Mchungaji Faustine Munishi: Yanayofanyika Chato, Butiama inasikitika...

Mchungaji Faustine Munishi: Yanayofanyika Chato, Butiama inasikitika...

Imeandikwa kwenye biblia ",Wafu hawajui neno lolote wala hawana ijara tena, maana kumbukumbu lao limesahauliwa "Mhubiri 9:5
Nyerere Huko alipo hajui lolote linalojiri ndio maana yake.
 
Nyambaf..!
Another poyoyo...!!Jikite kwenye hoja siyo kuzungumzia mtu..!! Hatutaki kujua huyu ni Munishi yupi...haituhusu!!!
Hoja hapa ni Magufuli kwanini anatumia KODI ZA WATZ KUNEEMESHA CHATO..??This is the thing!
Bwashee kwani chato hakuna watanzania wanaohitaji maendeleo kama watanzania wa machame na rombo?!
 
Mtaongeya hadi mnye wawe subiri wakati wenu nanyiy mjenge makwenu..
 
Fly over ni chato ?? Airport ya dar unajuwa ilivyo jengwa mbona ata hamjasifia mnatafuta makosa tu hahahahahaha
 
Mimi kinachoniuma kama mwanakagera ni kuporwa Mbuga na kubatizwa Burigi-Chato. Bora ingebaki Burigi labda maumivu yangepungua.
Maumivu yako yanapona tu utakapokuwa unaenda Chat kuhemea unarudi kwenu Misenyi
 
Munishi kumbe? Nyie Notherners mnaumia sana na hizi mambo za Chato ambayo ni ya kawaida mno.

Kilichotokea Burigi wala siyo kipya,kisiwa cha Saanane(Mwanza) kilivyopandishwa hadhi kuwa National park wanyama walipelekwa hapo kwa njia hiyo hiyo lakini hakuna aliyeongea.

Karne ya 21 watu mnaona Traffic lights ni issue sana?

Heri hata ya Magufuli anajenga kwao,huyo Nyerere alitapanya rasilimali za nchi kwa ajili ya manufaa yake tu kwenye the so called Ukombozi wa Nchi Kusini mwa Africa of which hatunufaiki kwa vyovyote vile.

Nani anakuthamini wewe mtz huko Kusini mwa Africa leo? Msumbiji tu hapo mnafurushwa kama kenge hadi SA yenyewe.

Hiyo Vita ya Uganda yenyewe ukweli hausemwi tu.
 
mbona hauongelei Flyover na daraja la Salender huko Dar?
 
Baada ya "kuihamisha" Burigi national park na kuibatiza jina jipya la Burigi-Chato, sasa imebaki kuhamishia huko Ziwa Victoria, Mlima Kilimanjaro, Bandari ya Mtwara na kila kivutio kikuu. Lazima tu ule uwanja ulazimike kuwa justified ila kila hatua anayopiga ndivyo anavyozidi kuharibu. Ndio hatukatai "kusambaza" maendeleo kwenye pembe za Nchi ila kasi hii kuelekea pande za Burigi-Chato sio za kawaida. Imagine Nyerere na yeye angefanya hivi, sasa hivi Butiama si ingekuwa jamhuri nyingine kabisa?
 
Munishi mchaga wa chadema roho mbaya akiona mtu asiye mchaga kaendekea roho inamuuma wakati yeye kapandishwa chati na Moses Kulola msukuma.Laana ya Moses Kulola msukuma na iwe juu yako munisi
 
kuna mengine mengi yanakuja!!!! Tunakoelekea tulipataka.
Tusife moyo siku yatapungua kama siyo kuisha.
 
Mleta mada ni Munishi? Yule mpiga kinanda mikutano ya injili ya Mzee Moses Kulola Mzee wa kisukuma? Ambaye Ndie aliyemnyanyua Hadi kufikia kujulikana kitaifa na kimataifa ? Munishi Munisi Munisi laana ya Mzee Moses Kulola na iwe juu yako kwa roho mbaya kwa ndugu wa Moses Kulola wasukuma aliyekutendea mema bila kukubagua kuwa wewe mchaga.Mene mene Tekeli na peresi kwako na ukoo wako Munisi.
 
Back
Top Bottom