Mchumba wangu hapendi kufanya ngono, ninapata tabu sana

Mchumba wangu hapendi kufanya ngono, ninapata tabu sana

Tendo la ndoa kabla ya ndoa ni dhambi kubwa sana!

Huenda imani yake huyo dada inamkataza kufanya hivyo!

Halafu anahofu kuwa waweza mpa mimba akabaki singo mother!

Oaneni kwanza !

Pia Je wewe unajiweka kwenye usafi?
Hunuki soksi wala mdomo au jasho?

Je wewe siyo mlevi mnuka ndaza mdomoni?

Tafakali kwanza
 
Wakuu heshima kwenu, bila shaka weekend inaenda vyema kabisa.

Husika na kichwa cha uzi. Mchumba wangu nipo naye kwenye mahusiano kwa muda sasa na maandalizi ya ndoa yanaenda vyema kabisa. Nashukuru kwa hatua hiyo.

Mahusiano yetu yamekuwa ni ya kushibana, yamejaa upendo, furaha na amani lakini kama ilivyo kawaida mapungufu huwa hayakosekani kuhusu jambo husika.

Suala la mapenzi/tendo la ndoa, mwenzangu hana hisia nalo kabisa na halitilii umuhimu. Hili jambo linaniumiza kichwa sana na kupelekea kukosa usingizi usiku ukizingatia nina mpenda sana. Nimejaribu kumshawishi sana japo aoneshe hisia lakini imeshindikana, sijui tatizo ni nini..na sijaweza kulibaini hadi sasa.

Wakuu nifanyeje ili niweze kurudisha furaha ya mahusiano haya.Upendo bila mzizi wake wa tendo huo unakuwa sio upendo tena. nisaidieni nirejeshe upendo. Kama kuna aina yoyote ya dawa inayoweza kuboost hili tatizo nisaidieni niweze kumrejeshe mchumba hisia na hamu ya tendo.

Karibuni wana JF tuokoe MV Magogoni inazama huku, maana huu mwendo si rafiki kabisa inaweza kuzama muda wowote. Tumsaidie rafiki yangu aisee.
Ni mchumba huyu nimjuae moneytalk au mwingine
 
Halafu huyo huenda ndo miongoni mwa wake Wema sasa!

Made vimeo na Malaya ndo huwaga hawana hiyana kwenye kugawa vitumbua vyao vitafunwe na wanaume!
 
Ni kwa bahati mbaya sana siku hizi wanaume wanazani kipimo cha upendo kwa mwanamke kama anampenda ni kwa yule mwanamke anayempa papuchi kumbe hali ni tofauti na ndiyo maana wengine wanaishia kuramba magarasha tu !
 
Mimi kwa malezi yangu na makuzi yangu kila mwanaume aliyekuja na kuanza kutaka ngono sikuwa tayari nilichukulia kuwa siy mpango wa Mungu!

Mpaka yule atakae kuja kwa namna fulani ambayo wengine huona ni kizamani lakini ni salama zaidi.
 
Umemalizia uzi vibaya kwamba tumsaidie rafiki yetu syo wewe tena ?? basi hayo ni masihara ingekua serious ninge kupa reference kwangu mwenyewe juu ya hilo
Hivi ushawahi kwenda kusalimia kwa rafiki/jirani/shemeji halafu ukswa na nia ya kula menu ila ukawa unaonesha kukataa, ilihali moyoni unajisemea hii menu lazima niile[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwa upande wa uchumba hairuhusiwi kufanya tendon la ndoa, tendo la Ndoa hufanyika mkishaoana mchumba wako yupo sahihi ila wewe unataka kufanya uasherati na kumlazimisha kufanya uovu,Mwenye masikio na amesikia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom