Mchumba wangu anataka mahusiano ya siri

Mchumba wangu anataka mahusiano ya siri

Kwani muda wote mnakuwa naye pamoja? Huwa anasafiri kwenda mikoani?

Exactly my thoughts. Lakini najiuliza anaenda kwa huyo mwingine muda gani? Nyendo zake sio za kutilia shaka.
 
Na mahari katoa kwa mwanao ili ibaki siri. Si ndio ?

Maana kama mahari ilipelekwa kwa wazee wako hapo hakuna siri tena labda kama tafsiri ya Neno siri imebadilika.

Kwa ndugu hana neno, neno ni kwa washkaji zangu, wafanyakazi.

Huwezi amini hata marafiki hawajawaambia kwamba katoa mahari.

Anataka ndoa early next month, two weeks from now.
 
Unampenda na anakupenda? Mmekuwa pamoja kwa muda gani?

Nilishaolewa nikaachika, sitaki kuolewa tena ndoa yenye mashaka. Bora niishi peke yangu kama mambo yenyewe ndio haya.
 
Wanawake bhana, sijui huwa mnataka mbwembwe za sherehe za Nini!?
Mtu katoa Hadi mahari aafu unajiuliza maswali ya kijinga jinga hivi!!
Wenye akili angekuwa alishabeba hata mimba baada ya mahari kutolewa
We jamaa ni muhuni sana yaani muda wote unawaza uhuni uhuni tu
 
Ye single baba wa mtoto wa kike na mi single mama wa mtoto wa kike tukubaliana tuyajenge tulee mabinti zetu.

Cha ajabu hataki nimwambie yeyote kuhusu huu uhusiano wetu.

Kanivisha pete mbele ya wanetu tu.

Katoa mahari.

Tunatarajia kufunga ndoa mwezi ujao.

Anataka ndo ihudhuriwe na wanetu na mashahidi 2 tu ambao atawasuggest yeye.

Hataki sherehe, get together wala shamra shamra yeyote.

Hataki marafiki wowote wajue anataka kunioa.

Anasema yeye ni introvert!

Naombeni ushauri ndugu zangu, wake kwa waume... kuna mahusiano ya hivi? I mean ya siri hata baada ya mahari kutolewa?

Is this a red flag au kuna wanaume wa hivi?

I am confused and frustrated.
Why usili? Be care,but angalia mlikotoka na mlipo
 
Andika zaidi ueleweke.. mahali alikupa wewe ukiwa na watoto wenu tu au?

Mbona unaandika na kuficha ya maana kama kwao unafahamika? Na kwenu anafahamika? Wazazi wenu wanajua mnataka kuoana?

Yeye alishaoa kabla?

Ila kama kuna ya uhusiano mzuri na wewe na yeye kwenu na kwao. Maisha yanaenda vizuri ni sawa tu. Ila ndio useme hao wazazi wenu vipi??.


Na kama hataki watubna shamra shamra ni sawa tu.. ila fanya yako kujua zaidi ukae na amani.
 
Kwa ndugu hana neno, neno ni kwa washkaji zangu, wafanyakazi.

Huwezi amini hata marafiki hawajawaambia kwamba katoa mahari.

Anataka ndoa early next month, two weeks from now.

Sasa hapo wewe muda huu si ujiongeze kuchunguza.. au? Anaweza kuwa hataki yake na famikia ahusishe wa nje kutokana na yaliyomtokea kabla.. na hana lolote baya. Ila kukaa ukaridhika basi chunguza haraka.

Nakushangaa unamshangaa hataki ya wapambe wengi.. si ukae umuulize pia na kusema asipokuambia basi nawe hutaki ndoa. Akikuacha ukakuta alikuwa mkweli na kukupenda usijute.

Kumbuka kusali pia Mola akuonyeshe njia
 
Back
Top Bottom