Mchumba wangu hapendi kufanya ngono, ninapata tabu sana

Mchumba wangu hapendi kufanya ngono, ninapata tabu sana

Kwamba manz hampendi msela tena au ni mvivu tu? Kuna kila sababu ya kuandaa gunia mbili za mkaa na kidumu ya diesel.
Kwanza hio ilikuwa ni tabia yake toka mwanzo wa mahusiano yenu au Imeanza baada ya muda.
Kama ni tabia yake toka mwanzo bila shaka yeye hapendi tu tendo hilo kwahiyo unatakiwa kumshawishi kwa muda mrefu kama kama kumuandaa kikamilifu kabla ya tendo au hata kunywa naye wine kidogo sababu wine inasaidia sana kusogeza hisia.
Pili inawezekana kabisa wewe ndio ukawa chanzo cha yeye kuchukia mchezo kama kutomuandaa vizuri au kumpapalukia na kutaka kujiridhisha wewe tu bila ya kujali yeye karidhika au la.
Tatu inawezekana hana hisia na wewe kwa sasa ndio maana anashindwa kufanya tendo lenyewe sababu mwanamke kufanya tendo la ndoa na wewe ni mpaka awe na hisia na wewe.
 
Kabisa,huyu wangu mpaka nijichatishe na michepuko halafu nijifanye nimesahau simu,atawaka hapo wee,sasa hiyo wiki utakoma,unapewa muda wote na kama wikiendi anakufungia ndani kabisa,baada ya wiki anabana tena.ila sijamchepuka kwakweli,sinaga time na wanawake wa nje,ana wivu mno,sometimes nachezea kichapo.
😂😂😂😂😂😂😂 huyo mke ni maharia haswa, anakufumua kabisa ukileta utoto
 
Kabisa,huyu wangu mpaka nijichatishe na michepuko halafu nijifanye nimesahau simu,atawaka hapo wee,sasa hiyo wiki utakoma,unapewa muda wote na kama wikiendi anakufungia ndani kabisa,baada ya wiki anabana tena.ila sijamchepuka kwakweli,sinaga time na wanawake wa nje,ana wivu mno,sometimes nachezea kichapo.
😂😂😂😂😂😂😂 huyo mke ni maharia haswa, anakufumua kabisa ukileta utoto
 
Kabisa,huyu wangu mpaka nijichatishe na michepuko halafu nijifanye nimesahau simu,atawaka hapo wee,sasa hiyo wiki utakoma,unapewa muda wote na kama wikiendi anakufungia ndani kabisa,baada ya wiki anabana tena.ila sijamchepuka kwakweli,sinaga time na wanawake wa nje,ana wivu mno,sometimes nachezea kichapo.
Sasa hii si adhabu aisee...
 
pole kwake mlengwa ila mkuu hilotatizo linaweza kuwa katika pande mbili yani kunaweza kuwa na tatizo/mgogoro ambao hujapatiwa ufumbuzi ambao mwanamke ndio unamfanya asiwe sawa katika swala hulo ama yaweza kuwa anatatizo la homoni ambalo pia husumbua wanawake wengi sana na hii inatokana na ulaji mbaya na ulaji wa vyakula vingi vya wanga na sukari kupitiliza ambako kunapelekea homoni nyingi za kike kuwa katika usawazo usio sawa
 
.... but IMO your happiness is the number one priority and I assure this situation will get worse after marriage. Why waste your time Bro!?
Its hard living with someone you love with a lot of bed issues. It really fux up a mans brain ila mwache amependa kwasasa atakuja kuona balaa lake atakapooa kabisa.

Mie huwa napiga mkwara mapema kabisa mwanzo wa mahusiano kuwa huduma ya tunda ndio first priority kama unaona hutaeza toa kila nikitaka aheri upite hivi maana utakuja kunipa lawama halafu sihitaji usumbufu huo ujitokeze. Nakuwa nishajiwekea usalama wa burudani za pachu pachu na mtu anajua akileta utoto tu ameisha😂😂😂😂😂😂!!!

Siwezi oa mke halafu naenda kumalizia genye Kona baa! Nefa evaaa!
 
Nae anayumba kwenye kukupa tunda mzee baba? Hawa wanawake bana ni shida tu. Ukimsaliti atakumaindi kinoma ila kutoa tunda spesho pia mtata dah 😃😃😃
Sisi wengine sex ni kama chakula,

Ukikaa vizuri utakutanishwa na ukuni asubuhi mchana na jioni,

Sasa inapotokea mtu hata kwa week hawezi kukupa ile heavy mara moja ni majanga,

Bahati mbaya hali hiyo anaiona kawaida tu halafu ana claim anakupenda,

Ukisema umuache atalia ataleta mpaka babu zake marehemu wasuruhishe

Ukitafuta chakula nje napo ugomvi




Sasa kama ni uoga mpaka lini?

Mimi huyu wangu leo mwaka wa nne bado yale yale

Nimeongea nae kwa ustaarabu mpaka nikachoka

Nikamkanya ila wapi
 
Hakupendi hata kidogo ila anajilazimisha tu sababu umemwahidi kumuoa
Mwenyewe anampenda sana mtu mwingine ambaye akimwona tu analoa!
Sema jamaa hana muda nae
Sio kuwa hana muda nae, hataweza kumuoa kwa sasa so anakomaa ambapo atapata ndoa ya upesi😆😆😆
 
Ahsanteni mods kwa kurekebisha kichwa cha habari. Ni hilo tu
 
Pole sana...

Kama toka mwanzo ushajua kuna tatizo linalokunyima amani, siitisha maswala ya ndoa...

Inawezekana akawa hana hisia za kufanya na wewe, lakini kuna sehemu analazimisha afanywe kila siku...


Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom