Mndali ndanyelakakomu
JF-Expert Member
- Dec 14, 2016
- 14,011
- 31,802
Duuuh samahani nimekosa cha kushauri
Sina vyote
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji27][emoji27][emoji27][emoji27]
Hahaha sasa mchumba alafu tena tendo la ndoa daah unatuchanganya, hilo neno lililowekwa ndio sahihi sasaHujuma zako nishazijua..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hata mimi niliandika comment nikaja kufuta kwanza nisome yaliyomooDuu siamini kama eti wewe Mwifwa unaomba ushauri
NB. [emoji5][emoji5]Kuna dada mmoja niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano miaka iliyopita, mwanzo wa mahusiano alikuwa kama huyo wa kwako lakini kadiri siku zilivyosonga mbele alianza kubadilika akawa anapenda kutiana hadi nikabaki najiuliza nini kimemkumba!
Nilimfanyia utafiti nikagundua sababu ilikua ni yule mwanaume aliyekuwa naye kabla ya kukutana na mimi, kwanza wakati wa kumbikiri "alimbaka" (force impression), halafu alijijali yeye tu badala ya kuwa shirikishi, kwa mfano; hakumuandaa badala yake akawa akidindisha anamsokomezea liboloyanki lake anammwagia shahawa basi imetoka hiyo- matokeo yake akamsababishia hali ya kutoona umuhimu wa kuchapana miti.
Sasa alipokuja kukutana na maandalizi ya about thirty to forty five minutes, romance za kufa mtu lainiiiiii, mororoooooo balaaaaa, massage hadi anajikuta magoli yanamjia kama yote, kitumbua kinalowana chapachapa ukiweka kichwa tu inateleza inajaa mazima anabaki anaachama midomo ova anakata pumzi kuku akipiga makofi na kuzungumza kwa ishara zile za kusontea kule kwa down, ukimnong'oneza na maneno matamu yaliyojaa mahaba anabaki analia na kucheka kama chizi vile.
Unakuja kummaliza wakati wa mapumziko unamvalisha nguo kama vile vyupi vyupi na cheni na hereni na kadhalika ulivyomnunulia kama zawadi za surprise, ayaaaaa! Hakiyanani lazima akupanulie umtandike boloyanki tena na tena na tena
NB; ke anayebania puchi lake hapana aiseeee
Ataweza kuvumilia muda mrefu??Hii huwa inatoke sana kwenye mahusiano ambayo mwanaume ni mwaminifu sana utakuta mwanamke anamnyima mwenza wake huku akiamini jamaa yake ni mwaminifu hawezi chepuka..dawa ni moja tu its a safe approach and very compromised...kuwa tu busy na simu yako na wala usiombe mechi muda mrefu
Duu siamini kama eti wewe Mwifwa unaomba ushauri
Nae anayumba kwenye kukupa tunda mzee baba? Hawa wanawake bana ni shida tu. Ukimsaliti atakumaindi kinoma ila kutoa tunda spesho pia mtata dah [emoji2][emoji2][emoji2]
ni kukaza roho tu hamna namna😆😆😆Ni noma mzee anabana sana,
Uwatu ni nn?Achemshe tangawizi achanganye na asali kijiko 1..Mara moja kwa Siku
Au
Achemshe maji kikombe1 aweke uwatu kijiko1 ..akoroge anywe
Inasaidia nini ikiwa hivi?Mnyonye maziwa mnapokuwa katika tendo...
She has to be on top...