Mkuu hii inaleta majibu haraka sana....mwanamke huwa anaogopa kumpoteza mpenzi wake hasa kama anakunyima....so ukiwa busy na ishu zako hata ukiwa nyumbani na yeye ohhh basi utaona tu anaanza kuomba mechiAtajaribu mkuu
Mmgh!!Kuna dada mmoja niliwahi kuwa nae kwenye mahusiano miaka iliyopita, mwanzo wa mahusiano alikuwa kama huyo wa kwako lakini kadiri siku zilivyosonga mbele alianza kubadilika akawa anapenda kutiana hadi nikabaki najiuliza nini kimemkumba!
Nilimfanyia utafiti nikagundua sababu ilikua ni yule mwanaume aliyekuwa naye kabla ya kukutana na mimi, kwanza wakati wa kumbikiri "alimbaka" (force impression), halafu alijijali yeye tu badala ya kuwa shirikishi, kwa mfano; hakumuandaa badala yake akawa akidindisha anamsokomezea liboloyanki lake anammwagia shahawa basi imetoka hiyo- matokeo yake akamsababishia hali ya kutoona umuhimu wa kuchapana miti.
Sasa alipokuja kukutana na maandalizi ya about thirty to forty five minutes, romance za kufa mtu lainiiiiii, mororoooooo balaaaaa, massage hadi anajikuta magoli yanamjia kama yote, kitumbua kinalowana chapachapa ukiweka kichwa tu inateleza inajaa mazima anabaki anaachama midomo ova anakata pumzi kuku akipiga makofi na kuzungumza kwa ishara zile za kusontea kule kwa down, ukimnong'oneza na maneno matamu yaliyojaa mahaba anabaki analia na kucheka kama chizi vile.
Unakuja kummaliza wakati wa mapumziko unamvalisha nguo kama vile vyupi vyupi na cheni na hereni na kadhalika ulivyomnunulia kama zawadi za surprise, ayaaaaa! Hakiyanani lazima akupanulie umtandike boloyanki tena na tena na tena
NB; ke anayebania puchi lake hapana aiseeee
Achemshe tangawizi achanganye na asali kijiko 1..Mara moja kwa Siku
Au
Achemshe maji kikombe1 aweke uwatu kijiko1 ..akoroge anywe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tendo la ndoa ni ngumu kwa sababu amjafunga ndoa lakini mwambie muwe mnafanya mapenzi kama sisi mabaharia lazima hakupe kila wakati..Mkuu usije ukawa kama yule aliye chukua demu mpaka kwake wakati ana mla demu akasema nipeleke uwani jamaa akamfungulia mlango mpaka chooni dem alivyo ludi aka anza game dem akasema tena nipeleke uwani jamaa akasema utakuwa una mkojo mwingi sana dem akasema sija maanisha chooni dushe peleka upande wa pili jamaa akasema siungesema mapema...
Hamna bro nina uhakika na hii approach 100% ....wanawake wana wivu sana....tukiutumia wivu wao vizuri inakua ni salama na hujenga maelewano mazuri ndani ya familiaHapo anaweza create ka tatizo kengine
Nadhani ukifuatilia vizuri utapata utofauti wa hizi nyuziMkuu hilo tatizo bado lipog tu au ana low libido??
Say something Mr,nakumbuka huu uzi uliwah uleta humu na kulingana na nyuzi zako(replies)inaonesha umeshaoa tena kwa ndoa,sasa nmeshindwa kuelewa baada ya kuona neno mchumba,say something
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]Hapo kwenye yakushibana,yamejaa upendo na amani.... Sasa mumeshibana nini huku unalialia? Sasa hizo nyege atazitoa wapi wakati vijana washakamua zikaisha. Yaani mtoto anagongwa siku moja tuu anatoa nyege za mwezi mzima hahahahaaa akija kwako na ufala wako unabembeleza eti kushibana. Kamua kijana .
Hii naona ya rafik shakupata tiyarNadhani ukifuatilia vizuri utapata utofauti wa hizi nyuzi
Sio kila mwanamke anapenda kunyonywa maziwa binafsi me sipendi.Mnyonye maziwa mnapokuwa katika tendo...
She has to be on top...
Ohooo kumbe ni wewe pole kijana. Ila unaniabisha sasa ndo maana nimetoa makavu .Jua K haibembelezwi ukishapewa kwa moyo mmoja hakikisha ukitoka hapo njaa inauma vinginevyo utaendelea kupalilia chakula cha wenzio.[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Kiasali wa kinyamwezi pale Orion Hotel lol!Loooh fujo hizi ulizifanya kwa kiasali wa kinyamwezi au mama M.?
AyayayayayaaaaaaaaaaaaaMbalizi katika ubora wako[emoji2096]
Wine hatumiii, jitihada nyingi zimefanyika ila chanzo hakijajulikana na mabadiliko yamegoma kutokeaKwanza hio ilikuwa ni tabia yake toka mwanzo wa mahusiano yenu au Imeanza baada ya muda.
Kama ni tabia yake toka mwanzo bila shaka yeye hapendi tu tendo hilo kwahiyo unatakiwa kumshawishi kwa muda mrefu kama kama kumuandaa kikamilifu kabla ya tendo au hata kunywa naye wine kidogo sababu wine inasaidia sana kusogeza hisia.
Pili inawezekana kabisa wewe ndio ukawa chanzo cha yeye kuchukia mchezo kama kutomuandaa vizuri au kumpapalukia na kutaka kujiridhisha wewe tu bila ya kujali yeye karidhika au la.
Tatu inawezekana hana hisia na wewe kwa sasa ndio maana anashindwa kufanya tendo lenyewe sababu mwanamke kufanya tendo la ndoa na wewe ni mpaka awe na hisia na wewe.