Mchumba wangu ni mbinafsi na bahili sana

Mchumba wangu ni mbinafsi na bahili sana

Unajua nilitaka kumshauri huyu dada lakini naona hata maana ya ndoa hajui ....

Kuna mambo mtu unapaswa kuyajua kwanza kabla ya kufikiria ndoa sasa huyu naona kama bado kabisa .....

Yaani mtu hataki muwe kitu kimoja kwenye suala la muhimu kama pesa halafu unataka kuingia nae kwenye ndoa?

Inashangaza sana......!!

Ni kweli! Ndoa ni muunganiko wa watu wawili unaojumuisha vitu vingi vinavyopaswa kuwaunganisha hao watu wawili. Kama kitu cha msingi kama pesa kinakuwa chanzo cha mfarakano mkubwa, kuna vingapi vikubwa vitakavyotokea mbele ambavyo havitabiriki? Huo muunganiko wa watu hawa wawili utaweza kweli kuvivuka?
Kama Mume mtarajiwa tu anashindwa kutambua majukumu ya kifamilia na hataki kubadilika pamoja na kushauriwa, kuna maana gani ya kuingia kwenye ndoa? Huko si ni kutafuta stress tu?
 
Ni kweli! Ndoa ni muunganiko wa watu wawili unaojumuisha vitu vingi vinavyopaswa kuwaunganisha hao watu wawili. Kama kitu cha msingi kama pesa kinakuwa chanzo cha mfarakano mkubwa, kuna vingapi vikubwa vitakavyotokea mbele ambavyo havitabiriki? Huo muunganiko wa watu hawa wawili utaweza kweli kuvivuka?
Kama Mume mtarajiwa tu anashindwa kutambua majukumu ya kifamilia na hataki kubadilika pamoja na kushauriwa, kuna maana gani ya kuingia kwenye ndoa? Huko si ni kutafuta stress tu?
Kabisa mkuu ....

Huyu dada anapaswa kufikiri sana juu ya maamuzi yake haya ..

Asikubali kuongozwa na hisia bali ajtumie akili yake!
 
mama wa kichaga

taa nyekundu ishalia muda ww mwanamke huelewi tu,haa watu wengine sijui namna gan,unaonekana unataka ndoa kwa kuvumilia ujinga haya ingia ndoani utaona kifuatacho ITV
 
Last edited by a moderator:
mama wa kichaga

Yani ndugu yangu umeshakosea kiasi kwamba hata sijui nakushauri vipi, ila ni mwiko kwa mwanamke kuanza kushirikiana au kumshirikisha mwanaume kwenye maswala ya mali kabla hajakuoa, na hata baada ya ndoa una msoma kwanza mwenzio ni wa aina gani then ndo ufanye maamuzi kama anafaa kushirikiana nae kwenye mambo ya mali,

ndo mana utakuta wanawake wengi either anafanya mambo yake kwa siri au anafanya na mwenzie ila still kuna vyake vya siri hata kama ni kimoja ila hatujiachii 100%, sasa wewe mwenzangu umeshajiingiza kwenye janga ambalo litakukost zaidi huko mbeleni, cha msingi anza kutafuta vyako kuanzia sasa hivyo ambavy umeshamshirikisha samehe tu na uendelee
 
Last edited by a moderator:
Mchuma janga hula na wa kwao......3years ndoa ndoano
 
Yaani wewe sijui nikuiteje ...

Unajua kijana ni wa kiume tu sio?
snowhite nimekumiss sana ..... Ennie uko wapi mama?

Kwa uzoefu neno KIJANA linapotumika peke yake huwa linaashiria ME. Na hapo kwenye maelezo yake AMESHANITOLEA mahari inaonyesha kana kwamba mwanaume kasaidiwa kutoa mahari na binti... Pitia vizuri hii mada utanielwa kwa nini nilimuuliza kama yeye ni Me au Ke?!
 
Imagine...
..The free generation of selfishness...
..It is possible...
..It begins with u!
 
Nashukuru sana kwa kufanya jf mshauri wako wa ndoa,ok next week nakuja! nisubiri
 
Hamna haja ya kuhairisha ndoa, We cha msingi kaa naye mwongee toa ya kwako ya moyon na yeye atatoa ya kwake ya moyon mwishowe mtajenga familia bora. Ukifanikiwa kufanya hivyo atajiona ana hatia na atajua anakukwaza ila kikubwa cha kushukuru bado ana focus na mwewe hadi amekulipia mahari bado una nafasi nzuri ya kumrekebisha, ni makosa madogo katik tasnia ya mapenzi. Ila uongee naye haraka kabla tabia haijakuwa itibu mapema.
 
Kwa uzoefu neno KIJANA linapotumika peke yake huwa linaashiria ME. Na hapo kwenye maelezo yake AMESHANITOLEA mahari inaonyesha kana kwamba mwanaume kasaidiwa kutoa mahari na binti... Pitia vizuri hii mada utanielwa kwa nini nilimuuliza kama yeye ni Me au Ke?!
Inaonekana huna uwezo wa kuelewa mambo rahisi wewe ....

Tafuta kitu kingine cha kufanya ....
 
Kama wewe ni mchaga kama username yako basi najua tatizo lipo kwako hasa kama mchumba wako sio mchaga, yaani issue inayokuuma ni kwa vile huyo jamaa haendeshwi kama boya na hilo ndilo linalokuuma.
 
mama wa kichaga

Yani ndugu yangu umeshakosea kiasi kwamba hata sijui nakushauri vipi, ila ni mwiko kwa mwanamke kuanza kushirikiana au kumshirikisha mwanaume kwenye maswala ya mali kabla hajakuoa, na hata baada ya ndoa una msoma kwanza mwenzio ni wa aina gani then ndo ufanye maamuzi kama anafaa kushirikiana nae kwenye mambo ya mali,

ndo mana utakuta wanawake wengi either anafanya mambo yake kwa siri au anafanya na mwenzie ila still kuna vyake vya siri hata kama ni kimoja ila hatujiachii 100%, sasa wewe mwenzangu umeshajiingiza kwenye janga ambalo litakukost zaidi huko mbeleni, cha msingi anza kutafuta vyako kuanzia sasa hivyo ambavy umeshamshirikisha samehe tu na uendelee

Ushauri wa kimachame machame huu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom