Mchumba wangu anapenda kuvaa nguo zangu


Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,402
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,402 2,000
Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,258
Points
1,195
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,258 1,195
Tatizo si kuvaa nguo zako tu?
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,915
Points
1,500
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,915 1,500
Its the bunchy of Marlaky question!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
That is normal ni namna ya kusomana na kushikamana usihofu mwanangu. Ila nakushauri wewe usivae zake maana utaulizwa mambo halafu uanze kuachia magumi. Yeye akivaa zako anapata confi na kuwa comfy kwa sana tu.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Anavaa boxer yako au nguo gan?? Lkn Ni kawaida sana hiyo!
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,214
Points
2,000
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,214 2,000
kaka huku nahisi utazinguliwa tu kama unavoona majibu ya hao hapo juu labda uendelee subiri uone, mi nadhani itakuwa labda anapenda au anafata ushauri wa kalumanzila, kama hana mambo ya kalumanzila mwache tu avae
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,402
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,402 2,000
Kuna watu wanakwaza sana humu. Wengi ni much know..
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Habari za asubuhi wapendwa.
Nina mchumba wangu ambae anasoma chuo sasa, na mara nying hupenda kuja kushinda kwangu weekends. Sasa sijui ni nini, huyu mdada anapenda sana kuvaa nguo zangu na kushinda nazo au kulala nazo. Naombeni wana jf mnisaidie hapa, tatizo linaweza kuwa nini?
Baadhi ya wadada huwa wana tabia hizi. Wengine hupenda kuvaa mashati au hata t-shirt za wapenzi wao na wengine ni mpaka boxer! Kama wewe mwenyewe haukwazi na jambo kama hilo, unaweza kulipotezea maana hakuna ubaya wowote wa yeye kuvaa nguo zako. Ila kama unakwazika, unaweza kutafuta namna ya kumfikishia ujumbe kwa namna ambayo hataweza kujisikia vibaya ili penzi lenu lisiyumbe kwa vitu vidogo vidogo kama hivi.
Kila la kheri mwana!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Ni mapenzi tu hakuna kingine,mimi mke wangu huwa anapenda kuvaa t shirt zangu na huwa naona sawa tu maana huleta mvuto zaidi wa mapenzi,kama wa kwako anavaa boxer pia si mbaya ni kwa kuwa anapenda kufanya hivyo na kukuonesha kuwa anakupenda na anajisikia raha kuzivaa.
 
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
900
Points
195
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
900 195
Ile dawa ya kunasana kama tukio lililotokea Temeke huwa inatumiwa kwa kuvaa nguo ya mtu unayetaka kumkamatisha so mkuu kuwa macho hapo ukienda nje tu una nafasi kubwa sana ya kunasa.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 1,195
Sio tatizo sana kuvaa nguo zako! ni katika kujiamini tu kuwa yoyote atakae kuja ghafla asipate cha kuuliza kwani si rahisi dadaako akavaa nguo zako.
Sasa kama wewe ni kicheche akitoka huyo unamleta mwingine nae anavaa au havai kazi kwako kaka.
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,442
Points
1,500
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,442 1,500
kaka huku nahisi utazinguliwa tu kama unavoona majibu ya hao hapo juu labda uendelee subiri uone, mi nadhani itakuwa labda anapenda au anafata ushauri wa kalumanzila, kama hana mambo ya kalumanzila mwache tu avae
hapana mkuu, hili ni tatizo la kawaida kabisa, ni issue za kisaikolojia zaidi, they like kuvaa nguo zetu wakati mwingine bt ukimuuliza why hana jibu, huwa tu wanataman, mie alikuwa wazi one day akanambia anapenda the way they smell, as inakuwa like tumekumbatiana. trust me mkuu wanawake ni watu wanaojua kukariri sana harufu, so akivaa anahisi mmekumbatiana au mmekaa pamoja. there's nothing wrong mkuu.
 
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
740
Points
195
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
740 195
Kaka hapo usimkataze hata kidogo, anakufeel mno!!!!!!!!!!!!!!!:majani7:hizo pia ni namna na kukukubali sana kamanda na kukupa hisia, wewe vipiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii bana????:majani7:
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,924
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,924 2,000
Hilo halina shida yoyote, maana niipatayo ni kwamba demu wako hujisikia huru akiwa na wewe...
 
S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 0
mkuu mbona hilo la kawaida sana.....kwan huyu si wako sasa woga wa nini? anafua yeye na anavaa yy tatizo nini sasa hapo....tena kama vipi na wewe kamata bikin zake cku moja moja unavaa shaka hakuna ndo mapenzi hayo
 

Forum statistics

Threads 1,284,765
Members 494,236
Posts 30,839,111
Top