Sanchez magoli
JF-Expert Member
- Apr 24, 2015
- 4,056
- 8,547
Nakusalimu Mimi!!!Ataweza kuvumilia muda mrefu??
Waongelea kitu gani mama ake?
Kuvumilia nini eti
Nakusalimu Mimi!!!Ataweza kuvumilia muda mrefu??
Uwatu jamani..ndo upi huoTangawizi ke pekee
Me tumia mdalasini na asali
Na huo uwatu
😂😂😂😂Jaribu kumpa hela
Inaongeza mshawasha.... Unavyokuwa unaride on top mpe maziwa akunyonye...Inasaidia nini ikiwa hivi?
Uwatu jamani..ndo upi huo
90
Uwatu jamani..ndo upi huo
90
Hizo hapo dear..fenugreek seedsView attachment 1158861
Ooooh,asante kwa kunielewesha.Inaongeza mshawasha.... Unavyokuwa unaride on top mpe maziwa akunyonye...
Kilele chake hicho balaa
Inawezekana... Ni rahisi tu.. Try it.Ooooh,asante kwa kunielewesha.
Ila wenye nukta(small boobs) hii kavile haiwahusu[emoji846]. Not easy.
Sijambo mimi babake...Nakusalimu Mimi!!!
Waongelea kitu gani mama ake?
Kuvumilia nini eti
hahaha yataka moyo kiukweli;Sijambo mimi babake...
Yaani avumilie bila kumchokoza mkewe
Umeongea Point kubwa sana,shida inakuaga ni hiyoKuna dada mmoja niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano miaka iliyopita, mwanzo wa mahusiano alikuwa kama huyo wa kwako lakini kadiri siku zilivyosonga mbele alianza kubadilika akawa anapenda kutiana hadi nikabaki najiuliza nini kimemkumba!
Nilimfanyia utafiti nikagundua sababu ilikua ni yule mwanaume aliyekuwa naye kabla ya kukutana na mimi, kwanza wakati wa kumbikiri "alimbaka" (force impression), halafu alijijali yeye tu badala ya kuwa shirikishi, kwa mfano; hakumuandaa badala yake akawa akidindisha anamsokomezea liboloyanki lake anammwagia shahawa basi imetoka hiyo- matokeo yake akamsababishia hali ya kutoona umuhimu wa kuchapana miti.
Sasa alipokuja kukutana na maandalizi ya about thirty to forty five minutes, romance za kufa mtu lainiiiiii, mororoooooo balaaaaa, massage hadi anajikuta magoli yanamjia kama yote, kitumbua kinalowana chapachapa ukiweka kichwa tu inateleza inajaa mazima anabaki anaachama midomo ova anakata pumzi kuku akipiga makofi na kuzungumza kwa ishara zile za kusontea kule kwa down, ukimnong'oneza na maneno matamu yaliyojaa mahaba anabaki analia na kucheka kama chizi vile.
Unakuja kummaliza wakati wa mapumziko unamvalisha nguo kama vile vyupi vyupi na cheni na hereni na kadhalika ulivyomnunulia kama zawadi za surprise, ayaaaaa! Hakiyanani lazima akupanulie umtandike boloyanki tena na tena na tena
NB; ke anayebania puchi lake hapana aiseeee
Big point mtoa post aiangalie kwa umakini snKuna dada mmoja niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano miaka iliyopita, mwanzo wa mahusiano alikuwa kama huyo wa kwako lakini kadiri siku zilivyosonga mbele alianza kubadilika akawa anapenda kutiana hadi nikabaki najiuliza nini kimemkumba!
Nilimfanyia utafiti nikagundua sababu ilikua ni yule mwanaume aliyekuwa naye kabla ya kukutana na mimi, kwanza wakati wa kumbikiri "alimbaka" (force impression), halafu alijijali yeye tu badala ya kuwa shirikishi, kwa mfano; hakumuandaa badala yake akawa akidindisha anamsokomezea liboloyanki lake anammwagia shahawa basi imetoka hiyo- matokeo yake akamsababishia hali ya kutoona umuhimu wa kuchapana miti.
Sasa alipokuja kukutana na maandalizi ya about thirty to forty five minutes, romance za kufa mtu lainiiiiii, mororoooooo balaaaaa, massage hadi anajikuta magoli yanamjia kama yote, kitumbua kinalowana chapachapa ukiweka kichwa tu inateleza inajaa mazima anabaki anaachama midomo ova anakata pumzi kuku akipiga makofi na kuzungumza kwa ishara zile za kusontea kule kwa down, ukimnong'oneza na maneno matamu yaliyojaa mahaba anabaki analia na kucheka kama chizi vile.
Unakuja kummaliza wakati wa mapumziko unamvalisha nguo kama vile vyupi vyupi na cheni na hereni na kadhalika ulivyomnunulia kama zawadi za surprise, ayaaaaa! Hakiyanani lazima akupanulie umtandike boloyanki tena na tena na tena
NB; ke anayebania puchi lake hapana aiseeee
Kabisaa akiihahaha yataka moyo kiukweli;