Mchungaji Faustine Munishi: Yanayofanyika Chato, Butiama inasikitika...

Mchungaji Faustine Munishi: Yanayofanyika Chato, Butiama inasikitika...

Huyu mzee haya maneno ni yake au analishwa/anasemewa na watu?
1150710
 
Kwani rais wa awamu ya nne yeye hakujenga msoga na bagamoyo?? ?kama Nyerere hakujenga butiama na hilo kwake ni tatizo.au unataka iwe kama vile baba anakufa hajawachia chochote watoto wanaenda kutandika fimbo kaburi lake!! Acheni wivu!! Tungemuomba kwamba mzee ukimaliza huko jenga kule na kule!!
wafaransa wanasema" la charte bien ordonnee commence par c,oi meme""
 
Jikite kwenye kujibu hoja badala ya personal attack.
Huyo Munishi shenzi kabisa kiwimbo chake Cha malebo kingemfikisha Nje ya nchi bila upako wa msukuma Moses Kulola? Huyu Munishi ni mtu mbaya Sana wa siku za mwisho wanaotajwa kitabu Cha 2Timotheo 3 :1-3 kuwa siku za mwisho kutakuwa na watu wabaya wanaojipenda wenyewe na wasio na shukrani.Munishi Hana shukrani kwa wasukuma na anapenda kabila lake tu hataki wengine waendelee ni mtu mbaya wa siku za mwisho asiye na shukrani .Laana ya Moses Kulola musukuma na iwe juu yake
 
Ngosha anapeleka kodi zetu zote kujenga kwake.
Muulize huyo Munishi mchaga mwenzio Moses Kulola msukuma alivyotumia umaarufu wake kuwajenga waimbaji wawili wa kichaga mzungu four na huyo Munishi ambao nyimbo zao hata ukipiga Leo they are crap.Leo Munishi ni.mtu wa kuponda wasukuma serious? Of all the people Munishi Ni mtu wa kuwaponda wasukuma kweli? Huyu aliyeokotwa jalalani na msukuma Moses Kulola?
 
Munishi Munishi Munishi Munisi Munisi wewe Leo wa kuwaponda wasukuma au ndugu wa wasukuma? Munishi Munishi Munishi Munishi kumbuka ulikotoka .Huo wimbo wako kweli wa Malebo na kinanda chako Cha mkononi kingekufikisha hapo ulipo kweli wewe? Leo wewr wa kudharau wasukuma? Munishi Munishi Munishi Munishi.
 
Hakuna mradi uliojengwa Chato halafu ulijadiliwa Bungeni. Hivyo hayo ni maamuzi ya mtu mmoja.

Labda tukuulize wewe ni kigezo gani kinaweza pelekea sehemu ijengwe traffic light au round about au asimame askari kuongoza magari???
Munishi kumbe? Nyie Notherners mnaumia sana na hizi mambo za Chato ambayo ni ya kawaida mno.

Kilichotokea Burigi wala siyo kipya,kisiwa cha Saanane(Mwanza) kilivyopandishwa hadhi kuwa National park wanyama walipelekwa hapo kwa njia hiyo hiyo lakini hakuna aliyeongea.

Karne ya 21 watu mnaona Traffic lights ni issue sana?

Heri hata ya Magufuli anajenga kwao,huyo Nyerere alitapanya rasilimali za nchi kwa ajili ya manufaa yake tu kwenye the so called Ukombozi wa Nchi Kusini mwa Africa of which hatunufaiki kwa vyovyote vile.

Nani anakuthamini wewe mtz huko Kusini mwa Africa leo? Msumbiji tu hapo mnafurushwa kama kenge hadi SA yenyewe.

Hiyo Vita ya Uganda yenyewe ukweli hausemwi tu.
 
Kwani rais wa awamu ya nne yeye hakujenga msoga na bagamoyo?? ?kama Nyerere hakujenga butiama na hilo kwake ni tatizo.au unataka iwe kama vile baba anakufa hajawachia chochote watoto wanaenda kutandika fimbo kaburi lake!! Acheni wivu!! Tungemuomba kwamba mzee ukimaliza huko jenga kule na kule!!
wafaransa wanasema" la charte bien ordonnee commence par c,oi meme""
Msoga kuna Bandari, Uwanja wa ndege, kulikuwa na mradi wa kujenga uwanja wa mpira?
 
Back
Top Bottom