jimbo la Arusha magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT,Mch Kisiri amesema kuwa anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu alie waita Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu ktk mkutano wa CDM.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua wakitumia Risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife Moyo na wasiogope maana Mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya Mazishi ya Marehemu Judith Moshi.
Usikute yeye mwenyewe anazambi kibao. Asante mungu dhambi hazinuki, maana hawa wanaojiita watakatifu wange umbuka kwa harufu ya dhambi.
 
Let no feeling of discouragement prey upon you,and in the end your are sure to succeed
 
Mtumishi wa mungu alie msafi maungoni mpaka nyoyoni hawezi kutoa kauli kama hiyo. Uyo lazma atakua anaajenda yake ya siri tu.
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.

Usisahau hata Getrude Lwakatare ni mchungaji pia,ulitaka awapongeze kwa kazi nzuri!Mna serikali,mnacotrol mapato yote,mnasimamia rasilimali zote,bado mmeshindwa kushawishi raia kuendelea kuongoza mpaka mnatumia bunduki na mabomu?Hao vijana mnaowatumia kuua na kuumiza watu mmeshasoma mioyo yao!Hawako na nyie wanafuata amri tu na ipo siku yaja watakataa hizo amri dhalimu na kuwageuzia hizo SMG.
 
Mtumishi gani wa mungu anaeleta siasa mpaka makaburini.
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.
Hakika masisiem yamewaharibu hata utu wa mwanadamu...huna tofauti na hayawani kama masisiem wenzio..
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.

maneno unayo yasema,ww unalaana,naukweli utabaki kuwa ukweli tu,aliyo yasema mchungaji niukweli mtupu,maana hakuna suluhu yarisasi,tujifunze kwa somali,rwanda,burundi aghanistan,irague risasi zilileta suluhu?onea huruma watoto wako!vi hugue haiko mbali,kama kwenye maswala mazito kama haya,unaweka mzaha.shauli yako,
 
Mkuu wa jimbo la Arusha magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT,Mch Kisiri amesema kuwa anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu alie waita Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu ktk mkutano wa CDM.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua wakitumia Risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife Moyo na wasiogope maana Mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya Mazishi ya Marehemu Judith Moshi.

Mhm maneno mazito hayo!!!!
 
Mkuu wa jimbo la Arusha magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT,Mch Kisiri amesema kuwa anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu alie waita Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu ktk mkutano wa CDM.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua wakitumia Risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife Moyo na wasiogope maana Mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya Mazishi ya Marehemu Judith Moshi.

.
Shetani kama kuna kosa alilowahi kufanya katika kipindi chake chote alichoruhusika kuishi ni kumuua Yesu kwa kudhani kuwa kufanya hivyo kungelizuia ukombozi wa mwanadamu. Kilichompata shetani ni ufufuko wa Yesu uliochochea jeshi kuu duniani kuuhubiri ukombozi ulioletwa na Yesu kwa kila kiumbe. Vivyo hivyo kwa huyu mwana wa shetani ccm kama kuna makosa aliyowahi kufanya katika kipindi chake cha kuruhusika kuwepo ambacho kimekaribia kukoma ni hii mbinu yake ya kuua wale wanaoonekana kutetea haki ya watu kuwa sehemu ya ushiriki tunu za taifa hili na kufurahia haki ya kuishi. Damu za hawa wahanga wa mauaji ya watawala wa ccm zitaamsha ari na nguvu ya raia ambayo haijawahi kushuhudiwa katika taifa hili. Uzuri mmoja Mungu haangalii sura wala yale mtu anayosema zaidi ya kuangalia nia na dhamira ya watu. Wanaohubiri amani huku ndani ya mioyo yao wakiwa ndio wauaji wa wengine watapokea malipo yao sasa. SAA YA UKOMBOZI NI SASA!!
.
 
Hii ni hakika.Hawa policcm wakazisome biblia zao sawasawa jinsi wana wa Israeli walivyoteswa na Farao wakavumilia sana lakini mwisho wa siku Mungu aliwaangamiza Farao na majeshi yake yote na kuwakomboa watu wake.Ndivyo itakavyotokea Tanganyika kwani damu hii iliyomwagika ni mbegu njema kwa ukombozi wa wanyonge wa taifa hili.
Mkuu wa jimbo la Arusha magharibi na Mchungaji wa kanisa la KKKT,Mch Kisiri amesema kuwa anasikitika kwa Kifo cha Judith Moshi kilichokatizwa na watu alie waita Wanyama na Magaidi kwa kurusha Bomu ktk mkutano wa CDM.

Alisema kwamba Amani na utulivu tulionayo ipo mashakani kutoweka kwa ajili ya viongozi wanaoshindwa kusoma Alama za Nyakati huku wakiendeleza Porojo na Hadithi badala ya kujibu kero za wananchi.na wamekua wakitumia Risasi na mabomu kuwatisha wana nchi.

Aliwaambia wanausharika na wasio washarika kuwa wasife Moyo na wasiogope maana Mungu yupo upande wao. Na kwamba polisi kutumia risasi na mabomu kuwaua sio suluhisho kwani wakiuwawa hawa wengine watainuka.
Aliyasema hayo ktk ibada ya Mazishi ya Marehemu Judith Moshi.
 
Kumbe CDM ni yawachungaji!

Huyo ni mtumishi wa CDM

Usikute yeye mwenyewe anazambi kibao. Asante mungu dhambi hazinuki, maana hawa wanaojiita watakatifu wange umbuka kwa harufu ya dhambi.

Mtumishi wa mungu alie msafi maungoni mpaka nyoyoni hawezi kutoa kauli kama hiyo. Uyo lazma atakua anaajenda yake ya siri tu.

Mtumishi gani wa mungu anaeleta siasa mpaka makaburini.

Kwa heri Kitoabu, nimekuweka kwenye Ignore List. Endelea kukashifu Watumishi wa mungu na Marehemu kwa ajili ya mabwana zako CCM.
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.
ukiongea baada kupata chibuku hoja yako inachukuliwa kichibuku(hongera kwa kupata lita 5 za chibuku)
 
Hawa ndio viongozi wa dini jamii inayowahitaji. Sio wale wa kusema ooohh kazi ya Mungu haina makosa wakati sio kweli. Keep up Pastor. Amesema ukweli tupu.
 
Hata Msigwa pamoja na utovu wa nidhamu alionao ni mchungaji!

Siku hizi hawa viongozi wa dini ni wachumia tumbo! ni wachache sana wamebakia na ethics za kichungaji.

Signature yangu imemaliza mjadala.

Jaribu kufanya meditation. Nafikiri utajuta ku-post huo utupu hapo juu. Acha kudhalilisha(wazazi wako) waliokuzaa. Ni bora usingesoma shule kabisa, sasa kama umesoma na unakuwa tutusa kiasi hiki! Elimu imekusaidia nini?. Jitathimini.
 
Unachokitaka wewe ni kusikia na kushiriki mijadala ya watu kugombania haki ya kuchinja hayo ndio unaona dili mambo ya msingi kama haya ya watu kuuawa kikatili mchana kweupe unaleta zihaka. Ole wenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom