Mchungaji: Josephine Mushumbusi tulijuana Facebook

gwajima nae ni rafmi wa familia ya josephine mmmh
 

Ewe mbeba sumu, umesahau Josefina alikuwa anaingia humu kujibu kama yeye ndiyo Dokta Slaa, akaandika utumbo? ikapelekea hadi Slaa haingii tena humu kwa id yake.

Nasikia huyo kwa kujipenyeza kila pahala ni kama ushuzi wa ngomani, hata makao makuu Ufipa hajaacha kujipenyeza. Cheza na Gold Digger wewe?
 
tatizo la dr. Slaa la kuokotaokota wachumba hovyohovyo. Josephine ni reject yule
 
Watu wengi tu tuna marafiki Facebook tusiowajua. Na mtu anapokuomba friendship fb wala hatuangalii historia yake. Una just add him or her. So I don't see any mistake to Josephine to do such a thing
 
Wapenda siasa iko kazi asee hadi kutetea mtu binafsi. . . .
 

Kwa mambo haya Slaa akiwa Rais si nchi itaongozwa na Josefin?
 

Babu amechanganyikiwa kabisa na mahaba niuwe ya Josefin mpaka analetewa michepuko ndani yuko kimya, Limbwata alilopewa si mchezo
 
subiri amwokote na mama yako ujue dr kidume.
 

Kumbe unajua Gold digger.take care muafidhina mkubwa wewe.

swissme
 
kova anahangaika na gwajima badala ya kulikamata gaidi Mang'ura
 
Watu wengi tu tuna marafiki Facebook tusiowajua. Na mtu anapokuomba friendship fb wala hatuangalii historia yake. Una just add him or her. So I don't see any mistake to Josephine to do such a thing

kumkaribisha hm mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…