jamaaan! ni raha asikwambie mtu! safi sana hiyo..!
my mume si mnene ila anjikuta baadhi ya nguo anachukua over size kwake ilimradi nizivae na mimi, mwanzo ilimpashida lakn saiz kazoea hadi anaona raha...!
wkends anakuchagulia moja yake nyingine yako..! raha sana
WE MKUU HAYO TUNAITA MAHABA NIUUWE NIGALAGAZE NA NIPOTEZE KAMA NDEGE YA MALYSIA, MIMI NAVAA MPAKA SHANGA ZA GIRLFRIEND WANGU SEMBUSE NGUO! yAANI MTOTO KAPOENDA KWELIKWELI
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.