Mchumba wangu anapenda kuvaa nguo zangu

Mchumba wangu anapenda kuvaa nguo zangu

kaka hayo mambo ya kawaida mno katika mapenz na hasa kwa mwanamke anayekupenda kwa dhati,mm wangu huwa anashinda na boxer yangu sebulen,na anajiachia ile mbaya,ila hamna mbaya banaaaa!!!!!!!!!!!!!!
 
Muh, Hata Nguo Unahofia Wakati Wenzako Had ATM cards wamekabidhi had funguo zanyumba wamegawana! mbona shuka zako mnashare! mapenz tu kaka naakishare glas utamkubalia au kinyaa? acha avae ni mapenzi tu
 
Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?


Pole sana, huyo anataka jasho lako ili akumalize kimazingaombwe. Ni mchagga au?
 
Kuna watu wanakwaza sana humu. Wengi ni much know..

Hahah dude seriously wanakukwaza??? Mgeni wa jf wewe???

Story yako imetuacha hewani hujamalizia ukimwona kaivaa unajiskiaje??
 
Me mwenyewe napendaa...Raha kweli kwa sie baadhi ya wanawake kufanya hivyo wala usilalamike...ni tabia tuu ambayo ukifanya inakupa faraja...




Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?
 
Hahah dude seriously wanakukwaza??? Mgeni wa jf wewe???

Story yako imetuacha hewani hujamalizia ukimwona kaivaa unajiskiaje??

Inawezekana alikuwa mgeni kipindi hicho...umeangalia hii thread ilianzishwa lini?
 
Akienda chooni nenda nae utagundua tatizo
 
Yeah. Alishachukuaga boxer kama mbili hivi kazifanya zake

Kwani hilo nalo tatizo? Aaaagh
Anajivunia kua na wewe kama mpenzi wake sasa wewe kuonyesha unajali zaidi mvishe pete ya uchumba.
 
Me mwenyewe napendaa...Raha kweli kwa sie baadhi ya wanawake kufanya hivyo wala usilalamike...ni tabia tuu ambayo ukifanya inakupa faraja...

Unamsaidia kununua??
 
Hakuna tatizo hapo, ni kiasi gani anaonesha yupo huru na wewe
 
hahaaaaaa.. mkuu Tyta naomba picha tafadhali
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom